Cầu MB - ĐB MB.Cầu tham khảo | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Nay e đi công chuyện cả ngày cuối giờ mới vào ngó cái cầu c9 đẹp quá, ghép c3,8 của bác để bắt con bt 93 mà gãy
PP bắt ít số là phải bắt từ Chạm rồi loại Tổng, loại Đầu, loại Đít chứ lấy để ghép thì Siêu quá rồi???

Còn
PP bắt ít số là phải bắt từ Chạm rồi loại Tổng, loại Đầu, loại Đít chứ lấy để ghép thì Siêu quá rồi???
E toàn ghép kiểu đó nhưng mấy lần hup tứ thủ để đấy, Hihi, chủ yếu các cầu nuôi khung cuối ép vị

Mai a bắt và kết C5, loại T38 + Kép = đang NC thêm loại Đầu + Đít để bắt TTĐ. Hôm nay a Húp được TTĐ tiếc là gãy 3 Càng không Húp Ngập Mồm 34d rồi, e ít TK Topic của a nhỉ ???
E nghi nay nó cho bệt bộ bệt tổng 3,8, bác coi cầu tổng 3,8 này nhịp cũng đẹp muốt, em chơi ảo cặp 858 phát, 958.985, các bác cho e Ý kiến

Đính kèm

Chúc mừng e nhé, nay a Húp full và thông luôn 2 ngày TTĐ???
Anh chả Cs ttd cho em, nay e vẫn phải chơi giàn 16 số, nhưng đc con 3d, càng 4, lúc e bảo anh e kết càng 4,9 anh có cối không?, e chỉ chơi giàn ít số thui, mai lọc đc tứ thủ thì Cs cho em với nhá, nay e cũng ghép đc chạm 5 với tổng 4,9 mà e Cs với bác đó, trúng cả đề trúng cả càng thủ mà xơi hơi ít, he he