Cầu MB - MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đã bao jo thua thông 1tháng 500chưa mà rên.
Bạn thì nhiều tiền rùi t chỉ muốn cảnh báo cho nhưng ae có ý định chão tiền thui. Con bạn thua cả tháng cung không sao thui còn phai nói làm gì. Dù sao cũng cảm ơn cao thủ Mai Ca chia sẻ rất nhiều cách chơi nhưng ae muốn về bờ thi phai bám các cao thủ top với các chủ tịch

Bạn thì nhiều tiền rùi t chỉ muốn cảnh báo cho nhưng ae có ý định chão tiền thui. Con bạn thua cả tháng cung không sao thui còn phai nói làm gì. Dù sao cũng cảm ơn cao thủ Mai Ca chia sẻ rất nhiều cách chơi nhưng ae muốn về bờ thi phai bám các cao thủ top với các chủ tịch
Vậy lên cao thủ top và ct mà bám theo vào đây làm chi rồi kêu chết hahhaa. Đến ng ngoài còn bức xúc nói chi ng nghiên cứu lập dàn cho chơi.

THE KO ĐỌC RÕ CHIA SẺ À, PHAI CHUẨN BỊ VÔN MÀ CHƠI, TRUNG MÁU THI CHƠI, IT VỐN MA CHOI SINH TỬ THUA PHAI CHỊU, IT VÔN CHOI DAN NHỎ, HAY ĐỌC KỸ CHIA SẺ ROI HAY NÓI NHÁ.KO AI BẮT AI PHAI CHOI CẢ, CHIA SẺ TRONG DIEN ĐÀN NÀY CÓ NGUOI IT VỐN CÓ NGUOI NHIỀU VỐN, AI THEO DC DAN J THI THEO, TIENF TRONG TÚI MÌNH TỰ QUYET ĐỊNH. AI BẮT CHƠI ĐÂU.

Ae chơi gì thì chơi phải đọc kỹ hướng dẫn pp thủ lĩnh maica đã chia sẻ nhiều rồi không chiụcon đọc kỹ hướng dẫn đi sai pp còn kêu mat công maica đã tâm huyết với mọi người đừng để maica đang tắm huyết chia sẻ cho ae lại mất hứng ai hợp thì chơi không thì tham khảo vạn sự tùy duyên nhé chúc ace may mắn

Rình được dàn 4d ít số thì ngon.mai chiến tiếp dàn 336s 3d nuôi từ hôm nay khi chén luôn đấy bạn!
Ok bạn mai mình cũng vẫn tt dàn 4d và dàn 3d 336s và cả dàn 200s giải 6. Dàn ngày mình chỉ đi 2d hạ dàn 40s thôi. Hy vọng mai đc chén to khakha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.