Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
View attachment 74296đã vào tiền chúc ae may mắn
Mình xem 2d của bạn cược đây là 61s mà so với cầu 2d bạn chia sẻ đang ăn thông thì trùng nhau 26s thôi nên k biết 2d bắt sao cho chuẩn nữa. Cầu 2d bạn chia sẻ trên thì là 52s mình ghép với càng chạm 012345 cũng được 456s 3D

Mình xem 2d của bạn cược đây là 61s mà so với cầu 2d bạn chia sẻ đang ăn thông thì trùng nhau 26s thôi nên k biết 2d bắt sao cho chuẩn nữa. Cầu 2d bạn chia sẻ trên thì là 52s mình ghép với càng chạm 012345 cũng được 456s 3D
Hii mình thấy pp mjnh đang bắt nó ổn định hơn lên mjnh theo nó đến khi gãy thì dừng chuyển pp khác

Biết đâu 26s trùng đó có đề chơi 2d cối dàn ít số cũng đc

Ghép ở trang nào thế bạn

Dan 3d phải lọc bớt còn khoảng 70 số thi mới giảm số duoc . bạn de nguyên thì gần bằng 8,5 càng

Nếu ae tin tưởng hàng ngày mình sẽ lên 1 dàn 3d tầm 300-400s mình không chơi 2d bao giờ mình chỉ chơi 1 pp duy nhất là 3d . Tháng nào cũng đều đều không sợ gãy 3 ngày liên tiếp mà ăn sẽ ăn thông 5-7 ngày
Ngon

Cái cơ bạn là mn có hiểu ô chủ topic cs hay ko.cái vấn đề 2d ở đây rất ok luôn tôi chỉ test 30N thôi nhưng khá ổn.cái tôi quan tâm là làm sao giảm tối ưu nhất cái 3D để ae cùng ngâm cứu giết đồng.còn 2D của ô bạn này khá là hay đó chỉ cần nó còn ổn định vài năm là có cơ hội vươn lên đó ae ạ.ae ai có pp 3D nào hiệu quả cs để cùng ngâm cứu nhé
Mình chưa tét 2d nhưng k hiểu bạn ấy loại 64 số 3d kiểu gì

Dan 3d phải lọc bớt còn khoảng 70 số thi mới giảm số duoc . bạn de nguyên thì gần bằng 8,5 càng
Mình chưa biết cách loại trừ chỉ sợ loại đúng càng trúng :)) từ từ học dần bạn ạ

Nếu ae tin tưởng hàng ngày mình sẽ lên 1 dàn 3d tầm 300-400s mình không chơi 2d bao giờ mình chỉ chơi 1 pp duy nhất là 3d . Tháng nào cũng đều đều không sợ gãy 3 ngày liên tiếp mà ăn sẽ ăn thông 5-7 ngày
Bác cho em lót dép hóng với với

Vào dây đen bác ấy lên chấp nhận thôi bác ơi . Nếu mn đi đều tiền thi ko lỗ mà
Bác ấy cũng chia sẻ đi theo pp chia ra 4-5 tay rồi còn gì đã gãy k3n bh đâu
Dàn 2D 52s ghép với 6 chạm càng 84s thì tạo dàn ở đâu bác hay ghép thủ công