Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN | Page 34 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHUẨN RỒI, ĐUNG THẤY 4K MÀ HAM LA DC, CAI J CỦNG PHAI BIÊT KIÊM CHẾ, KIỀM CHẾ DC LÀ SỨC MẠNH MÀ, CAI J CUNG CÓ 2 MẶT, NÊN CÓ CÂU, MẠNH VÌ GẠO BẠO VÌ TIỀN MÀ
Dạ vâng a ạ tuần trước e tham vào nuôi 4d dàn 640s đấy gãy 5 hôm thế là toang luôn hết vốn . Xong nhìn mấy hôm thông full cả 455s và 260s mà tiếc a ạ . Đi vay mãi mới được 5tr chơi 2 hôm nay thế là đủ trả nợ luôn a ạ .

Dạ vâng a ạ tuần trước e tham vào nuôi 4d dàn 640s đấy gãy 5 hôm thế là toang luôn hết vốn . Xong nhìn mấy hôm thông full cả 455s và 260s mà tiếc a ạ . Đi vay mãi mới được 5tr chơi 2 hôm nay thế là đủ trả nợ luôn a ạ .
RIENG CAI 3D TRUYÊN THÔNG KO DC BỎ, CONG CHOI THÊM J THI THÊM THÔI, 3D VÂN LA CHỦ ĐẠO

Trau ơi hôm nay trau chén đc gì đấy nói cho mình mưngf với???
Dạ e mèo nhỏ a ạ . Tuần trước nuôi dàn 4d 640s gãy mấy ngày thế là hết vốn đi vay mãi mới được 5tr chơi 2 ngày nay lại đủ tiền trả nợ 5tr và dư được ít vốn chơi rồi a ạ .

Chị chơi 3d dàn 455, 260, 280 k chơi 2 càng kết. 3d chơi 3185 và 4116. Hôm nay 4d dàn 4116 số chơi tụt đi đề phòng chắc ăn. Túm lại 6 ngày gỡ đc dàn 4d 640 và 4116 đc hơn 10tr.neu k tụt 4d thì 6 ngày đc trên 30tr. Quá ngon rồi đủ 1 tháng lương đi làm đấy. Còn 24 ngày nữa cố gắng kiếm gần 80tr nhỉ.
KAKAKAAK CHỈ CẨN THÊ THÔI BÁC Ạ HUHUU

Cảm ơn bạn, Các ae vào mới vào có gì cần tk hay cần chia sẽ thêm về pp qly vốn hay vào tiền hay tỉ lệ vào tiền, nên chơi như thế nào thì ae cứ hỏi, bác maica và các ae ở đây rất nhiệt tình trả lời?
Theo bác maica đi đúng pp thế nào cũng thành công nhanh thôi bạn ạ??
Cám ơn bạn rất nhiều! Mình sẽ hoàn thiện dần để về bờ theo sự hướng dẫn nhiệt tình của bạn và nhóm maica thân thiện đáng yêu.

H MỚI NGHĨ ĐẾN CÂU NÓI NẦY
Huyền Thoại đã chở lại đây ae nhé

Y RĂNG CHÉN LUÔN
Hôm nay chị định bỏ, vì câu nói này đánh ít đc gỡ 1 phàn. Mặc dù tối qua nói với CHAM1989 chị đi viếng đám ma là mai ful các dàn, mình để í rất nhiều lần cứ gặp đám ma hay viếng tối về đèu rực rỡ. Nhưng vãn bị tâm lý.

