Cầu MB - JUPITER 11-18 THÁNG 9 | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB JUPITER 11-18 THÁNG 9

Thôi lát ae mình lại chém,người già chứ bạc có già đâu.đang dây đen thì cứ hạ độ cao đã?
đen thì chịu ct ơi , khi đo ct hup 2 đàn suốt mà . mấy bữa nay theo ct 1 dan , bác saigon 1 dân nên không bị am , để do hup 2 dan lai moi ngon kkk

Ok ?nhiều ae còn trẻ còn nóng vội nhiều khi thua ko kìm chế đc cx.đến tầm tuổi như tôi thì tôi để ý gì đâu.trên dd này tôi ko phải là người già nhất nhưng cũng đủ tuổi để là a,làm chú của nhiều ae ở đây.ae tk thấy trùng máu thì chơi ko trùng máu thì dừng ở mức độ tk?
Chào bác Jupiter , mấy ngày vừa qua e nghỉ vì thấy dàn của bác chưa được ổn lắm , nhưng e vẫn theo dõi những con số của bác hàng ngày , hôm nay e mới vào dàn 68 số và đã có được chút muối ngậm rồi bác *e cảm ơn bác ,mong bác giữ gìn sức khỏe ,sau cơn mưa trời sẽ tạnh mà bác

Ok ?nhiều ae còn trẻ còn nóng vội nhiều khi thua ko kìm chế đc cx.đến tầm tuổi như tôi thì tôi để ý gì đâu.trên dd ny tôi ko phải là người già nhất nhưng cũng đủ tuổi để là a,làm chú của nhiều ae ở đây.ae tk thấy trùng máu thì chơi ko trùng máu thì dừng ở mức độ tk?
bữa giờ chủ chua hoi thượng tướng nhiều tuổi rồi , mình mới 45 thôi , nhiều ae không kềm chế được nói những lời khó nghe , trên đây chỉ đưa ra số cho ae tham khảo , trùng máu thì theo , đâu ai bắt buộc . món này không ai nói hay được , vàng còn có 9999% dau co gi 100% , ai biết ra 100% lan hết người vào ấy chứ . chức thượng tướng tuần mới thông nguyên tuân .

bữa giờ chủ chua hoi thượng tướng nhiều tuổi rồi , mình mới 45 thôi , nhiều ae không kềm chế được nói những lời khó nghe , trên đây chỉ đưa ra số cho ae tham khảo , trùng máu thì theo , đâu ai bắt buộc . món này không ai nói hay được , vàng còn có 9999% dau co gi 100% , ai biết ra 100% lan hết người vào ấy chứ . chức thượng tướng tuần mới thông nguyên tuân .
Ok người ae.tôi thì cũng đầu 4 đít chơi vơi rồi???lên ae tk thấy trùng máu thì quất ko trùng máu thì tk cho vui.như cầu chạm tổng 7 tôi cs nó chạy từ đầu năm đến giờ chưa gãy.tuần này cs lên gãy luôn thì đành chịu chứ biết sao đc.rảnh lên ae nói chuyện cho vui chứ cũng có ăn vàng ăn bạc gì đâu chứ?

Chào bác Jupiter , mấy ngày vừa qua e nghỉ vì thấy dàn của bác chưa được ổn lắm , nhưng e vẫn theo dõi những con số của bác hàng ngày , hôm nay e mới vào dàn 68 số và đã có được chút muối ngậm rồi bác *e cảm ơn bác ,mong bác giữ gìn sức khỏe ,sau cơn mưa trời sẽ tạnh mà bác
Ok.chúc mừng e nhé!

Ok người ae.tôi thì cũng đầu 4 đít chơi vơi rồi???lên ae tk thấy trùng máu thì quất ko trùng máu thì tk cho vui.như cầu chạm tổng 7 tôi cs nó chạy từ đầu năm đến giờ chưa gãy.tuần này cs lên gãy luôn thì đành chịu chứ biết sao đc.rảnh lên ae nói chuyện cho vui chứ cũng có ăn vàng ăn bạc gì đâu chứ?
ok người ae , cầu kèo là để tham khảo thôi , 6h30 mới biết được , mình o tphcm gần bác saigon999 có dịp vào ae giao lưu .

Có vài đường cầu đầu tuần cs cùng ae tk
1-Tổng 49 chơi khung 3 ngày.cầu vẫn đang chạy thông
2-Cầu chạm tổng 49 cũng đang chạy thông
3-Cầu chạm tổng 27
?tổng kết chạm 2479 tổng 2479 ae tk hạ dàn

Đính kèm

Có vài đường cầu đầu tuần cs cùng ae tk
1-Tổng 49 chơi khung 3 ngày.cầu vẫn đang chạy thông
2-Cầu chạm tổng 49 cũng đang chạy thông
3-Cầu chạm tổng 27
?tổng kết chạm 2479 tổng 2479 ae tk hạ dàn
chơi 3 ngày hả sếp