Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 47 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chia sẽ cách bắt dàn đi chủ thotes

Comment
Chúc mừng a húp dàn 30s, hihi húp cả 3d,4d cuối ngày 3d ko ghi dc ,4d vẫn ghi dc

Comment
Nay mình cũng toang theo dàn 64s. Đi làm về sắp hết giờ mới chơi ko soi kĩ . đen thật

Comment
Nay mình có lên dàn lên dàn xong mà chưa có bát chốt ngày mai 5/8 xin post nhờ đây cho a e tk : 01,10,56,65,21,12,30,03,76,67,85,58,31,13,40,04,86,68,95,59,41,14,50,05,96,69,51,15,60,06,61,16,70,07,25,52,71,17,80,08,26,62,35,53,81,18,90,09,36,63,45,54
Hạ dàn 32 s
31,13,86,68,40,04,95,59,41,14,96,69,50,05,51,15,06,60,61,16,70,07,25,52,71,17,26,62,80,08,35,53

Càng 491057

Comment
Đúng là lúc đó loạn chưởng thật. Lại vội k hết giờ nữa. Nhưng mình theo dõi maica 24/24 nên vẫn vào đc

Comment
Bạn ơi lấy cái gì làm chạm và tổng
BẠN ĐỌC HỘ MÌNH CÁI NÀY VÀ XEM ẢNH 2 CẦU NÓ VẼ THÊ NÀY TUY CÂU TỨ THU KO VỀ NHUNG BẠN THẤY NÓ PHUC TAP KO, CẦU CÀNG 3 NAY ĂN BT ĐÓ, MINH KO BIETE GIAI THICH THÊ NAO ĐỂ BẠN HIỂU ĐÂU, 2 CẦU NÀY NẾU MINH CHOI THI 5P MINH RA SỐ CHOI DC, CÒN ĐỂ VẼ CHO AE HIỂU GIAI THÍCH PP THÌ 2 ANH NAY MẤT 6 TIÊNG ĐỒNG HOOG ĐO BẠN, H pp bắt 64 sô nó lăng nhằng hon thê nay nhiều.

CHÀO AE TRONG TDGMSH
MÌNH XIN CHỈA SẺ ĐẾN AE CẦU ĐỀ SONG THỦ ĐỀ NÀY
AE NHÌN CẦU MÌNH VẼ THÌ 1 PHẦN NÀO HIỂU DC CÂY CẦU NÀY NÓ PHỨC TẠP THẾ NÀO RỒI ĐÚNG KO?
CŨNG NHƯ TC VÀ TÂM HUYẾT MÌNH DÀNH CHO AE TRONG TĐ NHƯ THẾ NÀO.
CÁCH BẮT VÀ PP CỦA MÌNH, CÓ NHỮNG CẦU CỦA MÌNH NÓ RẤT RẤT ĐƠN GIẢN VÀ CÓ NHỮNG CẦU NÓ PHỨC TẠP RẮC RỐI LẰNG NHẰNG THẾ NÀY ĐẤY.
NHIỀU AE HÃY BẢO MÌNH CHIA SẺ PP BẮT DÀN 64 ĐI MÀ MÌNH NÓI RẰNG PP NÓ LẰNG NHẰNG RẮC RỐI LẮM VÌ GỘP RẤT NHIỀU PP LẠI ĐỂ BẮT, ĐỂ RA DC DÀN 64 VÀ HẠ DÀN MÀ CÓ LẼ AE LẠI HIỂU LÀ MÌNH DẤU HAY CHỈ GIỮ CHO RIÊNG MÌNH, AE HÃY TIN Ở MAICA, CÁI J CHIA SẺ ĐƯỢC MÌNH CHIA SẺ NGAY, CÓ NHỮNG CÁI KO MÔ TẢ BẰNG LỜI HAY HÌNH ẢNH DC THI AE THÔNG CẢM CHO MAICA
CẦU VẼ CÓ SAI SÓT J AE GÓP Ý VÀ THÔNG CẢM CHO MÌNH NHÉ

Đính kèm

Comment
nay anh em nào ăn bt càng 3 ko, minh đã chia sẻ anh cầu cang 3 ngày chạy chinh sác 100% và mỗi khi chốt mà có bt cang anh em nên ghép cả 100 số để và các gan hạ, ae ko dc thi tiêc quá, mai ae can ap dung dc cầu cang nay nhé

Đính kèm

• 248.4 KB Lượt xem: 80
Comment
nay anh em nào ăn bt càng 3 ko, minh đã chia sẻ anh cầu cang 3 ngày chạy chinh sác 100% và mỗi khi chốt mà có bt cang anh em nên ghép cả 100 số để và các gan hạ, ae ko dc thi tiêc quá, mai ae can ap dung dc cầu cang nay nhé
Người a e có nhận thấy dạo này càng 2,4 đang bị giam ko ra ko ? Và tuần này có lẽ đang bệt càng chẵn bù cho tuần trước chăng ?

