Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN | Page 36 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thag truoc minh co theo ban giai nhat gay 4 ngay thi minh bi cut von.h minh co von 5t nhug van chua the choi dc.minh dag chuan bi von 30t.thi moi tu tin de chien dau.chuc maica va gd luon manh khoe

Tuần trước theo anh cả tuần không có duyên hết vốn, tuần này chỉ dám theo 2d để dần lấy lại vốn nuôi tiếp, hn Chúc mừng tất cả ae của a Maica nhé, còn em chỉ 1 từ tiếc

KAKAKKA BẮN KO HẾT EM ƠI KAKAKA,
KO PHAI A CÓ TIÊN MÀ MƠI CÓ GAI THEO ĐÂU NHÉ.
KHI ANH CHÉT NHẤT CUNG CÓ GÁI NHA GIẦU THEO.
Bọn e có
KAKAKKA BẮN KO HẾT EM ƠI KAKAKA,
KO PHAI A CÓ TIÊN MÀ MƠI CÓ GAI THEO ĐÂU NHÉ.
KHI ANH CHÉT NHẤT CUNG CÓ GÁI NHA GIẦU THEO.
Thế e mới nói, trog diễn đàn chẳng ai bt mặt mũi nhau tnao nh cách chia sẻ có tâm của a làm ce chúng e tin tưởng và theo a, nên e tin chắc ở ngoài với con ng a sẽ có rất nhiều các ce đổ rầm rầm thôi ???

ae thấy đúng thì vào like để Maica sớm lên hàm nữa nào!!!!!
Cảm ơn maica nhiều nhé .mình theo chưa đc 1 tháng mà đc ăn 3lần 4 càng rồi.thật may mắn với mình quá.mình vừa dạy con học vào xem kq mà xướng quá 720k mà ăn 9tr .ôi thật sự là đẳng cấp.mình bấm máy chậm chạp mất rất nhiều thời gian.cho phép mình chỉ bấm nail thay cho lời cảm ơn dành cho maica nhé.cảm ơn maica rất nhiều.

Thua la do minh it von thoi.chuan bi von day du ma theo thi ko so gi

Cảm ơn maica nhiều nhé .mình theo chưa đc 1 tháng mà đc ăn 3lần 4 càng rồi.thật may mắn với mình quá.mình vừa dạy con học vào xem kq mà xướng quá 720k mà ăn 9tr .ôi thật sự là đẳng cấp.mình bấm máy chậm chạp mất rất nhiều thời gian.cho phép mình chỉ bấm nail thay cho lời cảm ơn dành cho maica nhé.cảm ơn maica rất nhiều.
OK BÁC, DẠO NAY NÓ QUAY LÁO ĐÓ, CANG QUAY ĐÊU LẮM, KO AE CHI EM CHÉN 4D IT TUAN PHAII 2 LẦN

Chị ở Long Biên nhé
Chị chơi 3d dàn 455, 260, 280 k chơi 2 càng kết. 3d chơi 3185 và 4116. Hôm nay 4d dàn 4116 số chơi tụt đi đề phòng chắc ăn. Túm lại 6 ngày gỡ đc dàn 4d 640 và 4116 đc hơn 10tr.neu k tụt 4d thì 6 ngày đc trên 30tr. Quá ngon rồi đủ 1 tháng lương đi làm đấy. Còn 24 ngày nữa cố gắng kiếm gần 80tr nhỉ.
bắc ninh chào hn nhé hum nào ra hn chị chào đón bọn e ko kể đc họp nhóm thì vui nhỉ gặp mặt chén chú chén a

Minh chuan bi du von se theo ban de ve bo.con lai bo het cac thu di.minh thi ko choi bet .ma truoc minh choi xoc dia.an thi co nhug choi day ham wa nen moi thua.cam on nhug loi chia se cua ban rat nhieu

