Cầu MB - CHẠM TỔNG RẤT THÔNG | Page 38 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
EM ĐĂNG RỒI ĐÓ BÁC SÀI GÒN CÓ GÌ CHỈ GIÁO EM CẢM ƠN BÁC XIN Ý KIẾN TĂNG THU NHẬP........
Qua tuần a sẽ chia sẻ 1 đường Cầu dàn Chạm Tổng và ghép 8 Càng = khoảng 450s mà sẽ là HUYỀN THOẠI trong tương lai.
Chấp con Vợ thằng đồng tắt điện vẫn Húp nó như ban ngày?????

Qua tuần a sẽ chia sẻ 1 đường Cầu dàn Chạm Tổng và ghép 8 Càng = khoảng 450s mà sẽ là HUYỀN THOẠI trong tương lai.
Em đặt dép hóng đầu tiên,mà em thấy giải 6 làm càng,giải 7 làm 4d thấy cũng ổn phết anh ạ

NGÀY CUỐI TUẦN THẦN TÀI SAIGON999 CHÚC ACE VUI VẺ, MAY MẮN VÀ RỰC RỠ NHÉ?????
Anh giai ơi..mình còn cầu nuôi 2 ngày cuối : T.C :05 ,T0 đã về ,C5 gan .con 50 đã 20 ngày gan kết hợp cầu thông như anh phân tích T8 bệt..hôm nay mình kết : 030,050,535..ý anh giai thế nào.Tư vấn dùm em đa tạ...

Anh giai ơi..mình còn cầu nuôi 2 ngày cuối : T.C :05 ,T0 đã về ,C5 gan .con 50 đã 20 ngày gan kết hợp cầu thông như anh phân tích T8 bệt..hôm nay mình kết : 030,050,535..ý anh giai thế nào.Tư vấn dùm em đa tạ...
Chơi dàn chắc ăn đi e khó bệt lại tổng 8, tuy nhiên ít số kết chơi nhỏ thôi nhé

Anh zai rảnh có thể phụ đạo em cho đề miền nam được ko nhỉ đang tính tăng thêm đài :d
Miền nào cũng có Cầu tuy nhiên chơi ít chắc ăn và hiệu quả hơn.
Để qua tuần a sẽ đưa vào PP mới chơi chuyên Đề và 3d Đề theo khung và dàn ít số mà a đã thử nghiệm tương đối hiệu quả nhé

[/QUOTE. Đồng nó chơi ảo quá anh giai ơi....tuần này nó chơi bệt tổng bệt bộ bệt cham quá....Chiều này kết chạm 0 mà không chơi T0 vì nghỉ vừa rồi nó về T0 : 64 nay lại về T0.: 64 lại.....