Về bờ - Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Lỗ hổng của lotobet hay tôi đã tìm được phương pháp về bờ

Còn ae mà chưa biết cách chơi ntn thì siêng lên phòng chat ấy.có nhiều cao thủ kéo hay lắm.
K thì đợi phong vân live tream mà chơi theo phong vân.

Mình chơi loại 2 con khan.đôi khi xem thống kê loại thêm con nữa là 3 con
Nhiều hôm thì canh chạm 1469 và 0358.nếu chạm nào chưa ra khoảng 3 tay là mình vào nuôi 3 tay.nói chug ăn khoảng 80%
Nói chung vẫn cá kiếm dc đúng k bác

Mình thì từ 5tr lên 280tr nhưng vì không kiềm được cảm xúc bay trong 1 đêm sạch sẽ giờ cứ nạp vào là thua cố gắng đừng giống mình nha bạn chúc bạn thành công
Bạn ơi có thể cho mình xin phương pháp dk k ak

Công nhận dd mình nhiều người ghen ăn tức ở thật.người ta may mắn thì ăn lên vậy là chuyện bình thường.sao cứ nói ngta xạo lol hay j đó vậy.ae cùng cảnh chơi số thì nên chúc mừng nhau chứ.bác ấy cũng đã post đơn cược với sao kê lên cho xem còn j.đây mình chứng kiến nạp 5m chơi kiểu big bet trong 30 phút lên 820m này.(chơi 5D)
Nói chung là đỏ chấp tất.không j là k thể
Nên mấy bác hay ganh tị thì bớt bớt lại đi nhé
Bác chơi gì hay thế e tham khảo với

Mình chơi nhóm phức hợp.loại con khan.chơi 3-5 tay dc thua cũng nghĩ.nói chung ngày nào cũng dc 1-3m
Trước ham ăn dc bao nhiêu lại bay bấy nhiêu.may mua con SH k để tiền trog tk kiểu j cũng hết
1-3m/ngày chắc bác vốn dày hả bác. 1 tay đi bao nhiu!

Kiếm đều đặn mỗi ngày bác ak.đề ra chỉ tiêu.thua bao nhiêu hoặc thắng bao nhiêu là ngừng.hãy đầu tư tiền 1 cách thông minh.đừng mê muội k sẽ thành 1 con bạc
bác có thể chia sẽ mục tiêu bác k? vốn và cách chơi nữa. cụ thể hơn để e theo về bờ với...

Ae chơi hậu tam còn 2 triệu lên như thế thì cho vào chuyện cổ tích có một không hai

Chơi cái này không tham thì ngày nào cũng có ăn sợ lúc say bạc thì nhả lại cho ku thôi

Chơi món này ngày kiếm 1 triệu là quá dễ quan trọng là anh em có giữ được để mà rút tiền ra hay không thôi sợ rút ra rồi thấy dễ ăn lại vào tiếp thì cháo cũng ko có mà húp mình bị bệnh đó hoài mong anh em đừng mắc chứng bệnh giống mình mà khổ

Chơi món này ngày kiếm 1 triệu là quá dễ quan trọng là anh em có giữ được để mà rút tiền ra hay không thôi sợ rút ra rồi thấy dễ ăn lại vào tiếp thì cháo cũng ko có mà húp mình bị bệnh đó hoài mong anh em đừng mắc chứng bệnh giống mình mà khổ
Bạn chơi kín gì mà kiếm dễ thế mình chỉ cần 500k thôi