Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Theo dõi rồi. Mà vẫn ko biết dànnguoifw ae chốt ở đâu và số nào

chỉ nghe và xem đc dòng tâm sự thôi. ... nản quá
Bạn ko biết cách vào bát chốt tập đoàn à , về trang chủ kéo xuống tìm vào đó

Comment
MỖI NGUOI CÓ 1 CACH CHOI KHÁC NHAU, DAN ĐỘNG THI KO PHAI CẬP NHẬT NÓ CON DC KÊT HOP HẮC CHẮN CỦA CHẠM MINH BẮT DC ĐỂ CHƠI, VÀ HẠ DÀN, TỪ HÔM TÔI ĐANG DAN LÊN CHUA CHET NGAY NÀO MÀ HẠ DAN CUNG ĂN HẾT, QUAN TRONG DAN ĐỘNG HẠ DÀN NÓ HIEUR QUẢ HƠN LÀ DÀN CỐ ĐỊNH. CAI J TÔI BIẾT TÔI CHIA SE. CÒN TIỀN TRONG TÚI CÁC BẠN CÁC BẠN TỰ QUYẾT, NẾU AI HƠN CAI J HAY HƠN NÊN TINH TOÁN LAM SAO CHO HIỆU QUẢ NHẤT

Mai bỏ gì sếp ơi

Comment
BẠN VÀO BÁT CHỐT TIIM MÌNH
LA CÓ, HOAC BẠN BẤM THEO DÕI HOẠC BẤM VÀO TÊN TÔI, RỒI BẤM VÀO HÌNH ĐẠI DIỆN, NÕ SE HIÊN RA TIM CÁC NỘI DUNG BỞI, VÀ VÀ CÁC BÀI ĐAZ ĐĂNG
cảm ơn bác! quá nhiệt tình với ae, chúc bác và gia đình sức khoẻ!!

Comment
CUNG NHU NGOÀI ĐỜI THÔI, CÓ NĂNG LỰC THÌ DÂN MỚI ỦNG HỘ, BỎ PHIẾU, CÓ LÊN THỐNG SOÁI THI CUNG GIẢI QUYÊT DC VẤN ĐỀ J ĐÂU, CỨ LÀM SAO MỖI NGÀY CÓ CHUT LƯƠNG LA DC, ĐỒNG NÓ TRẢ LUONG CHO MINH LA DC,
NGÀY TRƯỚC CÒN NON TRẺ ĐI KIẾM TIỀN ĐÓNG CHO ĐỒNG, H THÂM NIÊN CHÚT RỒI THÌ ĐỒNG NÓ PHẢI TRẢ LUÔNG CHO MÌNH, CHỈ MÔNG MỖI VẬY, CON LÊN ĐÂY LA ĐỂ AE VUI VẺ GIÚP DC AI CAI J THI GIUP, TICH DỨC CHO CON CHÁU, CHO BẢN THÂN THÔI ÔNG BẠN À.
Ok người ae.lên đây thì cũng nhiều ae ko có thời gian cũng như chưa có kinh nghiệm thì mình có cầu kèo gì hay cs cùng ae.hi vọng ae kiếm đc vài cân muối là ok rồi???

Comment
Thâu đêm ko ngủ dc vì nhìn ra cách tính dàn đề 64 số, chạy rất rất ok, ok là ở chỗ chưa bao h đứt quá 3 ngày mà đã ăn thì ăn liền tù tì, 2,3,5,7,10,15 tay nghỉ 1 lần rồi lại chạy tiếp, tes từ tháng 1-2020 đến có tháng 1 Và tháng 3, với đầu tháng7 có 1 lần đứt 3 hôm liên nhau rôi lại chạy, còn lại chi đứt 1,2 hôm. Dàn này để mà nuổi mình nghĩ rất ổn, vốn ko cần nhiều, có hinh ảnh đã tess, ae xem và cảm nhận nhé, màu vàng là ăn, nếu muốn hạ dàn ae bỏ tổng hôn trước và bóng tổng hôm trước đi sẽ bớt dc 12 số, nếu bỏ kép dàn còn lại 56 số, bỏ cả kép và 2 tổng đi dan sẽ con lại 44 số, ae để ý chữ trên dàn tess nhé
Cầu động, mỗi ngày 1 dàn khác nhau, ae thẩm hinh ảnh xem, nếu dc mình sẽ lập dàn mai ae chiên Luôn nha, với kiểu quay đểu nhu tuần này mà có dàn này chấp cả họ nhà đồng luôn ae à, ae thấy hay thì lik cho mình động lực nhé.
Nghe và đọc thì thấy rất ok , nhưng người ae phải lên dàn và cm nó nổ ntn thì mới thuyết phục đc ae trên diễn đàn .Chúc ng ae thành công.

