Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 111 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đêm nay hoặc sang mai a sẽ lên cả đây cả toppic mới cho ngày mai, toppic của thứ 2 em nhé.
A ơi thật sự giờ e đang trong tình trạng loạn số . A có thể cho e xin lời khuyên là nên theo phương pháp và dàn nào ko ạ . Nên theo dàn hàng ngày hay dàn nuôi ạ . E cảm ơn a ạ

Đêm nay có lẽ nhiều ae ko ngu đc đấy thiếu tướng ak hjhj cỉ chờ trời sáng thôi kkk

A ơi thật sự giờ e đang trong tình trạng loạn số . A có thể cho e xin lời khuyên là nên theo phương pháp và dàn nào ko ạ . Nên theo dàn hàng ngày hay dàn nuôi ạ . E cảm ơn a ạ
bạn ơi theo dàn 4d khung 3 ngày ý phê vãi trưởng

60 link nữa lên Tướng ròi ae, minh ko ham Tướng hay lĩnh j ở đây đâu, giúp ae la chính, nhung minh muốn cho 1 số loại chó hay cắn càn biết là maica la ai, đừng có tinh vi, đung có dậy đời, chỉ chưa đày 2 tháng, từ binh nhất lên đc Tướng là ko phải đơn giản là chuyên ko phải ai cung làm đc, tôi mà ko bắt đc chuẩn chang ai theo tôi hay link thấm chí chẳng ngó ngành j đêns cả, vấn đề là ai đi nữa, sông phải biết mình là ai, đung có tự đại, hay hết mình với đời đi, đời sẽ cho lại nhung thứ hơn nhung j minh cần, 1 lân nữa cám ơn ae rất nhiều, đã và đang cùng Maica trên con thuyền đến bến bờ hạnh phúc.
Maica hứa sẽ ko để a em nào ngoài đảo xa đâu, sẽ hết lòng với ae nhất có thể!!!
Cam on nguoi anh co tam qua em khog co von ma cu theo anh cho nao thi toan bi xui thoi anh a mai anh lai bat dan 160s anh nhe anh oi 4 cang 1n duoc bao nhieu ha anh cam on anh

Hôm nay rực rỡ quá, cảm ơn Mai ca, cảm giác ăn 4d thích thiệt tối qua đánh 1k hết 640k đc 9tr. Bái phục sư phụ

Cảmơn ct.Nay e cung ăn đc 3d lần đầu tiên trong đời.Vui lăm.Chúc a nhiêu sk luôn thành công trong cuộc sống nhé

Kakaka đây lá nay a rút càng 0 và tông 5 đã về đây nhé, k còn ít soi nữa, hôm qua mà về tổng 0 cung chén dan 4d 1.250 soi luôn roiif
Cố gắng tuần tới bám a để thử cảm giác trúng 4d ạ .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.