Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
5x 24 ngày thì hơi khó bạn ơi nó có thể gãy 3-4 ngày liên tiếp thì rủi ro cao mjnh bắt tầm 70 số 2d cơ bạn đếm trong dàn 3d mjnh ghép đó nó bn số
e thấy dàn 3d 456s của bác hôm nay có 69s 2d. bác cho e hỏi có phải ghép càng vào đó nhưng bác ko ghép hết với 69s 2d đó ko. ví dụ càng 1 bác ghép tầm 50s trong 69s đó, càng 2 ghép với 55s trong 69s, ..., nghĩa là với mỗi càng bác sẽ không ghép hết với dàn 2d mà chỉ ghép gần hết thôi đúng ko bác

e thấy dàn 3d 456s của bác hôm nay có 69s 2d. bác cho e hỏi có phải ghép càng vào đó nhưng bác ko ghép hết với 69s 2d đó ko. ví dụ càng 1 bác ghép tầm 50s trong 69s đó, càng 2 ghép với 55s trong 69s, ..., nghĩa là với mỗi càng bác sẽ không ghép hết với dàn 2d mà chỉ ghép gần hết thôi đúng ko bác
Đúng rồi nhé bác ơi hii. Pp này nó đc nâng lên 1 tầm cao mới

Chúc ae may mắn nhé, hi vọng là ae sẽ rực rỡ với pp của bác @DV621996 , cám ơn bác nhiều @DV621996 nhé
Cảm ơn ng ae nhiều nha, mình cũng từng nợ 1-2 tỷ do thua lô và đề ít số lên h tuyệt đối ko động vào 2d và lô đi đúng pp sẽ gỡ đc tất cả như bác mai ca thôi tiền tiêu ko hết

Dàn của bác ấy là dàn trộn bạn nhé

Cảm ơn ng ae nhiều nha, mình cũng từng nợ 1-2 tỷ do thua lô và đề ít số lên h tuyệt đối ko động vào 2d và lô đi đúng pp sẽ gỡ đc tất cả như bác mai ca thôi tiền tiêu ko hết
E đang nợ 450tr đây giờ hết vốn nản quá

Cảm ơn bạn đã quan tâm . Qua mình đọc tốp pic a maica mn thua tha buồn mình cungz muốn giúp ae như a mai ca và phan bảo lên sẽ lên số giúp ae đề có cái tết ấm lo
Đã có lòng vậy bạn lên giàn cho ae theo với .thanks b

Chủ yếu cần vốn đó ng ae giờ có 20tr đi đều 5k tuần 1 tuần 2 lấy lãi nâng mức 7k tuần 3 đi 10k đều đến hết tháng . Từ tháng 2 đi đều 10k là
Về bờ sớm thôi b ơi
Cho s hỏi ngu tí tỉ lệ gãy thông ko a để e. Hia tiền vào...

bác chơi theo phương pháp này lâu chưa bác. nhiều khi đồng nó quay láo bệt bộ mấy ngày hoặc mất điện vẫn ổn à bác. e thì cứ đi đều cho an toàn bác ạ chứ chão cũng ghê tay lắm bác ạ

Chủ yếu cần vốn đó ng ae giờ có 20tr đi đều 5k tuần 1 tuần 2 lấy lãi nâng mức 7k tuần 3 đi 10k đều đến hết tháng . Từ tháng 2 đi đều 10k là
Về bờ sớm thôi b ơi
Hôm nay bạn có lên dàn 3D chơi hôm nay 18/11/ không bạn

Nếu ae tin tưởng hàng ngày mình sẽ lên 1 dàn 3d tầm 300-400s mình không chơi 2d bao giờ mình chỉ chơi 1 pp duy nhất là 3d . Tháng nào cũng đều đều không sợ gãy 3 ngày liên tiếp mà ăn sẽ ăn thông 5-7 ngày
Có chưa ct