Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 50 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
VANG,truoc het cho e gui loi xin loi den bac, dung la do long tham thay bac chot e vo dung ngay gay nen e co cai nhin khong duoc dung , bac noi ra e cam thay xau ho voi cac bac qua , cac bac vi ae thuatha ma bo cong suc ra tim huong giup ae ve bo ma e lai co nhung suy nghi ich ki qua ,e mong moi nguoi bo qua cho nhung suy nghi nong can cua e,chuc cac bac nhieu suc khoe a,e co gi khong phai cung mong cac ae tren d đ bo qua cho e a
Thấy sao ng ae.. 2 ae tôi bắt thế nào.. chia sẻ cầu thoải mái nhé.. sao phải sợ nó bẻ cầu.. chỉ là do mình thiếu kinh nghiệm chứ ko phải cầu bẻ hay ko thôi nhé ae

Tổng 05 nay đẹp nó chay kiểu 57775 và 7707 hay về tôg 2705 nên em van lót bộ 96 tren dàn 64, nay lai có giai chay 5500 chang nhẽ mai bệt, dc mỗi 4 cang lót 1k dan 64, buồn quá bác ơi.
Cảm ơn Mai ca 3d giải đặc biệt. Mình đen hay sao chơi 2d và 3d giải nhất.

Có lẽ mai chuyển 3d,2d giải nhất sang hết giải đặc biệt thôi.

Thấy sao ng ae.. 2 ae tôi bắt thế nào.. chia sẻ cầu thoải mái nhé.. sao phải sợ nó bẻ cầu.. chỉ là do mình thiếu kinh nghiệm chứ ko phải cầu bẻ hay ko thôi nhé ae
Ko có đồng nào ở đây. Dân số vn 96tr người thì phải đến 60-70tr người biết chơi lô đề. Đồng biết bẻ của ai đây. ???

Tổng 05 nay đẹp nó chay kiểu 57775 và 7707 hay về tôg 2705 nên em van lót bộ 96 tren dàn 64, nay lai có giai chay 5500 chang nhẽ mai bệt, dc mỗi 4 cang lót 1k dan 64, buồn quá bác ơi.
tui thấy cao thủ đưa cái cù ra.. hick.. cs kn chơi sổ xố thế giới đi cao thủ.....AE ơi.. quả chín lấp lá đây rồi....kkkkkkkk

Tiếc là tớ chỉ là khách sân này...Và maica cs thgian ngắn chưa để mn chứng thực bắt tổng và số. dài hơi hơn.. mình cảm thấy cao thủ này kn nhiêiu lắm ae ak... tự đề bạt chức THỐNG TƯỚNG.. có động lưc để cao thủ @maica cs cùng ae...Hóng cs kn chơi sxtg đó cao thủ mai ca ơi...

Tiếc là tớ chỉ là khách sân này...Và maica cs thgian ngắn chưa để mn chứng thực bắt tổng và số. dài hơi hơn.. mình cảm thấy cao thủ này kn nhiêiu lắm ae ak... tự đề bạt chức THỐNG TƯỚNG.. có động lưc để cao thủ @maica cs cùng ae...Hóng cs kn chơi sxtg đó cao thủ mai ca ơi...
BÁC LẠI QUA KÊN EM RỒI, THUC SỰ MÀ NÓI KO MAY ĐEN NGÀY CHIA SE THI NÓ GÃY AE THEO KO DC THÔI, DÀN PP THÌ NÓ LA BẤT DI BẤT DỊCH RÔI CƯ THEO PP MA LÊN DÀN ĐUNG PP MÌNH CÓ, CÒN BĂT GỘM CÁC BỘ TỔNG ĐẺ HẠ XUỐNG BT ST DC LA TỐT KO DC THÌ CŨNG LA CAI DUYÊN, AE CÓ THỂ NHÌN ĐƯỜNG CẦU BẮT VÀ HẠ THI BIẾT LÀ NÓ CUNG LOGIC, CHI LÀ KO MAY ĐÚNG NGÀY CHIA SẺ LÊN THI CẦU NÓ DỪNG, E LA CÁI DUYÊN CHUA GẶP, CÓ THUA THÊM VAI TRĂM CON BT CUNG KO SAO, CÓ CÁI DAN CANG VÀ 64 BU LẠI RỒI, NẾU NỎ ST THÌ AE LẠI ..... EM VẪN CÒN PHẢI HỌC HỎI ĐẠI TƯỚNG NHIỀU LẮM.

