Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 48 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đọc thế nào được bác. Bác lên xong dàn e cũng vào đơn cược luôn, vì 14h e phải đi làm rồi, trong Cty ko đc SD smatphon bác à. Mai làm lại thôi bác
Chơi thế ko né dc nhưng cũng cần vốn lớn. Ít vốn gặp dây đen dễ toang lắm. Chơi càng theo ct bão cũng ổn
CÁI ĐÓ LÀ TÙY Ở BẠN, CÒN PP MINH CHƠI MINH VÂN AP DỤNG VÀ ĐÃ CHIA SẺ CÁCH CHƠI RÁT NHIỀU RỒI, MINH CHƠI SAO THẤY OK THI MINH CHIA SẺ LẠI THÔI, CÒN MINH CHƠI THÊM CÁCH ĐÓ VÂN RRAT OK. DDUONG NHIÊN LÀM J CUNG PHAI CÓ VỐN RỒI,

Comment
CÁI ĐÓ LÀ TÙY Ở BẠN, CÒN PP MINH CHƠI MINH VÂN AP DỤNG VÀ ĐÃ CHIA SẺ CÁCH CHƠI RÁT NHIỀU RỒI, MINH CHƠI SAO THẤY OK THI MINH CHIA SẺ LẠI THÔI, CÒN MINH CHƠI THÊM CÁCH ĐÓ VÂN RRAT OK. DDUONG NHIÊN LÀM J CUNG PHAI CÓ VỐN RỒI,
bác vẫn thức đêm soi cầu hả

Comment
VAN NGÔI BẠN À, HÔM QUA CA ĐÊM NGÔI VẼ CÁI CẦU MÂT 6 TIẾNG MÀ VÂN BỊ SÓT 1 CHI TIẾT THÁNH RA HONG HẾT, TIM DC CÂU MỚI ĐANG NGÔI VỄ CHO AE THAM KHẢO, CÂU NAY CUNG KHÁ PHUC TẠP, 2 CẦU CÓ 1 CẦU THI DG KIÊM CÁI BT CHO AE NÊN CỨ NGÔI THÔI BẠN.
e cũng đang học hỏi cầu kèo nên h vẫn chưa ngủ. Bác chu ý ggsk nhé! E đang theo bác nên để ý khi nào bác lên số là e lên đơn cược. Bác có sửa dàn e cũng chiuk, vì chiều e đi làm nửa đêm mới về. Mai e kết 4c 0516 không biết có trùng với bác c nào ko?

Comment
MINH CÓ CẦU TỨ THỦ ĐỀ VƯA NHIN RA XONG, KHÁ PHỨC TẠP, KO NÓI DC BẰNG LỜI, NÊN MÌNH SẼ VẼ VÀ CHỨ THÍCH TRÊN HÌNH CHO AE, HEN 17H30 MINH SẼ ĐĂNG CẦU NÀY LÊN ĐỂ AE CHIẾN ĐẤU.
Hóng ct

Comment
e cũng đang học hỏi cầu kèo nên h vẫn chưa ngủ. Bác chu ý ggsk nhé! E đang theo bác nên để ý khi nào bác lên số là e lên đơn cược. Bác có sửa dàn e cũng chiuk, vì chiều e đi làm nửa đêm mới về. Mai e kết 4c 0516 không biết có trùng với bác c nào ko?
VẪN CHỖ CẦU ANH ĐANG HÔM QUA ĐUNG KO, CÓ NHIỀU LÚC CẦU NÓ SE KO ĐI ĐUNG NHỊP DÀI QUÁ ĐÂU, NÓ SẼ THAY ĐỔI ĐÓ, CẦU CHẠY TAY 4 THI CON TẠM TAY 5 LÀ GHÊ ĐẤY NHÉ, NẾU SOI CHỖ KHÁC MÀ TRUNG VỚI SỐ ĐÓ NHIÊU THI VẪN AP D DC, CẦU CÀNG SOI NHIÊU KIÊU LẮM, EM MÀ TINH Ý EM HỌC DC HẾT, XEM NHIỀU CAO THỦ VÀO RỒI CHẮT LỌC HỌC MÕI NGƯƠI CHÚT GOM HET CAI UU VỀ THI EM SẼ THÀNH CÔNG ĐÓ.

Comment
Len so duoc roi dung chia se ,nhu ltd chia se gay het
Gẫy là tôi chưa đủ tài soi cầu đó bạn.. chứ ai thèm bẻ cầu bạn ơi.. Thực tế thì chơi phải dựa vào cầu kèo.. trừ tr hợp bạn có ông bà ông vải ngủ mê cho số hay chơi âm u mù tịt may mắn trúng số.. Bạn qua thử coi tôi cs xem hiếm ngày gẫy đó bạn.. chỉ là lựa chọn các cầu ko chuẩn thôi..bạn chỉ biết nhìn vào con số.. nên ko bàn luận đc cầu kèo đâu.. DĐ này bao chủ tịch cao thủ vẫn ngày nào cũng ăn dàn rồi ttđ rồi stđ cả btđ đó.. mấy ng giỏi vậy sao bạn ko coi số nhỉ...lạ

