Cầu MB - LELINH0612 - CHIA SẺ CẦU KÈO , DÀN ĐỀ 65 SỐ , CÙNG NHAU KIẾM LỢI NHUẬN TỪ XSMB THÁNG 7/2021 | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LELINH0612 - CHIA SẺ CẦU KÈO , DÀN ĐỀ 65 SỐ , CÙNG NHAU KIẾM LỢI NHUẬN TỪ XSMB THÁNG 7/2021

Mọi người nếu tin tưởng em thì tham khảo nha.Trượt 2 hôm , em cũng buồn , nhưng cầu loại đến lúc gãy thì phải chịu . Em vừa mất tiền , vừa thấy có lỗi với mọi người đã theo em.
Ko sao. Mai làm lại chi iu ak. Mai sẽ ăn thông rực rỡ luon

135313

CON HÀNG CHỤC GIẢI 2.1 CÙNG BÓNG DƯƠNG ĐANG ĂN CHẠM TỔNG 8 TAY RỒI , MAI CHẠM TỔNG 0-5

chị ơi em nghĩ cầu kéo thi thoảng chị đăng 1 cầu thôi chị ạ, đa số các cao thủ đều không đăng cầu kèo mấy vì em thấy ai cho cầu nào hầu như bị fix hết , chị cho bọn em dàn số bọn em theo là được rồi chị ạ

chị ơi em nghĩ cầu kéo thi thoảng chị đăng 1 cầu thôi chị ạ, đa số các cao thủ đều không đăng cầu kèo mấy vì em thấy ai cho cầu nào hầu như bị fix hết , chị cho bọn em dàn số bọn em theo là được rồi chị ạ
ĐĂNG MÌNH DÀN SẼ BỊ KHÓA TOPIC

Mọi người nếu tin tưởng em thì tham khảo nha.Trượt 2 hôm , em cũng buồn , nhưng cầu loại đến lúc gãy thì phải chịu . Em vừa mất tiền , vừa thấy có lỗi với mọi người đã theo em.
Cứ xác định phải tính theo tháng thôi,đi đều chứ chão là nguy hiểm, chúc bạn luôn may mắn và thành công

Van sự tùy duyên ai hợp thì ăn ko hợp duyên thì phải chịu chủ thớt đã có tâm rồi chơi cái món này ko voi đc phải Bình tĩnh thì mới có tiền dc