Cầu MB - ?JUPITER? | Page 53 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

Chơi 3D ko như 2D e àh.nếu 2D mà chơi 2 dàn 64s ăn 1 dàn coi như vẫn lỗ,nếu chơi 3D ae đánh 2 dàn hôm nào nhiều cũng có 840s,nếu ăn 1 dàn thì ae vẫn có lãi.chơi lâu dài như vậy mới giữ đc vốn và ko phải chão khi gãy.đó là pp tôi thường chơi.ae tk kết dàn nào thì chơi dàn đó ko thì tk cho vui
Cảm ơn anh rất nhiều. Chúc anh luôn khỏe mạnh và giúp đỡ dc nhiều ae

Thì chỉ đc 1 dàn duy nhất a nhỉ
1 hay 2 là tùy mình đấy e.kể cả 2 chơi 2 dàn 10k cũng ok mà.dàn kiểu đó ít khi gãy thông đến ngày thứ 3 lắm.ko thì e chơi 1 dàn 8C đủ ghép 70s.1 dàn hạ tầm 5c thôi

1 hay 2 là tùy mình đấy e.kể cả 2 chơi 2 dàn 10k cũng ok mà.dàn kiểu đó ít khi gãy thông đến ngày thứ 3 lắm.ko thì e chơi 1 dàn 8C đủ ghép 70s.1 dàn hạ tầm 5c thôi
Anh cho em hỏi 8C ghép 70 số tuần ăn mấy buổihả anh để em theo với

Anh cho em hỏi 8C ghép 70 số tuần ăn mấy buổihả anh để em theo với
E hỏi thế a cũng ko biết tl e ntn.càng thì ít khi gãy qtrong là dàn 2D thôi e.nhưng e ko đánh linh tinh chỉ chơi 1 dàn đó a đảm bảo e ko thua.tháng lãi đc nhiều ít thôi

Nay gãy tổng 2 là con đầu cộng con cuối giải nhất đó.cầu đó 30 ngày gần đây ăn 27 ngày đó.mai loại là ok đó e

E nc xem có gì ới e với nha .hjjj
Mai chắc a bận.a chỉ e lát e test xa hơn xem ntn nhé.cộng từ đầu giải nhất đến giải 7 như pp loại tổng đó e,nhưng lấy số đó loại 1 đầu hôm sau