Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 123 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
qua theo 2 chu tich ma toang tu nam ra bac. mat het ca goc khong go duoc xu nao. theo bac saigon99 cham 3,6 mien nam và dăc biet mien bac, theo chu tieu g1.
Tham khảo thôi nói nhiều lần rồi chơi ăn được thua chịu được. KHÓC NGƯỜI KHÁC CƯỜI CHO THỐI MŨI ĐẤY!

Chúc mừng anh chúc mừng Cả nhà...tưng bừng NAM..BĂC nha....TRUNG hôm qua húp rồi gãy càng cũng được.....hichic :love: :$ :-H :love:

Ngày nào cũng gặp mà e gái, nay húp 234d quá rực rỡ. Chúc mừng e nhé???
ANH MAICA GẶP DÂY ĐEN RỒI A Ạ.EM CŨNG CHỈ BIẾT ĐỘNG VIÊN A Ý THÔI.NGƯỜI CHỐT SỐ CŨNG KHỔ A NHỈ , CHỐT ĂN THÌ CŨNG KO DC GÌ , MÀ KO ĂN LÀ NHÀ Y NHƯ RẰNG ĐẦY GẠCH ĐÁ

ANH MAICA GẶP DÂY ĐEN RỒI A Ạ.EM CŨNG CHỈ BIẾT ĐỘNG VIÊN A Ý THÔI.NGƯỜI CHỐT SỐ CŨNG KHỔ A NHỈ , CHỐT ĂN THÌ CŨNG KO DC GÌ , MÀ KO ĂN LÀ NHÀ Y NHƯ RẰNG ĐẦY GẠCH ĐÁ
Ăn thông bao ngày thì chẳng thấy Ma nào Khóc, gãy cái là Nhức cái Đầu và Ngứa con Mắt.
Nhiều lúc thấy mà Chán cái Cảnh này, có thể sau đợt này a sẽ không chia sẻ nữa.
Mình đâu phải Thằng Hề để Thiên hạ Chế Nhạo.

Ăn thông bao ngày thì chẳng thấy Ma nào Khóc, gãy cái là Nhức cái Đầu và Ngứa con Mắt.
THÔI A Ạ. ANH CHIA SẺ LÀ CỨU ĐƯỢC BAO NHIÊU NGƯỜI RỒI ĐÓ ANH.ĐỪNG VÌ 1 VÀI ĐÔI ĐŨA HỎNG MÀ ANH BỎ CẢ MỘT BÓ ĐŨA A Ạ.

Thấy nhà tt đk thua ace đều vui vẻ.quay về nhà anh maica lại thấy nản quá.đk thì ăn.thua thì ăn gạch đá vài xe chở ko hết.tt làm cách nào loại bỏ đk gạch đá chỉ giúp kaka em với.mình chơi thì mình phải chịu chứ đừng đổ hết tội lỗi lên đầu người nên số nv.nghĩ đến kaka em vừa thấy thương vừa thấy tội quá anh ạ???

Chào anh và cả nhà saigonhouse ngày mới .Chúc anh và cả nhà ngày mới an lành vui vẻ may mắn.........tiếp nối rực rở đem lại cái tết ấm áp cho gia đình và ngườ thân.. :love: :$ :love: ..

Chúc mừng anh và cả nhà rực rở miền NAM......Nha.....cu đồng miền BẮC hảy đợi đấy nha.......
:love: :$ :love:

uh mình cũng nhất trí như lelinh....cầu gãy rồi thông..thông rồi gãy mà anh..... :love:
Người ta gọi là xã hôi vì có người hiểu biết, co người không hiểu gì lại thêm tham lam và vô ơn bạc nghĩa. Ta làm vì cái tâm, cái nghĩa nên không vì vài đôi đũa lệch mà bỏ cả bó đũa. Chúc thống tướng sức khỏe và tràn đầy tâm huyết.

ấy anh anh đừng giận mấy người đó anh hãy vì số đông mà chia sẻ cho chúng em rr hôm qua em húp được tổng 9 anh chia sẻ ạ em nói thật là em ko biết tính và em lấy số của anh chị chốt em thấy con nào chùng thì em đánh to lên chút ko thì bảo toàn vốn chứ ko phải em nhảy thuyền nọ sang thuyền kia đâu anh anh bỏ qua cho em nhé đứa em vẫn còn dại khờ của anh mong anh lượng thứ