Comment
NGƯỜI AE RẤT CÓ TÂM HUYẾT.MONG ĐƯỢC HỌC HỎI TỪ CT.TẠO ĐỘNG LỰC AE XA BỜ DẦN TÌM ĐƯỢC BẾN ĐỖ.
CẢM ƠN SỰ TÂM HUYẾT TỪ CT.

Comment
CHIA E THÊM CHO AE NÀO THÍCH CHƠI XIÊN, CÒN 1 NGAY DUY NHAT LA NGAY MAI, AE LẤY LÔ MÀ CÁC CAAO THỦ ĐANG THÁCH ĐẤU, CHỌN 5 CAO MÀ MINH YEU QUÁ HAY CT MÀ HAY THEO DÕI LẤY MÔI NGƯỜI 2 CON LÔ +5 NGUOI SE DC 5 CẠP LÔ =10 CON GHÉP X2,X3,X4 ĐỂ CHƠI, TÔI CHÉN ĐỀU MẤY HÔM NAY RỒI,.
CÁCH 2 KO CÂN PHẢI THI ĐẤU MÀ HÀNG NGÀY AE CÓ THỂ AP DUNG NHƯ CÁCH 1
Mai bỏ gì sếp ơi
BỎ KÉP BỎ TÔNG HÔM NAY ĐÃ VỀ, HÔM NAO CUNG THÉ SE DC DÀN HẠ NGON, CÒN DAN 64 CHẠM01345689
Nghe và đọc thì thấy rất ok , nhưng người ae phải lên dàn và cm nó nổ ntn thì mới thuyết phục đc ae trên diễn đàn .Chúc ng ae thành công.
BẠN TÌM TRONG TRANG 1 CÓ ẢNH TESSS DÀN, MÀ ĐÂY LÀ DAN ĐỘNG NÊN AE KO TES DC, AE CHI CÒN CÁCH THEO DÕI VAI HÔM XEM NÓ CHAY RA SAO THÔI, THI ĐÂU ĐÓ TỪ CN TÔI CHIA SE DÀN CHƯA GÃY HÔM NÀO, BẠN CÓ THỂ THEO DÕI DAN HÀNG NGÀY QUA BÁT CHỐT, 5,10 HÔM NỮA THẤY HAY THI BẠN CHƠI, QT LA CÁCH HẠ DAN MA TÔI CHIA SE, 5 HÔM NAY ĐỀU ĂN CẢ 3 DÀN 64S -56 VÀ 44 SỐ, THÂM CHÍ DÀN 28 SỐ CUNG CHÉN

Comment
CHIA E THÊM CHO AE NÀO THÍCH CHƠI XIÊN, CÒN 1 NGAY DUY NHAT LA NGAY MAI, AE LẤY LÔ MÀ CÁC CAAO THỦ ĐANG THÁCH ĐẤU, CHỌN 5 CAO MÀ MINH YEU QUÁ HAY CT MÀ HAY THEO DÕI LẤY MÔI NGƯỜI 2 CON LÔ +5 NGUOI SE DC 5 CẠP LÔ =10 CON GHÉP X2,X3,X4 ĐỂ CHƠI, TÔI CHÉN ĐỀU MẤY HÔM NAY RỒI,.
CÁCH 2 KO CÂN PHẢI THI ĐẤU MÀ HÀNG NGÀY AE CÓ THỂ AP DUNG NHƯ CÁCH 1

BỎ KÉP BỎ TÔNG HÔM NAY ĐÃ VỀ, HÔM NAO CUNG THÉ SE DC DÀN HẠ NGON, CÒN DAN 64 CHẠM01345689

BẠN TÌM TRONG TRANG 1 CÓ ẢNH TESSS DÀN, MÀ ĐÂY LÀ DAN ĐỘNG NÊN AE KO TES DC, AE CHI CÒN CÁCH THEO DÕI VAI HÔM XEM NÓ CHAY RA SAO THÔI, THI ĐÂU ĐÓ TỪ CN TÔI CHIA SE DÀN CHƯA GÃY HÔM NÀO, BẠN CÓ THỂ THEO DÕI DAN HÀNG NGÀY QUA BÁT CHỐT, 5,10 HÔM NỮA THẤY HAY THI BẠN CHƠI, QT LA CÁCH HẠ DAN MA TÔI CHIA SE, 5 HÔM NAY ĐỀU ĂN CẢ 3 DÀN 64S -56 VÀ 44 SỐ, THÂM CHÍ DÀN 28 SỐ CUNG CHÉN
Vậy mai bỏ 27 à sếp

