Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 33 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÀO ACE, CHÚC NGÀY MỚI TỐT LÀNH.
TÔI LẠI CHIA SẺ ĐẾN ACE ĐƯỜNG CẦU MỚI, ĐƯỜNG CẦU NÀY CHỦ YẾU ĂN CHẠM VÀ ĐÃ CHẠY TƯƠNG ĐỐI DÀI CŨNG NHƯ ỔN ĐỊNH.
HY VỌNG CẦU VẪN THÔNG ĐỂ TÔI VÀ ACE CÙNG HƯỞNG LỘC.
CHÚC ACE MAY MẮN VÀ RỰC RỠ?????
Cám ơn bác. Chúc bác thật nhiều sức khoẻ và gặp nhiều may mắn trong công việc cũng như trong cuộc sống. Chúc toàn thể ae rực rỡ vớicây cầu mới.

Comment
Cám ơn anh trước ! Anh cho tôi hỏi chút . ý là mình nên chơi Chạm 1,6 ghép với 3 D 1,6 luôn phải không anh ? Xin lỗi anh tôi hơi kém thông minh ạ ?!
Không người ae đây là Cầu Chạm Tổng = 48s, ghép Càng chơi 3d thì lấy Càng tôi đã chia sẻ trên nhé. Càng riêng, Cầu dàn Đề riêng nhé. Chúc ae may mắn

Comment
Cám ơn anh trước ! Anh cho tôi hỏi chút . ý là mình nên chơi Chạm 1,6 ghép với 3 D 1,6 luôn phải không anh ? Xin lỗi anh tôi hơi kém thông minh ạ ?!
Cầu bác SG là đề hôm nay chạm 1/6. Còn mình bắt tổng càng nhé . khác nhau .

Comment
chơi chứ b. Nó về thì chấp nhận thôi. Cũng như loại kép bằng ý
Theo tính trung bình , và quy luật cua tỷ lệ số thì 1 tháng kép bằng về 3 lần , . vậy chỉ cho người a e 1 cách khác hiểu quả hơn vì số lần về ít hơn kép bằng . Đó là a e bỏ tổng cách ngày , và bỏ 12 con giáp cùng giáp với số vừa ra . Điều này a e k phải KT đâu. Đây là quy luật rồi
.

Comment