Cầu MB - ?JUPITER? | Page 121 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ?JUPITER?

Jupiter34 đeo lon thiếu tướng nghe oách quá. Bắt 4 chạm toang thông 3 ngày ace cứ tin vào thiếu tướng thì chắc giờ đang ở giữa đảo rồi chứ không phải là xa đảo nữa haha
Tự nhiên người ta có đấy, bạn có ko, đeo đi

Ok a ?e đang bức xúc chút có mấy thành phần vào đây oẳng vớ vẩn.a thông cảm chút
Screenshot_2020-08-29-21-57-20-664_com.android.chrome.jpgScreenshot_2020-08-29-21-59-35-424_com.android.chrome.jpgScreenshot_2020-08-29-21-59-35-424_com.android.chrome.jpg
Thì đây chốt ko trứng thì tôi bảo ko trứng thế ko đúng à thiếu tướng

Đính kèm

Mai có khả năng đề ra chạm 0,5 ko a
jupiter 34 đang nuôi nó. Nhờ a cho lời khuyên
A thì hay bắt cầu tuần.hơn 80 tuần vừa qua thì chưa tuần nào ko có đề bệt e nhé.còn mai có bệt hay ko là do đồng chứ a biết chắc thì a cũng lăn cả người vào rồi.cầu bệt đây e tự test nhé!

Đính kèm

Ông ko thích thì vào đây làm gì?chốt là để ae tk ai chơi thì chơi.tiền trong túi mọi người tôi có bắt mn phải theo đâu.còn ae nào tk tôi chốt ở đây ntn thì ae tự hiểu.người ta thường nói chết ở cái mõm hay đi chơi xa đấy?
2 bác nhịn nhau người tiếng nhé.
???a bảo văn nghệ 1k thôi nhé!
Thì coi như ra đường rớt đi trăm bạc bác nk. Biết đâu may mắn lại đến với minh kk

Mình ko cần những thứ đó nhé bạn. Tiền thưởng 500k mình còn ko thèm lĩnh nhé bạn. Cũng là teu táo cho vui thôi chứ làm gì mà năng ne đâu.
Bác @thanh078 vs bac @jupiter34 chỉ à chút hiểu lầm nhau câu nói đùa thôi. E đnag theo dàn vs cầu kèo của 2 bác. Nên mong 2 bác vi hoà di quý . Cung cố gắng đưa thật nhiều ae vào bờ.chúc 2 bác luôn may mắn nhé ?

Ông ko thích thì vào đây làm gì?chốt là để ae tk ai chơi thì chơi.tiền trong túi mọi người tôi có bắt mn phải theo đâu.còn ae nào tk tôi chốt ở đây ntn thì ae tự hiểu.người ta thường nói chết ở cái mõm hay đi chơi xa đấy?
Thôi dừng lại đi e trai nhé a xin e đấy.

không chốt bạch thủ bao giờ nhưng mai chốt cho ae 1 con.ae chơi văn nghệ 10k nhé.được thì làm gần củ mà mất thì mất cái bánh mỳ???có ae nào kết ko?
Có anh ạ ,anh em mình cứ văn nghệ tý cho vui *được cũng tốt mà k được cũng vui vẻ ạ

Mai có chạm 6789 chắc như tối qua nói hôm nay chạm 9012 về chắc. Ghép 4 càng của bạn hai12345e cũng ít số
Bạn cứ theo càng mình đây mà đánh nhé :8c (loại càng 05 )6c(loại càng 0538 )4c (loại càng 053816 ) bạn ghép chạm tổng 0527 để đánh hàng ngày ko bg sợ thua nhé.

Ae vào dd là cs kinh nghiệm và trò chuyện cho tin thần thoải mái sau nhưg giờ làm việc căng thẳng chứ a làm gì mà phải nặng nề thế nhỉ .chức tước cug ko đổi lấy đc gì .hay là mai e bảo amin phong a lên làm thống tướng luôn nhé @thanh078.ai cug có lúc đen lúc đỏ chứ ai tài giỏi gì giám khẳng định đc 100% .cơm đưa vào miệng mà còn rơi ra ngoài chứ huống gì 100s mà lọc lấy 2 -3s hả a .a nói vậy mất đoàn kết quá và làm cho tin thần ae thêm hoang mang nữa .
Vào đây chẳng ông nào cho ông nào đồng nào cả.đôi khi ngoài xh nhiều gđ đến ae còn chả cho nhau được gì nói gì đến trên dd chả ai biết ai.lên đây là ae cs cầu kèo cùng nhau tham gia thảo luận.ae nào trùng máu những số mình đang kết thì chơi chứ ăn vàng ăn bạc gì đâu.cs cầu kèo cùnnổ korae tôi cũng mất thời gian ngồi để nhìn ra những cầu đó.thế mà có những ông rảnh rỗi vào oẳng linh tinh.chơi môn này chẳng ông nào nói tài nói giỏi đc.cầu kèo còn chạy thì ăn mà ko chạy nữa thì là thua.ông nào bảo tài giỏi mai phán 1 con chắc 100% nổ dù xa đến mấy tôi cũng đến tận nhà lạy 3 lạy luôn?

Vào đây chẳng ông nào cho ông nào đồng nào cả.đôi khi ngoài xh nhiều gđ đến ae còn chả cho nhau được gì nói gì đến trên dd chả ai biết ai.lên đây là ae cs cầu kèo cùng nhau tham gia thảo luận.ae nào trùng máu những số mình đang kết thì chơi chứ ăn vàng ăn bạc gì đâu.cs cầu kèo cùnnổ korae tôi cũng mất thời gian ngồi để nhìn ra những cầu đó.thế mà có những ông rảnh rỗi vào oẳng linh tinh.chơi môn này chẳng ông nào nói tài nói giỏi đc.cầu kèo còn chạy thì ăn mà ko chạy nữa thì là thua.ông nào bảo tài giỏi mai phán 1 con chắc 100% nổ dù xa đến mấy tôi cũng đến tận nhà lạy 3 lạy luôn?
??????

Thôi dừng lại đi e trai nhé a xin e đấy.
Nói thật với a.từ ngày vào dd này cũng hơn 1 năm chưa bgio e đi sang topic ae khác nói này nói kia.chơi thì ai cũng muốn thắng.ko giúp đc ae gì thì cũng chỉ biết chúc 1 câu chúc ae may mắn!đây vào oẳng vớ vẩn.mịa nó đều có tuổi rồi chứ có phải mới lớn đâu

Thi thoảng lại có những điều nghe hơi chối lòng ,k riêng gì b đâu ,lên thôi b à ,tức giận làm gì ,để đầu cho thanh thản còn nc cho những ae nào cần đến b ,làm mồi thuốc lào tiên lãng hít thật sâu nhả khói ra là nhẹ lòng ,chúc b mai tiếp tục chiến đấu với đồng ,lại rr nhé