Comment
NAY ANH NAO CHEN VAO CHO CAI LIK LẤY ĐỘNG LỰC NHÉ
Chúc a hôm nào cug rr như vậy nhé .hjjj
CUNG NHU NGOÀI ĐỜI THÔI, CÓ NĂNG LỰC THÌ DÂN MỚI ỦNG HỘ, BỎ PHIẾU, CÓ LÊN THỐNG SOÁI THI CUNG GIẢI QUYÊT DC VẤN ĐỀ J ĐÂU, CỨ LÀM SAO MỖI NGÀY CÓ CHUT LƯƠNG LA DC, ĐỒNG NÓ TRẢ LUONG CHO MINH LA DC,
NGÀY TRƯỚC CÒN NON TRẺ ĐI KIẾM TIỀN ĐÓNG CHO ĐỒNG, H THÂM NIÊN CHÚT RỒI THÌ ĐỒNG NÓ PHẢI TRẢ LUÔNG CHO MÌNH, CHỈ MÔNG MỖI VẬY, CON LÊN ĐÂY LA ĐỂ AE VUI VẺ GIÚP DC AI CAI J THI GIUP, TICH DỨC CHO CON CHÁU, CHO BẢN THÂN THÔI ÔNG BẠN À.
Đúng đấy a ạ .ai nói gì mình ko quan tâm .mình giúp đc người khác thì tâm mình cug đc vui vẻ và thoải mái hơn .ở diễn đàn này còn nhiều ace xa bờ lắm .mong a hãy lên số hàng ngày cho ace theo để về bờ với ạ.thank a

Comment
3 CANG CUA MINH 1 TUÂN NAY BI BUÔI ĐUC BUÔI CÁI, NÊN AE CHOI 3 CÀNG NÊN NUÔI NHE, VD NAY VÀO 1K MA CHẾT MAI TANG LÊN, ĐAM BAO KO QUÁ 3 NGÀY, CHINH THÊ TÔI MƠI THÍCH, VI THÊ MOI DC ĂN TO, DÀN MB 3 CÀNG TÔI ĐÁNH CẢ GIAI NHẤT CHÉN ĐỀU HƠN LÀ 3 CANG ĐB,
Dàn 64s của a cug áp dụng cho cả giải nhất nữa hả a

Comment
ĐUNG RỒI BẠN, ĂN LIÊN TU TI CẢ ĐB LÂN GIAI NHÂT TỪ HÔM ĐĂNG, ĂN CÀNG THÔNG HƠN GĐB, BẠN CÓ THỂ XEM LẠI LỊCH SỦ TROG BAT CHỐT CUA TUNG NGÀY
Dạ vâng ạ .e thích nhất là dàn 64s để đánh đều tay và ăn lãi tháng .vậy a cho e hỏi dàn 64s của a đánh cả đề đb và giải nhất có ổn ko ạ

Comment
Fe

Hi. Cảm ơn bác dàn của bác nên rất ổn định đấy. Mong bác nên dàn chốt dàn chuẩn thường xuyên cho Ae.cảm ơn bác.
PP CHI 1 CÁCH MINH LẬP, CHUÀN HAY KO LÀ DO THẰNG ĐỒNG QUYÊT ĐỊNH, CÔNG TRU NHÂN CHIA RA SỐ J LAP DC LÊN DÀN, CHỨ SAO BIET DC THÊ NAO LA CHUẨN, MINH LAM PHÉP TINH RA DAN SAO MINH CHƠI THẾ, CHIA SE DAN NHƯ MÌNH ĐANH THÔI, AE DC TÔI CUNG DC MÀ, THUA THÌ CÙNG THUA

Comment
Cảm ơn mica dàn 64 số. Thấy mica nói 64 chơi cả giải 1 đc. Mai mình chơi cả giải 1. Thêm doanh thu mỗi thứ 1 chút cứ chơi nhỏ tích tiểu thành đại.

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.