Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 36 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Bac sg thay cham 1.6.2.7.8.9 loai 2 tong nua choi tu gio toi het tuan sau bac thay the nao.
Xin bac tham muu gop y voi
Sao e không tính cầu ngày và loại tổng ngày mà tính xa quá vậy.
Nếu chơi cố định thì lấy hết những số hay về trong 6 tháng vừa qua lập dàn để chơi dễ hơn không

Mong nổ kép bác ạ. Chứ em chết kép nhiều quá!
Đã nuôi rồi thì chơi thôi, chơi Kép là cả Lệch, Sát và Bằng ăn ít nhưng giữ được Vốn. Kép bằng ít số nhiều người nuôi vỡ nợ vì có khi cả tháng chưa nổ đấy

Đã nuôi rồi thì chơi thôi, chơi Kép là cả Lệch, Sát và Bằng ăn ít nhưng giữ được Vốn. Kép bằng ít số nhiều người nuôi vỡ nợ vì có khi cả tháng chưa nổ đấy
Em cũng đang theo bộ 38. Theo bác hết tuần này có cơ hội ko ạ?

Sao e không tính cầu ngày và loại tổng ngày mà tính xa quá vậy.
Nếu chơi cố định thì lấy hết những số hay về trong 6 tháng vừa qua lập dàn để chơi dễ hơn không
Hi.cham co dinh con moi ngay loai 2 tong khac nhau.bac thay cham 1.6.3.8 no bet lau qua nhi.chu dan ngay em danh van chot tren bat chot ma.em dua ra de ae minh thao luan thoi.em cu nghi bac choi 1.6.2.7 het tuan.nay bac doi 0538

Em chỉ biết chơi theo quán tính chứ cũng ko biết soi cầu kèo gì! Em chơi vì muốn kiếm thêm một chút để kiếm thêm thu nhập nuôi 2 con bác ạ.

Em chỉ biết chơi theo quán tính chứ cũng ko biết soi cầu kèo gì! Em chơi vì muốn kiếm thêm một chút để kiếm thêm thu nhập nuôi 2 con bác ạ.
bác chơi căng ba chạm bạch thủ em nay cũng nhọ tiếc 4d lọc rát quá
Chơi theo quán tính hay cảm tính thì tiền ấy để chăm con luôn em ơi! Hihi

Đã vào đây rồi chọn 1 CT nào thích hợp chơi đúng PP không thua đâu nhé, chúc e may mắn

em giải thích qua tí ai xem còn rõ. kết hợp cầu bác vừa chia sẻ. là nay em kết chạm cứng 6 và cầu tuàn của anh maica ghép vòng và đầu vào của lelinh. và dduongf cầu tháng em đang đi. đẻ bắt kết. mai đầu đặc biệt, vừa làm cham. và tổng. kết hợp chạm 3,8 cầu bác sài gòn mà em văn phang chắc dài anh em tét. thì chạm cứng 3. em có song thủ. 232. TT 23,32,28,82 .BT 23 NÓT CHẠM 7 BỘ 27
E ghé topic Cầu Sài Gòn a mới chia sẻ đấy, kết trùng máu rồi. Chúc e may mắn nhé

Đừng quán tính nếu quán tính hãy bám cao thủ hoặc gia đình maica mà túc tắc đi theo đúng quy định anh @maica chi sẵn rồi ấy