Em cam on anh hom nay em theo ca 3 nen hoa anh a tu mai cu danh 65s cho chac anh nhi
BẠN CHOI DAN NHIÊU SSO LA CHÍNH, VD BẠN CHƠI 10K DÀN ĐÓ BAN SẼ LÃI 350K, BẠN LẤY 300 LÃI ĐÓ CHOI CÁC DÀN HẠ MÀ BẠN KẾT, NẾU KO VỀ DAN HẠ BẠN CAN LÃI TRÀ ĐÁ, NẾU VỀ TẤT BẠN DC CAFE, HAY CÁCH 2 DAN HA NAY KO VỀ MAI BẠN GẤP LÊN COI NHU NUÔI, DAN HẠ IT NHẤT TUAN ĂN 3 LẦN, MINH ĐÃ TESS ROOID MỚI NÓI VẬY, THUC LONG MA NÓI HÔM NAY CUNG ĂN CẢ DAN HẠ, ĐÃ SOẠN HẾT TỪ ĐÊM QUA RÔI NHUNG CUOI H MINH THAY ĐÔI DAN 36 NÊN KO DC NÓ, E LA CAI DUYÊN, AE CỨ NUÔI VÀ ĐÁNH NHU TRÊN MINH CHIA SẺ, KO CÓ CỬA CHETES ĐÂU.

CT maica mình thấy thực dụng.. cs dàn bắt theo ngày.. ăn sổi nhé ae
EM CÓ CẢ PP CHẾT LẪN ĐỘNG, DAN 65 VÀ HẠ DÀN ĐÊU LA PP CỐ ĐỊNH, DƯỚI 36 LA PP ĐỌNG BẮT THEO NGÀY, KẾT HOP CẢ 2 ĐẺ AE LUA CHỌN CÁCH CHƠI VÀ CÁCH VAO TIÊN SAO CHO HIỆU QUẢ, CÓ CHẾT DÀN ĐỌNG DƯƠI 36 CŨNG KO CÓ CỬA THUA, VÌ CÓ DÀN TRÊN NÓ KÉO LẠI, BÁC RẢNH BÁC CỨ VÀO GHÊ THĂM TOPIC EM NHÉ, CÓ J BÁC GÓP Ý ĐỂ ANH E HỌC HỎI THÊM.

Có lẽ mai chuyển 3d,2d giải nhất sang hết giải đặc biệt thôi.
THANG ĐC BIÊT SANG GIAI NHẤT LA PHAI NUÔI CÀNG GIAI NHẤT, NAY KO VỀ MAI CHÃO, CHI AP DUNG DC VẬY, MUỐN CHOI CHUYEN GIAI NHÁT THI BẮT CANG RIENG CHO GIAI NHẤT BẠN NHÉ, BAN MUÔN CHOI GIAI NHÁT CÀNG MAI TÔI ĐANG CANG GIAI NHÁT CHO BẠN CHOI

Nay mình toang dàn 64 bạn oi

Hôm qua xit mà nay mình vẫn chờ maica lên dàn 64 để theo
CAM ƠN BẠN, MÌNH HAY NGỒI TỪ 3H CHIỀU ĐẾN 5,6 H SÁNG MƠI THÔI, VỪA LAM VIECJ VUA SOI CẦU CẢ HAI LUÔN SONG SONG, QUEN MÁT RỒI, LUC NAO CUNG CÓ CAFF VA NUOC CHÈ THUOC LA BÊN CẠCH, CÓ ĐI ĐÂU CUNG TRANG BỊ THEO CÙNG, 3 THỨ KO THỂ KO CÓ, CÓ THỂ NHIN ĂN DC NHUNG 3 THỨ ĐÓ KO THỂ THIẾU, GẦN NHƯ KO UÔNG NC LỌC BAO H, TRỪ HÔM TRC UÔNG RUOU SAY, KHI TỈNH KHÁT LÀM 1 LÍT LUÔN.....HIHIHIHI

CAM ƠN BẠN, MÌNH HAY NGỒI TỪ 3H CHIỀU ĐẾN 5,6 H SÁNG MƠI THÔI, VỪA LAM VIECJ VUA SOI CẦU CẢ HAI LUÔN SONG SONG, QUEN MÁT RỒI, LUC NAO CUNG CÓ CAFF VA NUOC CHÈ THUOC LA BÊN CẠCH, CÓ ĐI ĐÂU CUNG TRANG BỊ THEO CÙNG, 3 THỨ KO THỂ KO CÓ, CÓ THỂ NHIN ĂN DC NHUNG 3 THỨ ĐÓ KO THỂ THIẾU, GẦN NHƯ KO UÔNG NC LỌC BAO H, TRỪ HÔM TRC UÔNG RUOU SAY, KHI TỈNH KHÁT LÀM 1 LÍT LUÔN.....HIHIHIHI
maica ơi cho mình hỏi dàn hạ 36 số đánh đều hay hay chão tiền vì mình lực yếu lên chỉ theo bạn dàn 2d trước bạn hướng dẫn chão khung 3 ngày giờ còn áp dụng không , cảm ơn bạn nhiều

maica ơi cho mình hỏi dàn hạ 36 số đánh đều hay hay chão tiền vì mình lực yếu lên chỉ theo bạn dàn 2d trước bạn hướng dẫn chão khung 3 ngày giờ còn áp dụng không , cảm ơn bạn nhiều
nên chão chư bạn, cai j nuôi nuôi se phai lón, ti lê it von có thê là 1123ko qua 4 ngay đâu ma sợ, con ko bạn ghép càng để nuoir sẽ giảm dc vốn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.