Cầu MB - LELINH0612 - CHIA SẺ CẦU KÈO , DÀN ĐỀ 65 SỐ , CÙNG NHAU KIẾM LỢI NHUẬN TỪ XSMB THÁNG 7/2021 | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LELINH0612 - CHIA SẺ CẦU KÈO , DÀN ĐỀ 65 SỐ , CÙNG NHAU KIẾM LỢI NHUẬN TỪ XSMB THÁNG 7/2021

Mình ko lên nữa bạn ạ , mình chỉ chuyên tâm vào đề thôi
Ý mình là trước ct có chia sẻ ảnh bộ đầu vào đề để đánh lô khung ấy . Mình chỉ nhớ đề đầu bộ 02 thì lấy hàng vạn ghép với hàng đơn vị đc cặp stl . Mình bị mất ảnh bạn chia sẻ nên mình xin lại

Ý mình là trước ct có chia sẻ ảnh bộ đầu vào đề để đánh lô khung ấy . Mình chỉ nhớ đề đầu bộ 02 thì lấy hàng vạn ghép với hàng đơn vị đc cặp stl . Mình bị mất ảnh bạn chia sẻ nên mình xin lại
thôi chơi lô làm gì bạn , lô khó ăn lắm

Mình hôm nay “nhanh nhảu” hoá ra không “đoảng”! Mình đọc cs của Lelinh0612 là hôm nay LeLinh kết bộ 21,22,23 thế là mình gấp sách lại đi đánh luôn hoá ra “ăn may”! Bây giờ đọc lại mới biết là 3 bộ này rơi vào dàn loại.
Mình vẫn cám ơn LeLinh0612 nhiều nhé! “Mèo mù vớ cá rán” đôi khi cũng đúng thật!

Chơi vui vẻ thô chứ đánh to mà kiểu đó run chết nhỉ

Cám ơn bạn đã nhắc nhở! Vì mình cũng chơi nhỏ 5-10k thôi bạn.

Chuc thog tuong cuoi tuan vui ve va toi nay cho mn xem phao hoa

Tổng 4,9 tuần nào cũng có phang mạnh tay từ giờ đến chủ nhật kiểu gì cũng phải ra