Cầu MB - ?JUPITER? | Page 51 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

Nay húp được dàn này thôi ae nhé.thông nòng 3D 3 ngày liền
[/QUOTE
Theo e a nên chốt 1 dàn thôi, vừa đỡ mệt cho a, vừa tiện cho ae theo dõi, đây là ý kiến đóng góp của e, hy vọng ko làm a mất hứng nhé ?

Chơi 3D ko như 2D e àh.nếu 2D mà chơi 2 dàn 64s ăn 1 dàn coi như vẫn lỗ,nếu chơi 3D ae đánh 2 dàn hôm nào nhiều cũng có 840s,nếu ăn 1 dàn thì ae vẫn có lãi.chơi lâu dài như vậy mới giữ đc vốn và ko phải chão khi gãy.đó là pp tôi thường chơi.ae tk kết dàn nào thì chơi dàn đó ko thì tk cho vui

Ko sao e.lên đây ai có pp nào hay thì cs ae cùng thảo luận mà

Chơi 3D ko như 2D e àh.nếu 2D mà chơi 2 dàn 64s ăn 1 dàn coi như vẫn lỗ,nếu chơi 3D ae đánh 2 dàn hôm nào nhiều cũng có 840s,nếu ăn 1 dàn thì ae vẫn có lãi.chơi lâu dài như vậy mới giữ đc vốn và ko phải chão khi gãy.đó là pp tôi thường chơi.ae tk kết dàn nào thì chơi dàn đó ko thì tk cho vui
A chốt 2 dàn 3d ở đâu vậy e k bik tìm ở đâu

Nay húp được dàn này thôi ae nhé.thông nòng 3D 3 ngày liền
Hôm nay em mới biết được nơi chốt sổ của bác , thật tuyệt vời , thật ngưỡng mộ bác chúc bác sức khỏe , chúc diễn đàn ngày càng phát triển RỰC RỠ

Nói luôn cùng ae là cầu này ko phải của tôi mà tôi cũng học hỏi được từ 1 người ae ,tôi thấy ăn khá là đều nên cs cùng ae.xa hơn thì tôi chưa test nhưng 2 tháng trở về đây chưa gãy tuần nào.tuần ít nhất ăn 1 lần tuần nhiều ăn 4 lần
cầu kèo như sau:ACE lấy con hàng vạn và con hàng nghìn của giải nhất ngày thứ 6 hàng tuần cộng lại được bao nhiêu ta lấy thẳng số hàng đơn vị ko phải bóng gió gì làm chạm chơi từ thứ 7 tuần đó đến thứ 7 tuần sau
???lưu ý cùng ae là khung 7N nhưng chưa tuần nào ra ngày thứ 5 trở đi có nghĩa là cầu thường hay ăn vào ngày 1,2,3,4
Theo cầu tuần này ta có chạm 7 để nuôi
Chúc ACE chăn nuôi may mắn!
Muốn theo dõi dàn đăng hàng ngày của anh bấm vào đâu ạ nhiều khi tìm mãi ko thấy anh ạ anh hướng dẫn em với ạ

Ok anh

Mai a vẫn chia sẽ 2 dàn 3d ở đây hả a
Đúng rồi e.a cs thật lòng nếu ae nào chơi môn này thì chơi 3D thôi.chơi 2D dàn 64s tháng phải ăn 20 ngày mới hòa vốn.ăn 21 ngày trở lên mới có lãi.chơi 3D 1 dàn tầm 360s-420s tháng ăn 12 ngày ae đã hòa tiền rồi.ăn ngày thứ 13 trở đi là có lãi.chơi 3D nó nhẹ vốn hơn nhiều.2D dàn nào tầm 30s trở lại chơi thêm tí còn đc

Muốn theo dõi dàn đăng hàng ngày của anh bấm vào đâu ạ nhiều khi tìm mãi ko thấy anh ạ anh hướng dẫn em với ạ
E bấm vào theo dõi a đấy.xong bấm vào biểu tượng cái chuông đó.a cs dàn lúc nào là nó sẽ báo e biết