Về bờ - Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ

Ko có chuyện 2m mà trong vòng một tuần lên được 600m đâu anh em đừng mù quáng mà nghe theo bét ko rể ăn như vậy đâu. Như tôi đây cũng ko phải người ko biết nhưng thật sự ngày kiếm vài mét đang khó chứ đừng nói vài trục nay ăn mai mất chứ các bác làm gì mà ăn thông cả tuần đâu. Nếu anh em có vốn và chơi biết điểm dừng thì ngày kiếm 1-2m ko khó nhưng với số vốn 2m . Một tuần lên 600m thì thật sự quá vô lý. Nhưng dù sao cũng chúc mừng người anh em nếu thật sự người anh em là người may mắn
200m 1 tuần đỏ thf cũng có thể nhung 2m thì gáo thật

Nó vẫn bảo là sợ những thằng ăn non à
Tuy là lập trình nhưng k phải 1 vài người chơi, thậm chí cả triệu người chơi. Tuỳ vào độ may mắn bản thân xem mình có bị lọt vào số đông nó đang nhắm k thôi. Mấy anh vàng, bạch kim này =))

Cái gì thì cái đều phải trải qua rồi mới có thành quả như vậy. Bản thân tôi cũng vậy cũng trải qua rất nhiều lần lên voi rồi lại xuống chó. Đỉnh điểm gần 1 canh bạc với số vốn 2,6tr nạp vào đi hậu trung tiền tam 2 chạm ghép 8 càng mà cũng lên ba bốn chục ngàn điểm để có vốn giật món hậu tứ và lúc đó bắt theo cầu đánh hai chạm ghép 8 càng 3D và 5-7 càng 4D hên cho tôi là canh thông lên 720,000 điểm nhưng càng đánh càng hăng máu say bạc ra đi sạch sẽ.
Chúc mừng ae nhé!

Cái gì thì cái đều phải trải qua rồi mới có thành quả như vậy. Bản thân tôi cũng vậy cũng trải qua rất nhiều lần lên voi rồi lại xuống chó. Đỉnh điểm gần 1 canh bạc với số vốn 2,6tr nạp vào đi hậu trung tiền tam 2 chạm ghép 8 càng mà cũng lên ba bốn chục ngàn điểm để có vốn giật món hậu tứ và lúc đó bắt theo cầu đánh hai chạm ghép 8 càng 3D và 5-7 càng 4D hên cho tôi là canh thông lên 720,000 điểm nhưng càng đánh càng hăng máu say bạc ra đi sạch sẽ.
Chúc mừng ae nhé!
h còn xu nào ko ct ơi?

Chúc mừng ae nhé!
Nhiều khi cứ tưởng mình thành công với cách chơi đó....nhưng.....rồi cũng ra đi luôn, mình cũng mấy lần như vậy, hôm nay nghe bạn ấy nói phát hiện ra cái gì mà "lỗ hỏng"....thật sự mình rất muốn biết điều bạn nói, hy vọng sớm được nghe bạn cs. Cảm ơn bạn !

Còn nhiều cao thủ ẩn lắm.choi cả 5tinh nữa kia. Họ k chia sẻ thời.

Amin cho nó ra khỏi diễn đàn.2 triệu nên 600 tr, nó đang NC mí trẻ con ak.con,2 tr.no định chèo kéo ae, hình thức lại ban xo đây.nen nhớ, mỗi ních chơi nó đều quản lý,ai đang thắng đang thua nó biết hết.khi nào nó đang lừa thang khác các ông vào thả chớp vài tay/ ngày thì mày ra thắng nó.dung nói phét nữa.yoi chơi 20 năm rồi

Chúc mừng ae nhé!
tớ 1,6tr cũng lên 100tr trong vòng vài phút , ăn cái sảnh ăn bt 2 đầu luôn . Nhưng cũng đi hết ko chiến thắng nỏi lòng tham , sau đó đánh đâu thua đó , giờ nó lấy lại 100tr đó và âm thêm nữa . May mắn ko đến lần 2 đâu

Chúc mừng ae nhé!
Gio on lai chua chu tich oi?

tớ 1,6tr cũng lên 100tr trong vòng vài phút , ăn cái sảnh ăn bt 2 đầu luôn . Nhưng cũng đi hết ko chiến thắng nỏi lòng tham , sau đó đánh đâu thua đó , giờ nó lấy lại 100tr đó và âm thêm nữa . May mắn ko đến lần 2 đâu
Tro choi Bet thi anh em nen k tham an duoc thi mung roi. Chu tham thi se tham thoi

:D đỏ thì nhắm đâu nó hên nhằm chũng lỗ lun. Tạch ngắm toàn chệch hay vậy.
Tình hình chắc nhờ bạn nữ cầm tay ấn vào thì chẩn hơn ít chệch lỗ lắm .
Chơi môn này như trời tối lần lỗ may thì phạp phát chúng lỗ lun ?

Amin cho nó ra khỏi diễn đàn.2 triệu nên 600 tr, nó đang NC mí trẻ con ak.con,2 tr.no định chèo kéo ae, hình thức lại ban xo đây.nen nhớ, mỗi ních chơi nó đều quản lý,ai đang thắng đang thua nó biết hết.khi nào nó đang lừa thang khác các ông vào thả chớp vài tay/ ngày thì mày ra thắng nó.dung nói phét nữa.yoi chơi 20 năm rồi
? Đỏ lên đc . Nhưng nó kiểu như may mắn và ko may mắn.kiểu phụ thuộc may. Còn ko may thì rõ rồi.
Nó lệ thuộc vận số bác.
Có người có vận số họ chơi gì cũng giàu
Có người số nghèo chơi gì tiền cũng chỉ đủ chi tiêu rau mắm . Có người cả đời động đâu chết đó .

Ngày còn bé cứ tết đi chơi bài ăn tiền chơi đâu thắng đó. Hễ nói đến chơi là ko từ chối vì chơi là thắng . Sau này chơi dây đen dài thử cứ vậy toàn 0 với 1 nước cả 70 ván thì chơi gì. Có nước tháu thì bị đè. Hic. Do vận nên chơi là biếu. Còn đỏ thì tính cái gì lãi cái đó làm gì cũng vào cầu

Ngày còn bé cứ tết đi chơi bài ăn tiền chơi đâu thắng đó. Hễ nói đến chơi là ko từ chối vì chơi là thắng . Sau này chơi dây đen dài thử cứ vậy toàn 0 với 1 nước cả 70 ván thì chơi gì. Có nước tháu thì bị đè. Hic. Do vận nên chơi là biếu. Còn đỏ thì tính cái gì lãi cái đó làm gì cũng vào cầu
thượng tướng đợt này ăn uống đều ko