Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 107 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sao càng ngày e càng ngưỡng mộ a . A có nhận học trò hok ạ . E ăn 3d g6 gdb nữa

CHÚ MỪNG AE NAY CHÉN 4D NUÔI NGÀY ĐÂU NHÁ, DAN 4D 640 SỐ KAKAKAKAKA
Ko biết diễn tả tnao cho hết niềm vui anh ạ. Lần đầu e đc 4 càng lấy lại đc vốn 3 hôm rồi ạ. Cảm ơn anh rất nhiều ạ.

Chúc mừng em, a muôn em phải dc, a nói là sẽ cho ae nếm mùi tôi mà kakaak
Đúng là trời ko tuyệt đường sống của người. Em lúc khó khăn nhất đc gặp anh. Một người anh e chưa gặp bao giờ nhưng lại hiểu thấu sự tình cuộc sống của e tận tình giúp đỡ cho e nv. Em chúc anh và gđ luôn luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc.

Cảm ơn Maica mình từ 20k chơi lông bông xuống còn 1k. Quyết định theo 3D và 4D của A hôm này đã cứu e.

Đúng là trời ko tuyệt đường sống của người. Em lúc khó khăn nhất đc gặp anh. Một người anh e chưa gặp bao giờ nhưng lại hiểu thấu sự tình cuộc sống của e tận tình giúp đỡ cho e nv. Em chúc anh và gđ luôn luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc.
Trời sinh. Tất cả la duyên số hết rồi em à, cứ ăn ở thật tốt ông trời ko phụ ai bao h đâu, ngày xua a thua tha cung cực khổ lắm, nhung cái j đến sẽ đến em yên tâm nhá.

Trời sinh. Tất cả la duyên số hết rồi em à, cứ ăn ở thật tốt ông trời ko phụ ai bao h đâu, ngày xua a thua tha cung cực khổ lắm, nhung cái j đến sẽ đến em yên tâm nhá.
Chiều hỏi a mãi a bảo chơi tổng 0549 mà e theo cái tổng 16 ngày cuối thế là toang . Chúc mừng a cùng ae rực rỡ ạ

Hay quá cho em theo bác maica với nhá, em đang xa bờ loạn số thực sự luôn đó bác. Vốn còn có 20triệu theo đc ko bác? Ngày đi những dàn nào vậy bác? Dàn nào nuôi 3 ngày, dàn nào đánh ngày bác ơi? Em mới tham khảo bài của bác nên chưa hiểu lắm. Cách chia vốn thế nào cho hợp lý ạ, em nhờ bác chỉ giáo cho em với luôn ạ. Em cảm ơn bác nhiều. Em chỉ còn vốn 20m thôi ạ.!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.