Comment
Người a e có nhận thấy dạo này càng 2,4 đang bị giam ko ra ko ? Và tuần này có lẽ đang bệt càng chẵn bù cho tuần trước chăng ?
minh ko đẻ y cai đo đâu, minh chơi 2 pp tla bắt càng chạy hang ngày và 5 pp gộp 1 để chọn ra kết và bt. 2 là choi cang chet, cang chet nay nuôi, cang chet thi cứ lấy trong 1 tháng nó chạy cang j nhiêu thi lấy it thì bỏ, loc lam 7 càng trong 7 cang đó cang nào hay về thi lại cho vao 4 cái cang ket, ghép với 100 số nuôi chão tiên hang ngày, ko dc thạm để hạ dàn cho dù 4,5 hôm có và tông 16 cung ko dc ha 100 số, tiep đó dan chêt 7 cang và cái 4 cang ket cố dịnh ghép tiêp voi 64 sô mà minh choi hang ngày,, choi thế bố đồng ko né dc đâu, còn hang ngày mà tôi bắt dc choi va ghép cac kiêu vd mà nó ko về tôi se dc 4,5 cái dan nuôi kia nó đạp sang, 1 la lãi chút 2 là hòa chư ko có cửa thua dc.

Comment
minh ko đẻ y cai đo đâu, minh chơi 2 pp tla bắt càng chạy hang ngày và 5 pp gộp 1 để chọn ra kết và bt. 2 là choi cang chet, cang chet nay nuôi, cang chet thi cứ lấy trong 1 tháng nó chạy cang j nhiêu thi lấy it thì bỏ, loc lam 7 càng trong 7 cang đó cang nào hay về thi lại cho vao 4 cái cang ket, ghép với 100 số nuôi chão tiên hang ngày, ko dc thạm để hạ dàn cho dù 4,5 hôm có và tông 16 cung ko dc ha 100 số, tiep đó dan chêt 7 cang và cái 4 cang ket cố dịnh ghép tiêp voi 64 sô mà minh choi hang ngày,, choi thế bố đồng ko né dc đâu, còn hang ngày mà tôi bắt dc choi va ghép cac kiêu vd mà nó ko về tôi se dc 4,5 cái dan nuôi kia nó đạp sang, 1 la lãi chút 2 là hòa chư ko có cửa thua dc.
Chơi thế ko né dc nhưng cũng cần vốn lớn. Ít vốn gặp dây đen dễ toang lắm. Chơi càng theo ct bão cũng ổn

Comment
Minh có đinh chính bỏ đi nhung con chạm 0 thêm 2 bộ kia vào vì bị nhầm cầu vẽ bt thanh ra lạo hết đao pháp, ko soan laij dc dan 64 số nên phải ghi lên tren, tren bát chót minh bỏ hẳn dàn 64 đi
Giờ đó mình trẻ nhỏ, cơm cháo cứ thấy dàn 64 số và càng thế là copy sợ muộn k cược đc. Đợt này Ku bảo trì nạp tiền điện tử, còn nạp bẵng mã mình k có NH đó. Mai gấp lên mình vào 1k,2k hôm nay 4k chắc mai lên 8k. Nhưng 3d vào 1k gấp lên vốn k nhiều bằng 2d.Cam ơn bạn mai bạn lên tầm 5h nhé

Comment
ANH EM KO ĐỌC CHÔ THÊM BỘ 12 24 BỎ NHUNG CON CHẠM 0 ĐI À, TRONG BÁT CHỐT MINH BỎ HẰN DAN 64 ĐI
Đọc thế nào được bác. Bác lên xong dàn e cũng vào đơn cược luôn, vì 14h e phải đi làm rồi, trong Cty ko đc SD smatphon bác à. Mai làm lại thôi bác

Comment
Bác có thể chốt sớm ko, nhiều ae làm ca kíp nếu bác chốt muộn ko xem được. Thank bác

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.