Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

E đây cũng nợ nhiều lắm, mà vẫn phải cố chiến xem thế nào đây. Nợ hơn tỏi...gỡ đến bg đây...cố gắng thôi chứ giờ biết sao bác...
Ngày mai đề mb, có 9, thứ bẩy va chủ nhật bạn lọc vài con múc. Đang kết mấy em này, 79,97,29,92,69,96,59,95. Càng thì ghép 56789

Comment
Giờ chơi cach nào bác
Nếu cách của bác chủ tốp mà ok thì cứ thế chiến thôi, nhẹ đầu mà có lời thù còn gì bằng .. để tổng kết xem phù hợp với loại nào để nửa tháng sau hoặc tháng tới quyết. 🤩 sau có vốn thì tăng thêm 🥰🥰🥰

Comment
Nếu cách của bác chủ tốp mà ok thì cứ thế chiến thôi, nhẹ đầu mà có lời thù còn gì bằng .. để tổng kết xem phù hợp với loại nào để nửa tháng sau hoặc tháng tới quyết. 🤩 sau có vốn thì tăng thêm 🥰🥰🥰
Hôm kia 10m lên 150m thua me lãi roi đang nãn kiêm cai pp nao nhẹ nhàng , thich chiên 27lô bet

Comment
Hôm kia 10m lên 150m thua me lãi roi đang nãn kiêm cai pp nao nhẹ nhàng , thich chiên 27lô bet
bỏ bet đi mà làm người bác, 1 là phải có cái đầu thật lạnh, 2 là phải thông hiểu thật rành về bet chứ ko thì ko bao giờ có lãi đc, mình cũng từng nợ hơn 300tr trong kubet các thể loại, sau 3 năm vừa trả nợ vừa nghiên cứu. mình chỉ có thể kiếm ăn đc từ xs truyền thống thôi :(

Comment
Cái thời đầu năm 2020 covid mới bùng phát. Xố số bắc nghỉ quay, ko biết chơi gì lúc đó laik có 250m làm vốn thế là bơi vào bét. Vẫn nhớ là 14 ngày đầu nó nhả cho ăn đc 90m. 3-4 hôm sau đó bay 250m. Thế là bỏ luôn từ hồi đó đến giờ ko thèm vào bét 1 phút nào...

Comment
Cái thời đầu năm 2020 covid mới bùng phát. Xố số bắc nghỉ quay, ko biết chơi gì lúc đó laik có 250m làm vốn thế là bơi vào bét. Vẫn nhớ là 14 ngày đầu nó nhả cho ăn đc 90m. 3-4 hôm sau đó bay 250m. Thế là bỏ luôn từ hồi đó đến giờ ko thèm vào bét 1 phút nào...
bỏ bet đi mà làm người bác, 1 là phải có cái đầu thật lạnh, 2 là phải thông hiểu thật rành về bet chứ ko thì ko bao giờ có lãi đc, mình cũng từng nợ hơn 300tr trong kubet các thể loại, sau 3 năm vừa trả nợ vừa nghiên cứu. mình chỉ có thể kiếm ăn đc từ xs truyền thống thôi :(
Ok bác

Comment
ừ bác. mấy nay bị rỉa nhẹ nhẹ. tính tới giờ lãi còn tầm 4m, mà dù có âm cũng không sao nữa. có ăn có thua mà. tính ra ăn mấy tháng nay cũng nhiều. quan trọng là mình vui và thấy thoải mái k cay cú 😁
E đang kết hợp pp. Miền nam đánh BTL, riêng thứ 3 đánh STL. Miền Trung các thứ 2346 đánh STL. Thứ 578 đánh BTL. Mb nguyên STL. 13 ngày qua đc lời 7 củ đi mức 10k/con. Ngay khi đầu tháng e cũng đã nghĩ pp này bác ah. Có lẽ chiến pp này ok..vốn bỏ ra trên ngày là. Max 720+720+540=1980k.