Chị chơi 3d dàn 455, 260, 280 k chơi 2 càng kết. 3d chơi 3185 và 4116. Hôm nay 4d dàn 4116 số chơi tụt đi đề phòng chắc ăn. Túm lại 6 ngày gỡ đc dàn 4d 640 và 4116 đc hơn 10tr.neu k tụt 4d thì 6 ngày đc trên 30tr. Quá ngon rồi đủ 1 tháng lương đi làm đấy. Còn 24 ngày nữa cố gắng kiếm gần 80tr nhỉ.
3 cái dàn 3D kia ăn quá đều luôn chị ơi e chơi 3 dàn 3D đó mà 5 ngày thôi đã đc 9m rồi đấy

RIENG CAI 3D TRUYÊN THÔNG KO DC BỎ, CONG CHOI THÊM J THI THÊM THÔI, 3D VÂN LA CHỦ ĐẠO
e thấy 3D của a đsung là chủ lục để kiếm tiền đều đều những dàn khác nuôi ý chỉ là để ăn to hơn thôi còn dàn 3D như kiểu lãnh lương khi đi làm ấy

Bọn e có

Thế e mới nói, trog diễn đàn chẳng ai bt mặt mũi nhau tnao nh cách chia sẻ có tâm của a làm ce chúng e tin tưởng và theo a, nên e tin chắc ở ngoài với con ng a sẽ có rất nhiều các ce đổ rầm rầm thôi ???
A CHẾT CUNG LA DO A QUA NHIỆT TIINH ĐÓ, CUNG LÀ DO A HAY NỂ, NHUNG CON NGUOI MINH LA VẬY RỒI, A BỊ MẤT MAT NHIỀU LẮM, A RAT CHUNG THỦY, NHUNG SUNG QUANH ANH NHIỀU CÁM GIỖ QUÁ, NHIÊU LUCSS KO CƯỠNG DC, MÌNH CUNG HAY LÀM VIECJ TÔT GIUP NGUOI KHÁC, NGAY CẢ NHUNG LÚC BẢN THÂN MÌNH CON ĐI VAY LÃI, VẪN GIÚP BẠN BÈ AE VỀ TIÊN BẠC HAY LA VAY HỘ THẤM CHÍ TRẢ LÃI HỘ, NHUNG ĐỔI LẠI A HAY GẶP MAY MẮN TRONG CUOC SỐNG.
KHI HUY HOÀNG THI NHIỀU NGƯƠI VÂY QUANH LẮM
KHI MÌNH CHẾT THI MÌNH MƠI HIỂU DC, AI TOT AI XẤU, VÀ AI LA NGƯỜI ĐỂ MÌNH LỰA CHỌN
TRONG CUOCJ SỐNG PHAI CÓ LÚC KHÓ KHĂN MƠI NHIN THẤY MỌI THỨ, VÀ NHIN NHẬN DC RA MỌI ĐIỀU.

EM CỨ 3D MÀ CHIÊN ĐÃ, ĐANG THÔNG MAI DAN 3D 455 ĐANH TO LÊN TÍ LA DC, NHƠ CHOI THÊM HẠN HẠ VÀ CANG HẠ NHÉ, DAN HẠ KO CẦN CHÃO CUNG DC
chuẩn đấy huynh dàn 455 số là dàn ăn tiền còn mấy dàn kết kia đánh thêm vào để về thì ăn dày hơn, em cũng đánh thế lụm tiền đều đều

TAT CẢ LÀ DUYEN SỐ DO ÔNG TROI SĂP ĐẶT CẢ RỒI, NẾU MAICA KO CÓ NHUNG NGÀY KHÔ CỰC THÌ H CUNG KO GAP DC VÀ CHIA SẺ DC CHO AE THẾ NÀY ĐÂU, MÌNH BẬN LẮM, CAI J CUNG CÓ THỂ KIÊM RA TIÊN DC, RẤT NHIỀU NGHỀ, RRAT NHIÊU VIECJ, VIECJ J CÙNG THANH CÔNG, TRỪ LÀM CHỦ ĐỀ CHẾT NHƯ CHÓ KAKKA

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.