Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thì hôm qua e nói chuyện với a đấy ạ e có cầu tổng 0247 đấy ạ .nên hôm qua a bảo a kết bộ 24 e bảo ko có tổng 16 nên e ko thích ạ . E chơi lục thủ : 22,77,34,43,89,98 hơi tiếc a ạ ra được lục thủ là ăn cả 4d và húp đậm 3d a ạ
đg cầu của ông anh mai 18/11 là tổng gì đó. cho hong với cảm ơn anh

Chuẩn rồi a đang nghĩ tiếc cho e vì không có 393 và Maica gãy Dàn Đề, vậy là mừng rồi. Có lẽ chỉ mình e còn lại đai gđ đi hết nhỉ
2đ anh đi chạm của em, 2749; đi dàn 41 số chạm tổng 49, bt bộ 34 x 6k nhưng thua 3D của Maica và dàn 65. Ko vui mấy!

Em cũng có 1 cách bắt chạm đang ăn thông cũng ra chạm như a nhưng khác là em lấy con số thứ 2 của giải 1 lấy chính nó và bóng của nó là 9,bóng4 , và lấy thêm 1 chạm của ngày hôm trước lót vào, vd ngày 17/11 chạm 3-8, chạm 3 về rồi ta dư chạm 9 để lót cho ngày hôm sau, hôm nay ta có chạm 9.4- lót chạm 8 nữa

Em cũng có 1 cách bắt chạm đang ăn thông cũng ra chạm như a nhưng khác là em lấy con số thứ 2 của giải 1 lấy chính nó và bóng của nó là 9,bóng4 , và lấy thêm 1 chạm của ngày hôm trước lót vào, vd ngày 17/11 chạm 3-8, chạm 3 về rồi ta dư chạm 9 để lót cho ngày hôm sau, hôm nay ta có chạm 9.4- lót chạm 8 nữa
Cầu thông là thẳng tay mà phang nhé, chúc e may mắn

ĐỒNG HẢ MUỐN ẢO A SẼ LẤY CHẢO ÚP LÊN ĐẦU MÀY.
PHÁO HOA THẦN TÀI SAIGON999 LẠI TỎA SÁNG RỰC TRỜI SÀI GÒN KHI TIẾP MẠCH HÚP THÔNG ĐỀ 93 NẰM TRONG ĐƯỜNG CẦU CHẠM 9
CHÚC MỪNG ACE NHÉ, HẸN MAI TA LẠI RỰC RỠ?????
View attachment 74069
Chúc mừng bác đã rr quá ạh