Cầu MB - ĐB MB.Cầu tham khảo | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tổng hợp các cầu nuôi và cầu ngày hiện có
Tổng 6 khung cuối
Chạm 05 khung cuối
Tổng 2 nuôi đến chủ nhật
Cầu ngày:
Cầu chạm 1,6 của bác thần tài
Cầu chạm 2,lót 7 bảng tuần
Cầu chạm tổng 1,8 bảng năm
Các bác ghép cầu ép vị giúp em với, ???
Ăn chạm 05 khung cuối ghép cầu chạm 16 nhé các bác

Ăn chạm 05 khung cuối ghép cầu chạm 16 nhé các bác
Minh chỉ lên it số ace tham khảo (64 số có cac cao thủ tốp 12 cac ct) it số rủi ro cao.bộ 51 minh. co cs hôm qua voi sg999 nay cũng lot được chut 01 vi tt. 21,71..Làm lai hôm sau vậy bạn nhé.

Minh chỉ lên it số ace tham khảo (64 số có cac cao thủ tốp 12 cac ct) it số rủi ro cao.bộ 51 minh. co cs hôm qua voi sg999 nay cũng lot được chut 01 vi tt. 21,71..Làm lai hôm sau vậy bạn nhé.
Chạm 05 e nuôi khung cuối mà, chỉ tiếc nay nhiều cầu đẹp em k ép đc giàn ít số,

Chạm 05 e nuôi khung cuối mà, chỉ tiếc nay nhiều cầu đẹp em k ép đc giàn ít số,
Em không để mắt kỹ dan co 02,21,71 kết 1 ma,cũng tiếc thật minh chơi 3d cang 0,5 với 4 con tt cũng tiec nay ma no 21 thì...

Mới chơi thì cứ dàn 64s x 7 Càng chơi vài ngày đã, thấy ok và có lời nhích lên rồi từ từ chơi 4d.
Chơi 34d với số điểm nhỏ nhất Vốn phải có khoảng 20 củ vì chơi đường dài.
3d đánh đều tiền gãy có chão ko bác

Cung có cầu c5 khung cuối, c5,6 , cầu của một ct khác k phải của e
Mai a bắt và kết C5, loại T38 + Kép = đang NC thêm loại Đầu + Đít để bắt TTĐ. Hôm nay a Húp được TTĐ tiếc là gãy 3 Càng không Húp Ngập Mồm 34d rồi, e ít TK Topic của a nhỉ ???

Mai a bắt và kết C5, loại T38 + Kép = đang NC thêm loại Đầu + Đít để bắt TTĐ. Hôm nay a Húp được TTĐ tiếc là gãy 3 Càng không Húp Ngập Mồm 34d rồi, e ít TK Topic của a nhỉ ???
Nay e đi công chuyện cả ngày cuối giờ mới vào ngó cái cầu c9 đẹp quá, ghép c3,8 của bác để bắt con bt 93 mà gãy