Comment
Gẫy là tôi chưa đủ tài soi cầu đó bạn.. chứ ai thèm bẻ cầu bạn ơi.. Thực tế thì chơi phải dựa vào cầu kèo.. trừ tr hợp bạn có ông bà ông vải ngủ mê cho số hay chơi âm u mù tịt may mắn trúng số.. Bạn qua thử coi tôi cs xem hiếm ngày gẫy đó bạn.. chỉ là lựa chọn các cầu ko chuẩn thôi..bạn chỉ biết nhìn vào con số.. nên ko bàn luận đc cầu kèo đâu.. DĐ này bao chủ tịch cao thủ vẫn ngày nào cũng ăn dàn rồi ttđ rồi stđ cả btđ đó.. mấy ng giỏi vậy sao bạn ko coi số nhỉ...lạ
HAHAAA LẠI CÓ AE THỨC CÙNG RỒI, MỖI NGƯỜI 1 Ý KIẾN, HỌ KO ĐỘNG CHẠM J ĐÊN MÌNH CÓ SAO ĐÂU ANH, CHI LA Ý KIẾN NHỎ THÔI MÀ, EM CON BỊ NHIỀU NGUOI THÔI MỒN BẢO NON TRẺ, RÒI NÓI LẮM MUÔN LÀM THẦY NGƯƠI TA, MÀ EM CÒN CƯỜI KHỂNH THÔI, LAM DÂU TRĂM HỌ CUNG KHÓ LẮM, THÔI THI AI NOI J KÊ HỘ ĐUNG QUA QUA LA DC, CÒN ĐÂU MINH ĐỂ TÂM NGHIÊN CUU CHO HIỆU QUẢ BÁC Ạ.

Comment
NGƯƠI KO CÓ TÀI SAO LÊN LÀM TƯỚNG ĐC BÁC NHỈ, AI BẢO BÁC LÀ J ĐÓ CUNG DC MÀ, MIỄN MÌNH VÃN LÀ TĐ ĐẠI TƯỚNG.

Comment
HAHAAA LẠI CÓ AE THỨC CÙNG RỒI, MỖI NGƯỜI 1 Ý KIẾN, HỌ KO ĐỘNG CHẠM J ĐÊN MÌNH CÓ SAO ĐÂU ANH, CHI LA Ý KIẾN NHỎ THÔI MÀ, EM CON BỊ NHIỀU NGUOI THÔI MỒN BẢO NON TRẺ, RÒI NÓI LẮM MUÔN LÀM THẦY NGƯƠI TA, MÀ EM CÒN CƯỜI KHỂNH THÔI, LAM DÂU TRĂM HỌ CUNG KHÓ LẮM, THÔI THI AI NOI J KÊ HỘ ĐUNG QUA QUA LA DC, CÒN ĐÂU MINH ĐỂ TÂM NGHIÊN CUU CHO HIỆU QUẢ BÁC Ạ.
Mình mời ban làm ly cafe cho tỉnh ....nhé ban maica....giờ này ma bạn còn thức ah

Comment
Chơi thế ko né dc nhưng cũng cần vốn lớn. Ít vốn gặp dây đen dễ toang lắm. Chơi càng theo ct bão cũng ổn
Nay mình toang dàn 64 bạn oi
Mình mời ban làm ly cafe cho tỉnh ....nhé ban maica....giờ này ma bạn còn thức ah
Hôm qua xit mà nay mình vẫn chờ maica lên dàn 64 để theo

Comment
ĐT thức muộn thế ạ

Comment
NGƯƠI KO CÓ TÀI SAO LÊN LÀM TƯỚNG ĐC BÁC NHỈ, AI BẢO BÁC LÀ J ĐÓ CUNG DC MÀ, MIỄN MÌNH VÃN LÀ TĐ ĐẠI TƯỚNG.
e học được 2 pp soi cầu ngày và 3 càng của bác + thêm cách lấy chạm loại tổng của bác namhai8866
và cách ghép vòng của bác jupiter ,còn lại e chưa hiểu lắm....e sợ nhiều loạn hết đầu.chưa biết theo pp của ai :LOL::LOL::LOL:

Comment
Bạn cho mình hỏi nay vào dàn 64 có chão ko ban ơi
CÓ CHET ĐÂU MÀ CHÃO BẠN, DÀN MINH KO SỬA DC CÓ J CHÚ THÊM LÀ BỎ CHẠM 0 THÊM BỘ 12,24 VÀO RỒI MÀ, NẾU BẠN KO DC HÔM NAY, BẠN PHẢI CHÃO LÊN CHỨ, DAN HÔM NAY TÔI ĐẢM BẢO 99% PHẢI NỔ, CẢ HẠ DÀN, CHIỀU MAI TÔI ĐANG 3 CẦU CHO BẠN VÀ ANH E THAM KHẢO.

Comment
BAN NÊN XEM TOPPIC THEO H, ĐỂ Y H, VÀ DAI THÊ NÀY ĐỂ TIỆN CHO AE VÀO SAU HỌ ĐOC NHUNG CÁI TRƯỚC CHO TIỆN., DAI NHUNG RỄ TÌM MÀ, AE NÊN LẤY SÔ TRONG BAT CHOT VAO BUÔI CHIÊU TÔT HON, Ở TRÊN NÀY CO SỚM NHUNG CHIÊU MINH MÀ NHIN THÊM DC J MINH SẼ THAY ĐÔI CHÚT ÍT Ở DÀN ĐÓ
e mong bác lên dàn sớm để nhiều ae ca kíp như e có thể theo được

Comment
Bạn chốt dan 64so không ăn 17,36.ma bạn rút gọn 48so lại ăn 36,17.vay hai dan là hơn 100so.thi không chúng dan này thì chúng dan kia.toi lậy bo.

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.