Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 27 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

E tổng kết 13n đc 7 củ đi 10k là bác thấy thế nào rồi nhỉ. Vừa nhắn là hnay BTL 96 xong thì nhìn trên tivi bọn trẻ đang xem nó lại hiện luôn 96 thế này có lẽ nổ 😋
Lấy số vẫn trang chủ top bảo hả bạn, còn đề bsnj bỏ hẳn à, chỉ đánh lô hàng ngày 3 đài thôi à

Comment
Lấy số vẫn trang chủ top bảo hả bạn, còn đề bsnj bỏ hẳn à, chỉ đánh lô hàng ngày 3 đài thôi à
Số thì tùy a e, lấy số bác chủ topic cũng đc. Hoặc tự mình quay đc số nào mình chơi số đó. Đề thì vốn nặng lắm ko thik chơi đề....

Comment
Ae chơi lâu cho mình tham khảm với. Vốm 5m nên chơi lô hay cả đề nữa vậy? Đi tiền khoảng bao nhiêu điểm 1 con ạ.

Comment
Ae chơi lâu cho mình tham khảm với. Vốm 5m nên chơi lô hay cả đề nữa vậy? Đi tiền khoảng bao nhiêu điểm 1 con ạ.
vốn 5m bạn có thể chơi BTL với 10đ 1 con, đánh BTL cả 3 miền. tổng vốn 1 ngày là 1tr3. 5đ 1 con nếu đánh STL. 5đ 1 con nếu đánh đề. tùy vào bạn thích chơi bộ môn nào
mình thì vốn 10m. đánh cả lô lẫn đề, 10đ 1 con

Comment
vốn 5m bạn có thể chơi BTL với 10đ 1 con, đánh BTL cả 3 miền. tổng vốn 1 ngày là 1tr3. 5đ 1 con nếu đánh STL. 5đ 1 con nếu đánh đề. tùy vào bạn thích chơi bộ môn nào
mình thì vốn 10m. đánh cả lô lẫn đề, 10đ 1 con
Thanks bác. Để test nhẹ 5 điểm lô thời gian xem sao. Mình thông kê thì đề hơi nặng vốn. Lô nam trung thì khá ổn

Comment
Hnay nam trung hơi đen, chuyển sang BTL nó lộn sạch mất 3 nháy 69 Mt bác ah..đang đánh STL quen chuyển sang BTL có vẻ chưa hợp...😭
69 3 nháy hơi hụp cho bác, em thì lại mt đi 52,78, coi tạm ổn, mn, đi 52,24, tạm ok, mb, đi chạm 9, 8
BTL 52 mà nó về 25 quá trời quá đất, MB về đầu 5 1 đống mà nó né 52 mới cay chứ

Comment