Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 13 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hii ng ae chơi pp này cungc hay nhưng mình thì chưa bao giờ chơi nuôi nếu ng ae bắt 200s 3d mà chơi như thé ko ổn đâu. Với cái dàn 400s đánh theo ngày có ổn hơn là bạn chơi như thé không?
Bạn hiểu sai rôi 20 số 3d và 400sô 4d mà đi đều 400số 4d thì ngày 15 về vân dương 3 củ đó

ae thông lão hộ mình phát tại sao bảo dàn 52s ma ghep voi 10c lại ra duoc 456s nhỉ? mà 52s cũng chỉ hơn 50% ti cơ hội thắng cũng hơi căg nhỉ phân vân quá

Cho minh hoi ban ty.ban lay 6dau de.9,0 1,4,5,6 va 6dit de la 3,4,5,8,9,0,ban ghet the nao va lam ntn de ra duoc dan 52 so .?ban chi minh voi.cam on ban
Sao lại 6 đít bạn . Bây giờ bạn lọc ra 6 đề 901456
Bạn lấy chạm 345890 trong cái 6 đầu đề đó thì đc dàn 52 số . Bạn chơi lô đề phải học trc khi chơi chứ ko lại toang

Cái này là AB ghép BC ( BC là con đề, nghĩa là con hàng chục với hàng đơn vị của gdb ) Nếu bắt được 5X ăn >24 ngày sao k đánh 2D cho khoẻ đánh này tăng thêm rủi ro nữa mà

ae thông lão hộ mình phát tại sao bảo dàn 52s ma ghep voi 10c lại ra duoc 456s nhỉ? mà 52s cũng chỉ hơn 50% ti cơ hội thắng cũng hơi căg nhỉ phân vân quá
Đấy chỉ là 1-2 cầu để chia sẻ ae áp dụng khi bí thôi . Còn mình lên dàn càng thì kết hợp rất nhiều yếu tố nhé .

Cái này là Ab ghép cd ( cd là con đề, nghĩa là con hàng chục với hàng đơn vị của gdb ) Nếu bắt được 5X ăn >24 ngày sao k đánh 2D cho khoẻ đánh này tăng thêm rủi ro nữa mà
5x 24 ngày thì hơi khó bạn ơi nó có thể gãy 3-4 ngày liên tiếp thì rủi ro cao mjnh bắt tầm 70 số 2d cơ bạn đếm trong dàn 3d mjnh ghép đó nó bn số

Đấy mới gọi là đẳng cấp bạn ơi
Quá đẳng cấp , trên cả tuyệt vời , bác chốt sớm chút đc lên trang 1 hoặc để link chốt trang 1 cho e theo vs ! Chứ muộn quá ku toàn k nhận thôi

Sao lại 6 đít bạn . Bây giờ bạn lọc ra 6 đề 901456
Bạn lấy chạm 345890 trong cái 6 đầu đề đó thì đc dàn 52 số . Bạn chơi lô đề phải học trc khi chơi chứ ko lại toang
Minh dang toang day ban.vay moi can su giup do cua ban len dan 2d.

Đấy chỉ là 1-2 cầu để chia sẻ ae áp dụng khi bí thôi . Còn mình lên dàn càng thì kết hợp rất nhiều yếu tố nhé .
Bạn ấy đã nói đó chỉ là ví dụ một 2 cầu đề thôi còn số bạn ấy lên là khác thế mà mọi người ko chịu hiểu

6 chạm càng = 84 số ghép với 70 số thì thành 592 số chứ ?