Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 35 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÀO ACE, CẦU VÀ CÀNG NGÀY 28/11/20 TÔI ĐÃ CHIA SẺ MỜI CÁC THƯỢNG KHÁCH NGẮM VÀ THƯỞNG THỨC.
CÁ NHÂN TÔI MAI KẾT CHẠM 38 VÌ TỔNG 8 ĐÃ BỆT 2 NGÀY, CÒN ACE TÙY Ý NHÉ.
CHÚC ACE MAY MẮN VÀ RỰC RỠ CẦU TIẾP TỤC CHẠY ĐẾN TẾT CHO THẰNG ĐỒNG NÓ CHẾT?????

Comment
CHÀO ACE, CẦU VÀ CÀNG NGÀY 28/11/20 TÔI ĐÃ CHIA SẺ MỜI CÁC THƯỢNG KHÁCH NGẮM VÀ THƯỞNG THỨC.
CHÚC ACE MAY MẮN VÀ RỰC RỠ CẦU TIẾP TỤC CHẠY ĐẾN TẾT CHO THẰNG ĐỒNG NÓ CHẾT?????
Đệ mượn cái chạm của Huynh ghép nó vào chạm của ĐỆ.. mai tòi ra dàn 8s.. HUP lại phê LÃO ak...

Comment
Chúc mừng a nay rực rỡ nhé . Cứ bám cầu giầu hơn đ tây thôi a nhỉ ???

Comment
Mai theo mình kết C38..T3 đấy anh ạ...

Comment
Chúc mừng e nhé, a 2 ngày gãy càng may húp được 3d giải nhất và dàn này ???
Dạ e cảm ơn a ạ . Đợt này đồng nát nó nhả những cầu chạy thông thế a nhỉ cứ chạy thông có khi cả tháng ấy . Cái cầu này chỉ có chạm chứ ko ra tổng mấy khi a ạ

Comment
Dạ e cảm ơn a ạ . Đợt này đồng nát nó nhả những cầu chạy thông thế a nhỉ cứ chạy thông có khi cả tháng ấy . Cái cầu này chỉ có chạm chứ ko ra tổng mấy khi a ạ
Chuẩn rồi e chủ yếu Chạm a cũng chơi vậy, tuy nhiên chia sẻ để ae chơi cho chắc ai thích loại gì tự ý

Comment