Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 2 HÀNG TUẦN | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
a nợ 7ti năm 2019 cơ em ơi, chứ ko phải vai trăm đâu, phai nguoi khác thì nhẩy cầu lâu rồi, nên ai cũng bao anh là tinh thân thép la vi thế
E mà nơ như đại ca chắc em uống thuốc diệt cỏ rui là lãi tháng 8 triu tin lãi em thấy nhức đầu lm đủ đóng lm đi xem
Bói thầy bảo 82t mới giàu

E mà nơ như đại ca chắc em uống thuốc diệt cỏ rui là lãi tháng 8 triu tin lãi em thấy nhức đầu lm đủ đóng lm đi xem
Haha! Nếu nv Chắc lúc đó con cháu đốt vàng mã cho bác ạ :))))

Bác nợ nhiều k mà nhiều lãi vậy?

em ko biết bị làm sao í anh maica ạ !
cứ nghe câu 99% phải nổ là em sướng điên ng mặc dù em cụt vốn chơi nhỏ nhẹ thôi vì năm kia bị con lô khan 35 hơn 30 ngay trong 1 tuần nó ăn hết của em gần tỏi 5 đến jo vẫn chưa vực đc. Hết tiền ko soay đc nữa thì 2 hôm sau nó nổ
chi choi theo ti lên vua phai thôi, ko ham hố đanh to choi đung ti lệ, qua 3 ngày bổ ko tiecs, cứ lấy ngắn nuôi dài, lô ngay xua a chuyen lô và xiên, sau a bỏ a sang 3d,4 d nhu h đấy, h anh chi lô nuôi thôi, ko cna nghi nhiều, van chén đều 2 năm nay

chi choi theo ti lên vua phai thôi, ko ham hố đanh to choi đung ti lệ, qua 3 ngày bổ ko tiecs, cứ lấy ngắn nuôi dài, lô ngay xua a chuyen lô và xiên, sau a bỏ a sang 3d,4 d nhu h đấy, h anh chi lô nuôi thôi, ko cna nghi nhiều, van chén đều 2 năm nay
A có lô nuôi chuẩn ko cho e theo với

Nay đầu tuần ae phải vui vẻ lên chứ sao lại toàn nhũng câu chuyện buồn thế a maica e ko dám nói các bạn nghĩ t coi năm 206 t thua mất tuổi thanh Xuân 217 về hai bàn tay trắng đêm nay vẫn trắng tay đã có gì tôi vẫn đang cố gắng thứ nhất học hỏi vì cs vì đam mê vì nhũng gì tôi đã mất mỗi ng 1 cảnh nay các bạn nghĩ sao khi đặt hoàn cảnh như t một câu chuyện ko vui ca t cũng chỉ biết nhìn vào nó để cố gắng để có bài học còn ngày hôm nay câu chuyện của chúng ta là đã ăn 3d và 4d chúc ae ngày mai rực rỡ
Chúc bác maica Sk HP và nhũng đường cầu sáng để giúp mọi ae đang chưa biết đi đâu về đâu
<3<3<3 :-H :-H :-H :-H :-H

Bạn giờ vốn nhiu theo mai đại ca sẽ vờ bờ thôi đừng buồn nữa
Hi vọng nv b ạ! Mình nay chỉ chơi 3d thôi, ổn r mới chơi lại 4d, cốt là phải vững tâm lý từ bỏ hẳn lottobet k là chết! Mình vẫn thỉnh thoảng ham gỡ bet, hic!

Hi vọng nv b ạ! Mình nay chỉ chơi 3d thôi, ổn r mới chơi lại 4d, cốt là phải vững tâm lý từ bỏ hẳn lottobet k là chết! Mình vẫn thỉnh thoảng ham gỡ bet, hic!
Bet mình ko bit ko hiểu hii

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.