Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHUC MUNG AE CHEN HẾT 3 DÀN, TIEC LA KO ĂN CANG THÔI, DAN THU NGHIÊM NGÀY ĐẦU CHÉN 1 HÔM ROI, NẾU THEO CACNH MINH HA DÀN THI NAY CHÉN CẢ 3 DAN THỬ NGHIÊM,, AE CỨ CHOI DÀN MÌNH CHOT TRÊN BAT CHẾN NHÉ, DÀN TN SE TÍNH SAU 5 HÔM
là cứ đánh nguyên dàn này 5 hôm hả bác

Comment
Ct mai ca oi chuc mung ct anh lai an roi em thi khog co tien danh tren trang chi co danh o ngoai thoi anh a de an co 70 thoi anh a em danh cua nguoi quen ho thu cua em de 100n no lay 75n thoi may qua gap duoc anh de bam cang khong em chet mat khog co nha ma o anh a
75 LA OK RỒI, DANH 1 THƠI GIAN TIIM HIỂU LÀM TRANG MA CHƠI, KO BIÊT J J HỌ SE HUONG DAN MINH HẾT, NHÂN VIÊN KU NHIỆT TINH LẮM

Comment
CHUC MUNG AE CHEN HẾT 3 DÀN, TIEC LA KO ĂN CANG THÔI, DAN THU NGHIÊM NGÀY ĐẦU CHÉN 1 HÔM ROI, NẾU THEO CACNH MINH HA DÀN THI NAY CHÉN CẢ 3 DAN THỬ NGHIÊM,, AE CỨ CHOI DÀN MÌNH CHOT TRÊN BAT CHẾN NHÉ, DÀN TN SE TÍNH SAU 5 HÔM
Quá ngon cảm ơn CT mình theo 2 hôm ăn cả 2 hihi

Comment
1K CUNG DC, SAU 1 THÁNG BẠN SẼ CÓ SỐ VỐN ĐỂ LÀM GIẦU DC ĐÓ, ĐUNG VỘI CỨ TUTU MÀ CHIẾN, NGÀY NÀO CUNG QUAY MÀ
Chuẩn CT mình theo dàn của bạn 20k/số, dịch nên chả có tiền đánh to

Comment
Tôi nghĩ ae tạo dàn động vất vả cho ae nếu tôi chơi dàn 64s tôi theo dàn cố định của tổng tư lệnh phan bảo chẳng phải chờ chẳng phải tính.trượt nghỉ dàn soi bộ chơi lấy 1-2 bộ chờ dàn cố định nó về lại ta lại chơi tôi thấy ko bị thua chủ động đc vốn và time.

Comment
Cứ chịu khó soi cho ae đi.mấy hôm nữa tôi đề nghị phong làm bố tướng luôn???
CUNG NHU NGOÀI ĐỜI THÔI, CÓ NĂNG LỰC THÌ DÂN MỚI ỦNG HỘ, BỎ PHIẾU, CÓ LÊN THỐNG SOÁI THI CUNG GIẢI QUYÊT DC VẤN ĐỀ J ĐÂU, CỨ LÀM SAO MỖI NGÀY CÓ CHUT LƯƠNG LA DC, ĐỒNG NÓ TRẢ LUONG CHO MINH LA DC,
NGÀY TRƯỚC CÒN NON TRẺ ĐI KIẾM TIỀN ĐÓNG CHO ĐỒNG, H THÂM NIÊN CHÚT RỒI THÌ ĐỒNG NÓ PHẢI TRẢ LUÔNG CHO MÌNH, CHỈ MÔNG MỖI VẬY, CON LÊN ĐÂY LA ĐỂ AE VUI VẺ GIÚP DC AI CAI J THI GIUP, TICH DỨC CHO CON CHÁU, CHO BẢN THÂN THÔI ÔNG BẠN À.

