Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 109 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em vào trang đầu tiên trong mục này nhé, a chia sẻ hết trên trang đây roi đó, con dan 4d nay ăn k cần chão, chi cần chơi 1 k thoi, có tiên thi đang 2k ,3k
Dàn 4d 650s mai vẫn nuôi tiếp ha a

Em vào trang đầu tiên trong mục này nhé, a chia sẻ hết trên trang đây roi đó, con dan 4d nay ăn k cần chão, chi cần chơi 1 k thoi, có tiên thi đang 2k ,3k
đại tá chuẩn bị lên súng cho ngày mai chưa ah . em không có vốn lên không dám chơi dàn 4d bác ah. mong bác cho anh em cái Tết dc đầy đủ. cảm ơn bác nhiều

60 link nữa lên Tướng ròi ae, minh ko ham Tướng hay lĩnh j ở đây đâu, giúp ae la chính, nhung minh muốn cho 1 số loại chó hay cắn càn biết là maica la ai, đừng có tinh vi, đung có dậy đời, chỉ chưa đày 2 tháng, từ binh nhất lên đc Tướng là ko phải đơn giản là chuyên ko phải ai cung làm đc, tôi mà ko bắt đc chuẩn chang ai theo tôi hay link thấm chí chẳng ngó ngành j đêns cả, vấn đề là ai đi nữa, sông phải biết mình là ai, đung có tự đại, hay hết mình với đời đi, đời sẽ cho lại nhung thứ hơn nhung j minh cần, 1 lân nữa cám ơn ae rất nhiều, đã và đang cùng Maica trên con thuyền đến bến bờ hạnh phúc.
Maica hứa sẽ ko để a em nào ngoài đảo xa đâu, sẽ hết lòng với ae nhất có thể!!!

60 link nữa lên Tướng ròi ae, minh ko ham Tướng hay lĩnh j ở đây đâu, giúp ae la chính, nhung minh muốn cho 1 số loại chó hay cắn càn biết là maica la ai, đừng có tinh vi, đung có dậy đời, chỉ chưa đày 2 tháng, từ binh nhất lên đc Tướng là ko phải đơn giản là chuyên ko phải ai cung làm đc, tôi mà ko bắt đc chuẩn chang ai theo tôi hay link thấm chí chẳng ngó ngành j đêns cả, vấn đề là ai đi nữa, sông phải biết mình là ai, đung có tự đại, hay hết mình với đời đi, đời sẽ cho lại nhung thứ hơn nhung j minh cần, 1 lân nữa cám ơn ae rất nhiều, đã và đang cùng Maica trên con thuyền đến bến bờ hạnh phúc.
Maica hứa sẽ ko để a em nào ngoài đảo xa đâu, sẽ hết lòng với ae nhất có thể!!!
Để em like cho bác đủ 60 like nè, em đang ko biết làm gì đây ạ???

E bảo a dạy mấy ae mới thường xuyên chia sẻ lại thôi e mới gì nữa theo a từ thời cơi chuồng tắm mưa rồi còn gì

Đã tính đến tết r hâhhaa
phải tính chứ bác em năm nào Tết cũng không tiền . cố gắng theo đại tá kiếm cho cháu nó cái bánh trưng. với lại một hai bộ quần áo mới. còn em thì nghèo khó nó thành quen rồi bác ah.

Em cứ yên tâm, ngày nào cung sẽ là têt của em, theo dàn ngày và dan nuôi 4d kèm 3 càng đó, em sẽ có tết trong tuân nữa thôi.
cảm ơn bác rất nhiều. mong kiếm dc cho các con cái bánh trung thu. không dc ngon nhưng cũng phần nào làm cho các cháu đỡ tủi thân bác ah

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.