Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Nếu ae tin tưởng hàng ngày mình sẽ lên 1 dàn 3d tầm 300-400s mình không chơi 2d bao giờ mình chỉ chơi 1 pp duy nhất là 3d . Tháng nào cũng đều đều không sợ gãy 3 ngày liên tiếp mà ăn sẽ ăn thông 5-7 ngày
Cái này hay đáng đc học hỏi

Ok ng ae nhé . Mình chơi lâu rồi nhưng để nói không pp nào bắt càng chuẩn như pp này . Nó áp dụng luôn cho lottobet ae ạ. Qua vào làm mấy tay làm 10 củ haha.
@DANGKHOI01 đợt này k thấy lên dàn thế bác hóng mãi, thôi mình cũng qua đây theo @DV621996 vậy hiha

Nếu pp hay và hiệu quả . Chủ thớt cứ đăng ở trang đầu topic này ý . Cho mn ace tk . Đấy là ý kiến của mình vậy . Chúc ng ae mm và rr pp rất hay hì
Mình cũng nghĩ vậy nếu adm k cho chốt trang 1 ae cứ chốt bên chốt số rồi cho link như bác maica là hợp lý ạ

CẢM ƠN NGƯỜI AE ĐÃ CHIA SẺ, CŨNG ỔN ÁP ĐÓ NGƯỜI AE, CHỈ CÒN CÁI 3 CÀNG NỬA LÀ OK SẼ CÓ ÍT SỐ NGAY AE NHỈ, CÒN 2D THÌ ỔN ÁP RỒI AE Ạ
3 càng mình cũng có chia sẻ rồi đó ng ae . Mình còn rất nhiều cầu tổng và đít nhưng mình chưa chia sẻ thôi

Mình thấy ở diễn đàn ae chưa từng bắt phương pháp này kể cả các cao thủ . Riêng pp này mà ae nào bắt đc 6x ở lottobet áp dụng khá hiệu quả cho hậu tiền tam
Bỏ cái bét đi người ae . Chơi bét không khác gì chiến đấu với người sắt . Mình chân tay bằng da bằng xương bằng thịt cứ đấm vào sắt sao chịu được . Đấy là quan điểm của mình vậy ng ae ạ . Cứ sxmb mà chơi thôi . Cầu kèo bắt càng lắt léo càng khó gãy . Hì

Bỏ cái bét đi người ae . Chơi bét không khác gì chiến đấu với người sắt . Mình chân tay bằng da bằng xương bằng thịt cứ đấm vào sắt sao chịu được . Đấy là quan điểm của mình vậy ng ae ạ . Cứ sxmb mà chơi thôi . Cầu kèo bắt càng lắt léo càng khó gãy . Hì
Em cũng nghĩ thế kk nhưng chơi đủ chỉ tiêu 1tr thì dễ với vốn 10tr ăn 10% e nghĩ ko khó đêm nào cũng vô chơi

CỨ 5 7 CẦU CẦU LONG BIÊN HUYỀN THOẠI CỦA HUYNH LÀ AE VÔ BỜ HẾT A Ạ. NUÔI TÊ TÁI LUÔN A HEN ĂN KHÔNG HỒI KẾT LUÔN ẤY