Sửa lần cuối:
Comment
E đang kết hợp pp. Miền nam đánh BTL, riêng thứ 3 đánh STL. Miền Trung các thứ 2346 đánh STL. Thứ 578 đánh BTL. Mb nguyên STL. 13 ngày qua đc lời 7 củ đi mức 10k/con. Ngay khi đầu tháng e cũng đã nghĩ pp này bác ah. Có lẽ chiến pp này ok..vốn bỏ ra trên ngày là. Max 720+720+540=1980k.
Tức là cứ 2 đài bác đi STL, 3 đài đi BTL đúng k bác?

Comment
Đúng rồi a e. Kết hợp vậy thấy đang ok. Mình thấy mb đánh STL khả thi hơn...còn 2 đài thì cũng stl nó có cơ hội ăn cao hơn...2 đài STL có 1 đã lời rồi
Cũng đúng ý e. Em hay về lộn, có khi 2 nháy kkk

Comment
Cũng đúng ý e. Em hay về lộn, có khi 2 nháy kkk
3 đài đánh BTL thì cơ hợi cũng khá cao...lắm khi nó về 3 nháy thì ít cũng đc 1 nháy ăn. Thứ 3 tuần trước mình mà đánh mỗi btl 31 thì về 3 nháy 13 ăn cám...may là đánh stl 313 nên mới đc ăn..chiến đều tiền có lẽ nhẹ đầu thật. Hết 15n lại quay phát 15n còn lại cứ thế thoii. Khỏi phải chờ số ở đâu .🥰 Hnay mình vào con BTL 96 nam trung. Bác stl 969 mình cũng thấy thik cặp 969 mb. Mong rr

Comment
3 đài đánh BTL thì cơ hợi cũng khá cao...lắm khi nó về 3 nháy thì ít cũng đc 1 nháy ăn. Thứ 3 tuần trước mình mà đánh mỗi btl 31 thì về 3 nháy 13 ăn cám...may là đánh stl 313 nên mới đc ăn..chiến đều tiền có lẽ nhẹ đầu thật. Hết 15n lại quay phát 15n còn lại cứ thế thoii. Khỏi phải chờ số ở đâu .🥰
Đúng rồi. Pp này nhẹ đầu thật bác ạ. E cũng có 1 lần gãy 3 ngày liên tiếp như bác chủ top (cũng may mới thử) nhưng nhìn chung vẫn cứ nhẹ nhàng, đỡ mệt mỏi. Chứ trước cầu nào nhìn cũng đẹp cũng theo, âm ở cái đánh lung tung, thêm thắt số nọ số kia ấy bác

Comment
ừ nghe cũng hay đấy. vậy cũng an toàn hơn
E tổng kết 13n đc 7 củ đi 10k là bác thấy thế nào rồi nhỉ. Vừa nhắn là hnay BTL 96 xong thì nhìn trên tivi bọn trẻ đang xem nó lại hiện luôn 96 thế này có lẽ nổ 😋

Comment
Đúng rồi. Pp này nhẹ đầu thật bác ạ. E cũng có 1 lần gãy 3 ngày liên tiếp như bác chủ top (cũng may mới thử) nhưng nhìn chung vẫn cứ nhẹ nhàng, đỡ mệt mỏi. Chứ trước cầu nào nhìn cũng đẹp cũng theo, âm ở cái đánh lung tung, thêm thắt số nọ số kia ấy bác
Đúng thua ở chỗ đánh lung tung, thêm chỗ này thêm chỗ kia. Vận hành kiểu này thôi cho đến khi nó ko đc ăn nữa rồi tính. Hqua mình thống kê lấy STL miền Nam của 1 cao thủ huyền thoại đánh cho 3 miền tháng 9 thua te tua. Âm 60tr nếu đi 50k/số. Nặng đầu quá..😅😅

Comment
E tổng kết 13n đc 7 củ đi 10k là bác thấy thế nào rồi nhỉ. Vừa nhắn là hnay BTL 96 xong thì nhìn trên tivi bọn trẻ đang xem nó lại hiện luôn 96 thế này có lẽ nổ 😋
ĐÚNG DÂN SỐ NHÌN ĐÂU CŨNG RA SỐ- CHÚC BÁO RR- VỚI 96- EM-- ĐI 52- VẪN THEO TỐT

Comment
Của e nay là 67

Comment