Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 122 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chúc mừng bác nhé đúng là rất thông. Em đang kết sát kép gặp chạm tổng của bác thì bác biết rồi đấy! Lãi hơn mua vàng bác ạ???
Bỏ ra 4 bát phở mời anh đồng, anh ấy quý tặng lại em hơn 3 tháng ăn sáng miễn phí. Sáng mai mời bác ăn sáng với em!
Cảm ơn bác chúc bác buổi tối vui vẻ ấm áp bên người thân và gia đình.

Chúc mừng bác nhé đúng là rất thông. Em đang kết sát kép gặp chạm tổng của bác thì bác biết rồi đấy! Lãi hơn mua vàng bác ạ???
Bỏ ra 4 bát phở mời anh đồng, anh ấy quý tặng lại em hơn 3 tháng ăn sáng miễn phí. Sáng mai mời bác ăn sáng với em!
Cảm ơn bác chúc bác buổi tối vui vẻ ấm áp bên người thân và gia đình.
Chúc mừng e trai nhé, mai e cứ ăn 2 bát phở uống 2 ly cafe là coi như mời a đã dùng rồi nhé???

Chúc mừng e trai nhé, mai e cứ ăn 2 bát phở uống 2 ly cafe là coi như mời a đã dùng rồi nhé???
Em đang đợi bác xuống bài là úp luôn cái dàn rút gọn đây! Chắc mai tặng anh đồng cân giò có khi tết được cả đào lẫn quất ấy!
Hóng quá cơ

anh em cảm ơn anh sau bao ngày mong ngóng anh chia sẻ cầu thì hôm nay em hup chạm 3 anh em cảm ơn a nhiều
Tết đến rồi....theo thuyền nào thì đi thuyền ấy....nhảy thuyền này sang thuyền khác là tết này hát bản "XUÂN NÀY CON KHÔNG VỀ "đấy nha người ae.... :love:

Chào anh Saigon999 chào cả nhà saigonhouse ngày mới,Chúc anh và ace tiếp nối mạch ăn thông...tiếp nối rực rở...cuối ngày bội thu nha.... :love::$:$:love:

CHÀO ACE TỪ HÔM NAY ACE TẬP CHUNG VỀ TOPIC: CẦU SÀI GÒN 2021 CHẠM TỔNG RẤT THÔNG, để chúng ta coi Cầu và chia sẻ hàng ngày nhé.
CẢM ƠN ACE RẤT NHIỀU, CHÚC TUẦN MỚI NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ!

Sửa lần cuối:
CHÀO ACE TỪ HÔM NAY ACE TẬP CHUNG VỀ TOPIC: CẦU SÀI GÒN 2021 CHẠM TỔNG RẤT THÔNG, để chúng ta coi Cầu và chia sẻ hàng ngày nhé.
CẢM ƠN ACE RẤT NHIỀU, CHÚC TUẦN MỚI NHIỀU SỨC KHỎE, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ!
A ơi
A cho e hỏi
Đồng phạm giờ ko chốt nữa hả
E tìm mà ko thấy.

Chúc mừng anh chúc mừng cả nhà....đã rực rở..TTH...64...C34
.KẾT.C4... :love: :$ :-H :love:

Chào anh Saigon999 và cả nhà ngày mới.....Chúc một ngày an lành may mắn tiếp tục chiến thắng....... :love: :$ :-H :love:

Khổ thân chắc xin mãi admin cấp tài khoản cho vào thua quá tính lừa ace mua số gỡ lại hic

bac saigon99 chot mien nam thi ghi ro ra. minh o mien bac khong hieu danh theo toan chet thoi. minh tuong chot dau duoi la chot cham de mien nam choi toan thua.

qua theo 2 chu tich ma toang tu nam ra bac. mat het ca goc khong go duoc xu nao. theo bac saigon99 cham 3,6 mien nam và dăc biet mien bac, theo chu tieu g1.

bac saigon99 chot mien nam thi ghi ro ra. minh o mien bac khong hieu danh theo toan chet thoi. minh tuong chot dau duoi la chot cham de mien nam choi toan thua.
Không biết thì hỏi hãy chơi nhé, tự chơi tự chịu. Đầu là 2 số đầu tiên G8, Đuôi là Đề hiểu chưa.