Cầu MB - ?JUPITER? | Page 49 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

Cảm ơn anh em ngủ sớm h dậy đã có dàn hết rồi chúc anh và cả nhà mình đầu tuần cùng rr nhé
Ok.chúc e may mắn.sang bên topic chạm tổng ngày 17-8 a cs thêm bên đó nhé.chúc e may mắn!

bác chia sẻ cho e cách vào tiền cách chơi với đc ko ạ
Tiền thì ae tùy vốn mà vào.tôi thì ko chão bao giờ.ae nên chơi 3D.tôi thường chơi 2 dàn 3D,thường dàn 6-7C ghép 60s như vậy ta có dàn 360s-420s.gãy 1 dàn ăn 1 dàn ae vẫn có lãi.tôi thường chơi như vậy ae tham khảo

Mình cũng ko thống kê bao giờ.ae theo dõi 1 thời gian thấy ok thì chơi ko thì tk.ae đánh 3D dàn này của tôi 1 tháng ăn 13 ngày hòa tiền.ăn 14 ngày trở lên là có lãi nhé

Hôm nay e thấy ĐT LDT nhấn mạnh càng 16 và kép nên e hơi lo lo.vì cầu mình lại loại 2 cái đó .hjjjj
Mỗi người 1 pp mà e.e đi cả diễn đàn này thì ko đánh đc con gì luôn.cầu kèo có cả trăm cả nghìn cầu.đấy là quan điên của a còn e thấy càng nào đẹp thì cứ chơi thôi?

Ko a.e cứ đi theo cầu truyền thống của a thôi .7 8 càng cho chắc .hjjj
Càng 1 là bắt con đầu tiên của giải 6.2.hôm kia là con 9 ăn 980,hôm qua là con 1 ăn con 147 chỗ đó nay là con 1