Hôm nay chị định bỏ, vì câu nói này đánh ít đc gỡ 1 phàn. Mặc dù tối qua nói với CHAM1989 chị đi viếng đám ma là mai ful các dàn, mình để í rất nhiều lần cứ gặp đám ma hay viếng tối về đèu rực rỡ. Nhưng vãn bị tâm lý.
TƯ MAI CỨ CÓ ĐÁM MÀ O ĐÂU EM BẢO BÁC ĐẾN VIẾNG NHÉ, KO CÂN LA QUEN CHO ĐỎ KAKAKAKAA:))

Chào Chủ Tịch MaiCa, không biết bạn còn nhớ mình không, mình đã từng vỡ bank vì hết vốn và hiện tại vẫn xa bờ, giờ công việc ổn định có được số vốn gần 10 triệu, bạn giúp mình có cơ hội trở thành con người được gia đình đón nhận được không, chứ đời mình khổ nhiều quá rồi, mình thích 3D truyền thống mà bạn chia sẻ, bạn giúp mình cách vào tiền nhé, mình cảm ơn rất nhiều và muốn làm lại cuộc đời một lần nữa.:cry:

Dạ e mèo nhỏ a ạ . Tuần trước nuôi dàn 4d 640s gãy mấy ngày thế là hết vốn đi vay mãi mới được 5tr chơi 2 ngày nay lại đủ tiền trả nợ 5tr và dư được ít vốn chơi rồi a ạ .
Uh có ít thì chọn gì chơi an toàn trước, cứ từ từ mà nhặt thôi vội vàng khó tránh khỏi hỏng việc, mình có vốn đấy nhưng mất nhiều nên sợ rồi thích ăn chắc mặc bền thôi, với lại cũng đang nợ nên ko dám liều. Cố lên nhé trau??

Uh có ít thì chọn gì chơi an toàn trước, cứ từ từ mà nhặt thôi vội vàng khó tránh khỏi hỏng việc, mình có vốn đấy nhưng mất nhiều nên sợ rồi thích ăn chắc mặc bền thôi, với lại cũng đang nợ nên ko dám liều. Cố lên nhé trau??
Dạ e cảm ơn a ạ

CHUẨN RỒI, ĐUNG THẤY 4K MÀ HAM LA DC, CAI J CỦNG PHAI BIÊT KIÊM CHẾ, KIỀM CHẾ DC LÀ SỨC MẠNH MÀ, CAI J CUNG CÓ 2 MẶT, NÊN CÓ CÂU, MẠNH VÌ GẠO BẠO VÌ TIỀN MÀ
E vốn giờ lên gần 40m nhưng cũng chỉ dám chơi 3d vì đây vẫn là tiền đi vay a ạ! Bao giờ bớt nợ thì chơi tiếp.

Chị chơi 3d dàn 455, 260, 280 k chơi 2 càng kết. 3d chơi 3185 và 4116. Hôm nay 4d dàn 4116 số chơi tụt đi đề phòng chắc ăn. Túm lại 6 ngày gỡ đc dàn 4d 640 và 4116 đc hơn 10tr.neu k tụt 4d thì 6 ngày đc trên 30tr. Quá ngon rồi đủ 1 tháng lương đi làm đấy. Còn 24 ngày nữa cố gắng kiếm gần 80tr nhỉ.
Chúc mừng chị! Nay chén 4D e nghĩ đến chị đầu tiên :)

TÔI QUA CƯ LĂN TAN MÃI CON CANG 3 NÊN ĐỂ CON 9 LAM THU KO, VÌ NÓ LÂU LĂM KO RA, LĂN TĂN MÃI ĐỂ NÓ LA THU RỒI, KHI LÊN DÀN THÔI THAY CON 4 VÀO, HÔM TRUOC ĐÃ LĂN TĂN CON CANG 4 CHO LAM THỦ RỒI CUÔI CUNG LẠI BO ĐI CHO 9 THANH THỦ, CUOI CÙNG LA VÊ 4, NGHI LA CANG 8 LÂU KO RA THÌ CÓ KHI NAY VỀ NỐT CÁI CANG GAN 9, NGHI THẾ NÀO LẠI THAY 4, NẾU THỦ CÀNG 3 HÔM NAY MA DC NỮA THI MAICA MUA ĐẤT Ở LÀO THẬT AE À...VÂN HOI TIẾC, KẾT TỔNG 6 QUÁ MÀ VỀ T1, NHUNG CUNG VUI LĂM RỒI VÌ AE ĐỀU DC.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.