Comment
Mai ca rất có tâm và nhiệt tình với ae chúc ng ae sưc khoẻ và hạnh phúc mình theo dõi bạn và theo đã dần lấy lại dc mình ỉt vốn chỉ 3d thôi ghép dàn 84 chơi dc cả băc nam trung nay có dàn ít số hơn thật là tuyệt vời

Comment
Mai ca rất có tâm và nhiệt tình với ae chúc ng ae sưc khoẻ và hạnh phúc mình theo dõi bạn và theo đã dần lấy lại dc mình ỉt vốn chỉ 3d thôi ghép dàn 84 chơi dc cả băc nam trung nay có dàn ít số hơn thật là tuyệt vời
3 CANG CUA MINH 1 TUÂN NAY BI BUÔI ĐUC BUÔI CÁI, NÊN AE CHOI 3 CÀNG NÊN NUÔI NHE, VD NAY VÀO 1K MA CHẾT MAI TANG LÊN, ĐAM BAO KO QUÁ 3 NGÀY, CHINH THÊ TÔI MƠI THÍCH, VI THÊ MOI DC ĂN TO, DÀN MB 3 CÀNG TÔI ĐÁNH CẢ GIAI NHẤT CHÉN ĐỀU HƠN LÀ 3 CANG ĐB,

Comment
Dàn bất bại của a bảo phải ko bạn
MỖI NGUOI CÓ 1 CACH CHOI KHÁC NHAU, DAN ĐỘNG THI KO PHAI CẬP NHẬT NÓ CON DC KÊT HOP HẮC CHẮN CỦA CHẠM MINH BẮT DC ĐỂ CHƠI, VÀ HẠ DÀN, TỪ HÔM TÔI ĐANG DAN LÊN CHUA CHET NGAY NÀO MÀ HẠ DAN CUNG ĂN HẾT, QUAN TRONG DAN ĐỘNG HẠ DÀN NÓ HIEUR QUẢ HƠN LÀ DÀN CỐ ĐỊNH. CAI J TÔI BIẾT TÔI CHIA SE. CÒN TIỀN TRONG TÚI CÁC BẠN CÁC BẠN TỰ QUYẾT, NẾU AI HƠN CAI J HAY HƠN NÊN TINH TOÁN LAM SAO CHO HIỆU QUẢ NHẤT

Comment
TIN VUI CHO AE THÍCH CHƠI DÀN 64, MÌNH CÓ THÊM PP NỮA MỚI KHAI QUẬT DC CÁCH TINH RA DÀN 64 SỐ, THANG ĂN IT NHẤT 26 NGÀY NHIỀU LÀ 29 NGÀY VÀ KO CÓ LAN NÀO QUÁ 2 NGÀY GÃY, 5 THÁNG NAY CHỈ CÓ 1 THÁNG LA ĂN 26 NGÀY THÔI, CON LẠI ĂN TOÀN 28 NGÀY, HẠ DÀN 10 ĐÊN 15 SỐ THÁNG ĂN 10 LẦN CHIA ĐỀU RA LA 3 NGAY ĂN 1 LẦN, NHƯNG CÓ LẦN LÀ 8 NGÀY NÓ MỚI VỀ, NHUNG CÓ THÁNG NÓ ĂN LIỀN 7 NGÀY, DAN SE THƯ NGHIỆM TRONG 5 HÔM, RỒI AE HÃY CHIẾN NHÉ, MINH SẼ ĐANG TRONG NÀY LA DAN THỬ NGHIỆM ĐỂ AE TIÊN THEO DÕI,
Theo dõi rồi. Mà vẫn ko biết dànnguoifw ae chốt ở đâu và số nào
TIN VUI CHO AE THÍCH CHƠI DÀN 64, MÌNH CÓ THÊM PP NỮA MỚI KHAI QUẬT DC CÁCH TINH RA DÀN 64 SỐ, THANG ĂN IT NHẤT 26 NGÀY NHIỀU LÀ 29 NGÀY VÀ KO CÓ LAN NÀO QUÁ 2 NGÀY GÃY, 5 THÁNG NAY CHỈ CÓ 1 THÁNG LA ĂN 26 NGÀY THÔI, CON LẠI ĂN TOÀN 28 NGÀY, HẠ DÀN 10 ĐÊN 15 SỐ THÁNG ĂN 10 LẦN CHIA ĐỀU RA LA 3 NGAY ĂN 1 LẦN, NHƯNG CÓ LẦN LÀ 8 NGÀY NÓ MỚI VỀ, NHUNG CÓ THÁNG NÓ ĂN LIỀN 7 NGÀY, DAN SE THƯ NGHIỆM TRONG 5 HÔM, RỒI AE HÃY CHIẾN NHÉ, MINH SẼ ĐANG TRONG NÀY LA DAN THỬ NGHIỆM ĐỂ AE TIÊN THEO DÕI,
chỉ nghe và xem đc dòng tâm sự thôi. ... nản quá

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.