Cầu MB - ?JUPITER? | Page 120 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

Đúng rồi đó e.cầu chạm 7 thì chạy thông từ đầu năm đến giờ,mà chạm 7 đang gan.cầu bệt thì chạy đâu đó 84 hay 85 tuần rồi.chạm 16 thì mới chạy???để tí a xem lại tất cả các đường loại tổng đã nhé
Jupiter34 đeo lon thiếu tướng nghe oách quá. Bắt 4 chạm toang thông 3 ngày ace cứ tin vào thiếu tướng thì chắc giờ đang ở giữa đảo rồi chứ không phải là xa đảo nữa haha

Jupiter34 đeo lon thiếu tướng nghe oách quá. Bắt 4 chạm toang thông 3 ngày ace cứ tin vào thiếu tướng thì chắc giờ đang ở giữa đảo rồi chứ không phải là xa đảo nữa haha
Toang thông 3 ngày???ae nào theo tôi thì họ tự biết ntn.tôi đeo gì có ảnh hưởng gì đến chum gạo nhà ông ko?qua ăn full 2 dàn 3D 1 dàn 20s mà toang thông 3 ngày àh?có tuổi rồi thì ăn nó cho có văn hóa 1 chút nhé!

Ct gì bạn .thực ra loại còn ít càng ntn thì giải thích hơi dài dòng mà sợ ae ko hiểu .mai loại càng 053826 còn lại càng 1479 đánh cho ngày mai bạn nhé
Ct gì bạn .thực ra loại còn ít càng ntn thì giải thích hơi dài dòng mà sợ ae ko hiểu .mai loại càng 053826 còn lại càng 1479 đánh cho ngày mai bạn nhé
Mai có chạm 6789 chắc như tối qua nói hôm nay chạm 9012 về chắc. Ghép 4 càng của bạn hai12345e cũng ít số

Toang thông 3 ngày???ae nào theo tôi thì họ tự biết ntn.tôi đeo gì có ảnh hưởng gì đến chum gạo nhà ông ko?qua ăn full 2 dàn 3D 1 dàn 20s mà toang thông 3 ngày àh?có tuổi rồi thì ăn nó cho có văn hóa 1 chút nhé!
Tôi theo dõi bên bat chốt tập đoàn thấy 3 ngày liền có ra chạm đâu thì nói thế thôi làm gì mà cau ghat thể thiếu tướng?

Tôi theo dõi bên bat chốt tập đoàn thấy 3 ngày liền có ra chạm đâu thì nói thế thôi làm gì mà cau ghat thể thiếu tướng?
Ông ko thích thì vào đây làm gì?chốt là để ae tk ai chơi thì chơi.tiền trong túi mọi người tôi có bắt mn phải theo đâu.còn ae nào tk tôi chốt ở đây ntn thì ae tự hiểu.người ta thường nói chết ở cái mõm hay đi chơi xa đấy?

Ae vào dd là cs kinh nghiệm và trò chuyện cho tin thần thoải mái sau nhưg giờ làm việc căng thẳng chứ a làm gì mà phải nặng nề thế nhỉ .chức tước cug ko đổi lấy đc gì .hay là mai e bảo amin phong a lên làm thống tướng luôn nhé @thanh078.ai cug có lúc đen lúc đỏ chứ ai tài giỏi gì giám khẳng định đc 100% .cơm đưa vào miệng mà còn rơi ra ngoài chứ huống gì 100s mà lọc lấy 2 -3s hả a .a nói vậy mất đoàn kết quá và làm cho tin thần ae thêm hoang mang nữa .