Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 2 HÀNG TUẦN | Page 29 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
LÚC NÀO NHIỀU NHẤT CŨNG 7 EM NHÉ, HẠ DAN LA AE LẤY CÁI CÀNG KẾT MÀ HẠ
Thôi bác cứ hạ cho quần chúng nhan dân bọn e đã theo a rồi giờ bọn e tự hạ chặt vào tay vd em kết bộ nào thì e lấy 3d càng từ 0-9 4d cubgx 0-9 hii

KO TINH NGAY CUÔI, DC, MAI EM CỨ LẤY DÀN 1 GHÉP 7X7X65 =3185 SÔ 4D MÀ CHOI 99% PHAI NỔ CHOI TI LÊ 1123
CÒN AI MUON CHOI IT SÔ HƠN NỮA THÌ CHƠI HẠ CÀNG NHÉ, LÂY 7 CANG 4 VỚI 4 CANG 3 KẾT X DAN 65 SSO
AI MUỐN HẠ NỮA THI LẤY 4X4X65
AE LAM SAO TÌM HIỂU CÁCH GHÉP NHÉ, CÓ NHUNG LÚC MÌNH BẬN KO THỂ LIÊN TỤC NGỒI ĐỂ HỖ TRƠ AE DC, THI AI KO THỂ GHÉP DC THI CỨ NHỜ AE TRONG NÀY NHÉ, VÀ AI BIET GHÉP THI GHÉP GIUP AE NÀO CẦN NHÉ
Ok. Thanks a

CÁI GÌ CŨNG CÓ 2 MẶT, 3D RÊ ĂN HƠN ĐÔNG NGHĨA LÀ LẠI ÍT HƠN 4D, 4D VÔN CAO SẺ IT VỀ HÔN NHUNG LẠI ĂN TO, NÊN AE NHIÊU VÔN NÊN CHƠI ĐÀN 4D TỪ 3185 TRO LÊN, IT VÔN THI THÊM THẮT DAN VAI TRĂM SÔ THÔI, CÒN LẠI CHỦ ĐẠO VẪN PHẢI LÀ 3D
E cảm ơn anh e có dám chơi dàn ít số đâu vì tỉ lệ ăn thấp . E chỉ vào dàn 4116 số thui tỉ lệ cao nhưng cũng đen vì vào mấy hôm bệt càng 4d

AE ĐÂU HẾT RUI NHỈ,
3D CHÉN THỦ CÀNG DAN 1, VÀ 3D DÀN 2, DAN CHÉN HẾT RÙI, AE ĐI RÚT TIỀN ĐẤY À KAKAKAKA LO 3 NHÁY VỀ AEM NÀO CHOI KO, LÔ DẠO NÀY RẤT HAY VỀ LUÔN NGÀY ĐẦU
lô đc 4 con chứ bác 22,77,78,87 mà

A NGÂM NC MUỐI GỪNG CŨNG ĐỠ HÔN RỒI EM À...
Nay CT mấy giờ gửi số để e lấy về mai post cho ae ạ! Cứ 14H e đăng lên cho ae vào dàn sớm để làm việc khác, đỡ thấp thỏm a ạ

CAM ĐOAN NGÀY MAI DÀN 65 SỐ LẠI PHAI ĂN 99%
3D THI 95%
HA DÀN 36 SỐ 90%

MAI AE YÊN TÂM MÀ VÀO NHÀ
AE NHỚ LÀ KO CÓ J LÀ 100% ĐÂU NHÁ!!!!

em ko biết bị làm sao í anh maica ạ !
cứ nghe câu 99% phải nổ là em sướng điên ng mặc dù em cụt vốn chơi nhỏ nhẹ thôi vì năm kia bị con lô khan 35 hơn 30 ngay trong 1 tuần nó ăn hết của em gần tỏi 5 đến jo vẫn chưa vực đc. Hết tiền ko soay đc nữa thì 2 hôm sau nó nổ

cứ nghe câu 99% phải nổ là em sướng điên ng mặc dù em cụt vốn chơi nhỏ nhẹ thôi vì năm kia bị con lô khan 35 hơn 30 ngay trong 1 tuần nó ăn hết của em gần tỏi 5 đến jo vẫn chưa vực đc. Hết tiền ko soay đc nữa thì 2 hôm sau nó nổ
Từ ngày theo a maica chỉ chơi dàn lô đánh nhỏ gọi là chơi vui thui chứ lô dính con gan sợ lắm

Em

Cố lên bác! CT @maica hôm trước chia sẻ cũng có thời kì còn cực hơn bác! Em cũng nợ hơn 400, mới theo và bám CT, mong gỡ dần bác ạ!

MAICA
CHÚC AE NGÀY MỚI CỦA TUẦN MỚI LUÔN MAY MẮN MẠNH KHỎE, HẠNH PHÚC
CHÚC VẠN SỰ MAY MẮN TÀI LỘC CHO SUỐT CẢ TUẦN AE NHÉ!
Sao mấy hôm nay e ko thấy a chốt 4d ạ e theo gần một tuần thua mà mấy hôm nay ko thấy a chốt để e theo gỡ ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.