Cầu MB - JUPITER 11-18 THÁNG 9 | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB JUPITER 11-18 THÁNG 9

Toang mọi mặt trận , càng chia sẻ ae càng khổ
Vớ vẩn quá , ăn thì ko sao ai bắt ai theo đâu bạn , nói đi nói lại ae tk trc khi chơi , ko ai muốn thua vào dây đen phải chịu , đc bổng lộc gì đâu bạn !
thôi bác ạ chuyện nhỏ chấp j bác. Có khi các bác chơi to gấp vạn lần chúng em, mà ai chơi thì có muốn thua đâu ? Còn thua thắng là do nhiều yếu tố , hợp ai chơi người đó thôi đen phải chịu ko thì tự chơi tự cười và cũng tự khóc. Còn đã theo thì đừng có khóc!

Ông bạn nói câu dẹp đi nên tôi mới nói, câu đó ai bắt số ma đọc dc cung rất buồn,nếu thua, còn câu bố ai cũng hiểu la bạn gọi thế, tôi là người tung chết, chet vi mất tiền vì ae cũng chết vì mình, ae có noi câu j hơi qua cũng cảm thấy đau lòng hơn mất tiền vậy, ai cũng muốn ae dc, vi ae dc ban thân cung dc, chính vì thế tôi mới chia sẻ với Jupiter và gióp ý với ae.
ok bác

Chia buồn với ông bạn!
Ae đung có nói nhung lời khó nghe,luc dc thì tung hô luc thua thì phải chia sẻ, đã cung nhau chiến đấu có thang bại cũng phai cung nhau mà san sẻ, ko ai đen mai cung k ai đỏ mãi dc, luc đỏ cung dc j của ae đâu ngoài cái like và chúc mừng, nếu lấy dc của ae 500,1 tr thi có chửi cung chịu nghe, tôi đã bị 4,5 hôm sịt toàn tập đó thôi, the mới phải phong vốn la vậy, cung ko bổng dưng ma lên dc cái chức Tướng đâu bạn, bao nhiêu công sức và nỗ luc ngay đêm nghiên cứu có dc con số để chơi rồi chia sẻ đen ae, ai trung thi đánh ko thi ko ai bắt phải đánh cả nên ae có sao đông viên nhau nhé, đây là sân chơi bổ ích tự do mà..
Ok ?nhiều ae còn trẻ còn nóng vội nhiều khi thua ko kìm chế đc cx.đến tầm tuổi như tôi thì tôi để ý gì đâu.trên dd này tôi ko phải là người già nhất nhưng cũng đủ tuổi để là a,làm chú của nhiều ae ở đây.ae tk thấy trùng máu thì chơi ko trùng máu thì dừng ở mức độ tk?

Vớ vẩn quá , ăn thì ko sao ai bắt ai theo đâu bạn , nói đi nói lại ae tk trc khi chơi , ko ai muốn thua vào dây đen phải chịu , đc bổng lộc gì đâu bạn !
Thôi a.chấp e nó làm gì,mai khả năng đề nghị admin quy hoạch khu vực người cao tuổi đê???

mai bạch thủ 46 nhé, húp đi cho đỡ bướu cổ... ????

57940

chia sẻ ae 1 cầu để lấy muối ăn, nuôi trong 3 ngày đầu tuần nhé, lấy 2 số cuối giải đb ngày cn làm chạm. ae cứ test thử nhé