Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Đăng lên phải chia sẻ và nói rõ cầu kèo như thế nào chứ. Đăng để câu like à bạn. Thua đề nhiều nên khó hiểu quá
Mình câu like để làm gì đâu . Like có ăn đc đâu ae . Mình không biết ad duyệt lúc nào vì mình bận ngày mình làm 14-15 tiếng lên ko phải lúc nào cũng có time chia sẻ ngay đc .

Thường thì ae sẽ bắt tầm 7 đến 8 càng nhưng mình khong bắt càng như thế mình sẽ bắt như kiểu bắt 2D. Ví dụ a em bắt chạm đề 1234 thì mình cũng bắt chạm càng dạng như thế ae ạ. Ăn 16/17 ngày rồi
Bạn giải thích thêm về cách bắt càng và lấy càng ở giải nào đc ko

Cảm ơn bạn đã quan tâm . Qua mình đọc tốp pic a maica mn thua tha buồn mình cungz muốn giúp ae như a mai ca và phan bảo lên sẽ lên số giúp ae đề có cái tết ấm lo
Chưa biết thế nào nhưng rất cảm ơn bạn vì tấm chân tình và lòng nhiệt tình dành cho ae

Bạn giải thích thêm về cách bắt càng và lấy càng ở giải nào đc ko
Nếu ae mới tập sự chưa biết cách bắt càng thì lên chơi 6 chạm càng cho an toàn ghép 5x thì tầm 400 hoặc hơn tý thôi . Mình hay bắt 6 chạm càng là 012345 ae cứ test xem độ ăn ra sao đi

Bạn hay ghép 3d. Bạn cho mình hỏi chút., Thấy các chạm 123456 trong 4d cả năm chỉ trượt rất ít . vậy ghép 4d thì được bao nhiêu số nhỉ
4d thì cũng tầm hơn 3k số ấy bạn nhưng độ ổn định cực cao nếu ai có vốn chơi ổn đó

Chưa biết thế nào nhưng rất cảm ơn bạn vì tấm chân tình và lòng nhiệt tình dành cho ae
Ok ng ae nhé mình cũng như các ct khác muốn ae về bờ vì cảnh lô đề mình hiểu . Ae ăn tiền chủ lô chứ có ăn tiền mình đâu lên mình ngại gì mà không chia sẻ cho ae ăn cùng

Đấy là do bạn chưa tìm đc cách bắt hợp lí thôi
Cách bắt của bạn mình hiểu bởi m cũng bắt như thế . áp dụng cho cả 4d,5d đều được.Minh cũng từng chia sẻ cách chơi lên diễn đàn . nhưng k được duyệt.số tự nhiên có 10s. Theo đúng chu kỳ 2 ngày phải ra hết vì gdb có 5 số.nhung k bao giờ trong 2 ngày ra hết .theo chiều ky 10 ngày thì những ngày tiếp theo ở gdb 5so sẽ xuất hiện 7,9 khá nhiều . Và đúng thì 7,9 sẽ ở vị trí làm càng

Ng ae chỉ cần để ý hàng trăm và hàng chục thôi ko cần để ý hàng đơn vị. Ví dụ ae bắt 4-5 chạm càng 45678 ở giải đặc biệt hàng trăm hàng chục nó có 1 trong 5 chạm đó là ae ăn càng rồi ghép 5x số chỉ tầm 350-400s càng thôi dễ hơn ae bắt 7-8 càng nhiều ae ạ . Mình đã test hàng chục năm rồi
quá hay