Cầu MB - ??Lệnh Về Bờ?? Phương Pháp Bắt 2D 3D chạy quanh năm | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ng ae chỉ cần để ý hàng trăm và hàng chục thôi ko cần để ý hàng đơn vị. Ví dụ ae bắt 4-5 chạm càng 45678 ở giải đặc biệt hàng trăm hàng chục nó có 1 trong 5 chạm đó là ae ăn càng rồi ghép 5x số chỉ tầm 350-400s càng thôi dễ hơn ae bắt 7-8 càng nhiều ae ạ . Mình đã test hàng chục năm rồi
bác nói rõ hơn 1 tý đc ko vì lấy con oqe hàng trăm và chục thì là 8 chạm còn càng nữa

Nếu ae tin tưởng hàng ngày mình sẽ lên 1 dàn 3d tầm 300-400s mình không chơi 2d bao giờ mình chỉ chơi 1 pp duy nhất là 3d . Tháng nào cũng đều đều không sợ gãy 3 ngày liên tiếp mà ăn sẽ ăn thông 5-7 ngày
Bác cư lên số hàng ngày vào top pic này đi

bác nói rõ hơn 1 tý đc ko vì lấy con oqe hàng trăm và chục thì là 8 chạm còn càng nữa
Càng là chính cái chạm đó luôn ng ae ơi . Mình giải thích thì hơi khó hiểu một chút . Ví dụ bạn bắt 6 chạm càng thì hàng trăm hàng chục nó có 1 trong 6 chạm đó là đc ví dụ hm qua mình bắt chạm càng 3d 012345 và chạm 2d là pp như mình chia sẻ kia đc dàn hơn 400s

bác làm quán ăn mà có tâm huyết pót cho ae về bờ là bác rất có tâm bác chưa pót nhưng rất thán phục hàng ngày bác chốt ở đây hay gì
Mình sẽ chốt số tại topic này nhé ng ae h minh đang giải lao đc 1 tiếng lên nói chuyện với ae chút

Ng ae chỉ cần để ý hàng trăm và hàng chục thôi ko cần để ý hàng đơn vị. Ví dụ ae bắt 4-5 chạm càng 45678 ở giải đặc biệt hàng trăm hàng chục nó có 1 trong 5 chạm đó là ae ăn càng rồi ghép 5x số chỉ tầm 350-400s càng thôi dễ hơn ae bắt 7-8 càng nhiều ae ạ . Mình đã test hàng chục năm rồi
Vẫn chưa hiểu Bạn, vd 3 càng bạn lấy từ đâu ? Tks.

Theo bác 1 tuần xem sao sau đó nghiên cứu cách của bác e cũng bận bacz à trưa nghỉ tý vào dd
Ok ng ae nhé . Mình chơi lâu rồi nhưng để nói không pp nào bắt càng chuẩn như pp này . Nó áp dụng luôn cho lottobet ae ạ. Qua vào làm mấy tay làm 10 củ haha.

Sao lại ghép với nhiều đuôi thế mình có ghép với đuôi nhiều nthe đâu bạn. Mình có chia sẻ pp bắt 5x số rồi mà
Để mình đọc lại.m cũng chơi 3d kiểu bắt này . mà lại. Ghép 10 duoi nên nhiều số

Càng là chính cái chạm đó luôn ng ae ơi . Mình giải thích thì hơi khó hiểu một chút . Ví dụ bạn bắt 6 chạm càng thì hàng trăm hàng chục nó có 1 trong 6 chạm đó là đc ví dụ hm qua mình bắt chạm càng 3d 012345 và chạm 2d là pp như mình chia sẻ kia đc dàn hơn 400s
Cho e hỏi ngu tý là chỉ lấy con càng giải đặc biệt phải ko bác

3d 012345 lấy từ đâu ?, tks.