Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 11 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CỨ 5 7 CẦU CẦU LONG BIÊN HUYỀN THOẠI CỦA HUYNH LÀ AE VÔ BỜ HẾT A Ạ. NUÔI TÊ TÁI LUÔN A HEN ĂN KHÔNG HỒI KẾT LUÔN ẤY
Tuần này cả 2 cầu chạm đều nổ rồi giờ lại 2 cầu bộ 25 trùng nhau đó . Mình vừa cs 8s mà admin chưa duyệt hì

chúc bác rực rỡ nếu như toppic này ko còn nữa nhờ bác vô hs e quăng cái dàn ngày vào cho e theo bác vs nhé hi.pp bác độc quá nhưng mà e ko biết ghép ?
Kkk mình nhớ sao nổi tên mn đc . Chắc ad cũng ko gây khó dễ đâu mình đầu topic minh cũng chia sẻ cầu kèo và khi đăng bài mjnh cungc nói pp bắt của mình mà

Mình trên đây cũng chỉ là hạt cát di động nhưng mình khẳng định với ae theo minh sẽ không bao giờ lỗ . Mình vào diễn đàn khá lâu rồi theo dõi rất nhiều cao thủ nhưng mình chỉ fan a mai ca và phan bảo . Mình chỉ học cách vào tiền của các cao thủ diễn đàn còn phương pháp lên dàn mình không theo ai cả .
Nhưng pp bắt chạm đề chuẩn thì mới bắt dc 3D chứ

tức là 6 chạm 345890 , 6 đầu 901456 , xong lấy trùng dc 52 số ạ, vậy 52 s là hàng trăm và hang chục hay sao ạ
52s đó là đề còn càng lại là 1 pp khác nhé . Nên cần phải có time để kiểm chứng đã giải thích ng hiểu ng không khó nói lắm cứ để vài ngày coi nha

Mong bạn chia sẻ pp lên dàn và lên dàn hàng ngày cho ae theo với.
Mjnh sẽ lên đều nha ae . Đánh to ăn to đánh nhỏ ăn nhỏ như mấy bạn ơt topic bacd mai ca đi chão toàn 20-40-80-160-320k 1s 3d tiền núi kkkk đi đều 10k là tháng có 50-70 củ rồi nhé ae

Mjnh sẽ lên đều nha ae . Đánh to ăn to đánh nhỏ ăn nhỏ như mấy bạn ơt topic bacd mai ca đi chão toàn 20-40-80-160-320k 1s 3d tiền núi kkkk đi đều 10k là tháng có 50-70 củ rồi nhé ae
Dan 456 so la ghép dan 52 so voi 2 cham cang ha ban , con dan 330 la lóc ha dan ha ban