Cầu MB - MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình dàn ấy chỉ là phụ đạo thôi bạn chủ yếu mính đầu tư cho dàn 3d ngày nên 4d có ra hay ko thì mình cũng thế bạn ạ. 4d mình chỉ thêm nếm hoa lá cành cho vui và tìm hiểu mùi vị 4d thôi chứ mình ko nặng chơi 4d vì mình hiểu 3d ít đã là khó, 4d ít số càng khó hơn nên mình chỉ chơi vui 4d thôi còn mình chơi 3d ngày 448s của bác maica là chủ đạo. Vốn mình ít quá đc có 50m nên ko dám đầu tư cho 4d nhiều, chủ yếu chơi 3d lãi thừa ra mới chơi 4d. Kĩ năng và pp chơi nằm ở chổ ấy banj ạ???
ĐUNG RÔI CAI J CHINH KO DC BỎ, CAI J KHÓ CHI THÊM THÔI, CON KO CHOI HĂN DAN TO ĂN SẼ ĐỀU

Mình dàn ấy chỉ là phụ đạo thôi bạn chủ yếu mính đầu tư cho dàn 3d ngày nên 4d có ra hay ko thì mình cũng thế bạn ạ. 4d mình chỉ thêm nếm hoa lá cành cho vui và tìm hiểu mùi vị 4d thôi chứ mình ko nặng chơi 4d vì mình hiểu 3d ít đã là khó, 4d ít số càng khó hơn nên mình chỉ chơi vui 4d thôi còn mình chơi 3d ngày 448s của bác maica là chủ đạo. Vốn mình ít quá đc có 50m nên ko dám đầu tư cho 4d nhiều, chủ yếu chơi 3d lãi thừa ra mới chơi 4d. Kĩ năng và pp chơi nằm ở chổ ấy banj ạ???
Um mình ăn sủi nhanh đc vì mình nợ lên nóng lòng mình biết mà

Nói thật mình cũng nợ nên mình ko dám mạo hiểm, minhf đi 3d ngày chắc ăn nhất, khi nào tinh thần thoả mái ko phải lo nợ mình mới dám đầu tư nhiều cho 4d bạn à.

Nói thật mình cũng nợ nên mình ko dám mạo hiểm, minhf đi 3d ngày chắc ăn nhất, khi nào tinh thần thoả mái ko phải lo nợ mình mới dám đầu tư nhiều cho 4d bạn à.
Um mình biết thế ko rút ra trả lãi có lẽ thấy tự tin hơn nhiu xem kết quả nô đề như đánh 3 cấy nặn từng con 1 tim đập phình phịch

Mà mình thấy bạn cứ chơi dàn 3d ngày 448s của bác maica là chắc ăn nhất. Có vốn thì đi 2-5-10 tháng cũng lãi đc hon 20m nếu ít vốn đi 1-2-5 tháng cũng đc 10m. An toàn quá bạn ạ. Mình đang muốn nếm cảm giác ăn 4d thôi chứ mình tính nếu chie để kiếm tiền thì mình đi 3d ngày ổn định hơn. Nếu mai vẫn chưa chén đc chắc tuần sau mình chỉ chơi 3d ngày 1 thời gian xem tần suất 4d ra như thế nào rồi vào chơi lại 4d sau vậy.

ĐUNG RÔI CAI J CHINH KO DC BỎ, CAI J KHÓ CHI THÊM THÔI, CON KO CHOI HĂN DAN TO ĂN SẼ ĐỀU
Em quyết sẽ ăn đc ít nhất 1 lần 4d để nếm cảm giác húp 4d sg thế nào bác ạ. Xong em dồn tâm trí để trả nợ. Trả hết nợ em sẽ đi theo bác đến cubgf trời cuối đất luôn bzcs ạ???

Mà mình thấy bạn cứ chơi dàn 3d ngày 448s của bác maica là chắc ăn nhất. Có vốn thì đi 2-5-10 tháng cũng lãi đc hon 20m nếu ít vốn đi 1-2-5 tháng cũng đc 10m. An toàn quá bạn ạ. Mình đang muốn nếm cảm giác ăn 4d thôi chứ mình tính nếu chie để kiếm tiền thì mình đi 3d ngày ổn định hơn. Nếu mai vẫn chưa chén đc chắc tuần sau mình chỉ chơi 3d ngày 1 thời gian xem tần suất 4d ra như thế nào rồi vào chơi lại 4d sau vậy.
Mình nuôi 6 hum ui giờ bỏ về thì tiếc thôi minh vẫn vào ko lại ân hận

Mình vẫn đang nuôi dàn 650s và dàn 1225s đó. Dàn 650s mình cũng nuôi 5 ngày rồi, chỉ tiếc 4 ngày trước mình có lót 3d tỉ lệ 1-1-2-3 đến hôm nay mình quên mất ko lót, số xui mà. Nhưng mình có ăn đc dàn ngày nên đỡ hơn.

Mình vẫn đang nuôi dàn 650s và dàn 1225s đó. Dàn 650s mình cũng nuôi 5 ngày rồi, chỉ tiếc 4 ngày trước mình có lót 3d tỉ lệ 1-1-2-3 đến hôm nay mình quên mất ko lót, số xui mà. Nhưng mình có ăn đc dàn ngày nên đỡ hơn.
Oh thế bạn cũng vào dàn 4d mấy hum ui ak thôi ae mình gắng mai an lẩu 4d

Oh thế bạn cũng vào dàn 4d mấy hum ui ak thôi ae mình gắng mai an lẩu 4d
Đi theo bác maica kiểu gì cũng chén đc 4d thôi mà mong sao mai đc chén luôn cho thoả lòng mong ngóng cả tuần nay bạn nhỉ!!!

LÚC NÀO LÊN ĐẠI TƯỚNG A CHIA SẺ DÀN ĐỀ 18 SỐ TUAN ĂN IT NHẤT 1 PHÁT, NHIÊU 4 PHÁT, TỪ TẾ ĐẾN H CHƯA ĐỨT, HAY CHƯA KAKKA, NẾU AE UUNG HỘ NHANH THÌ CHỈ CN LA LÊN THÔI, TUÂN NAY RA RỒI THỨ 2 BẮT ĐÂU VÀO NUÔI,
Em lại "Nai" cho Thượng tướng không ngừng nghỉ để lên nhanh Đại tướng!

Vốn b còn nhiều k? B theo CT lâu chưa? Đang chơi pp nào vậy?
Chơi lotobet thua mình còn đc 20m sau đó mình cứ đi 3d dàn cố định 64s va ghép 8c đi đều ko chão 2đ 1 ngày và chơi mn theo ct nguoiquaduong lên đc 50m thù mình đọc đc bài của bác maica, tự nhiên mình thấy hợp và tin tưởng nên theo luôn mới 1 tuần theo bác thôi bạn ạ nhưng cũng chén đc 2 lần giải 6, 2 lần dàn 3d 448s và 1 lần dàn 24s 3 bộ 23,35,33,11. Mình đi theo bác maica dàn ngày là chủ yếu, dàn 64sx7c đấy, mình đi tỉ lệ 2-5-10. Mình ko đi dàn hạ. Mình cũng có nuôi 650s dàn 3d của bác ấy nhưng chơi 1đ mỗi ngày thôi. Mình có đi thêm giải 6 cả 2 khung đều ăn rồi. Nhưng thôi mình ko đi giải 6 nữa mà chỉ chuyên tâm vào dàn ngày 448s của bác maica thôi nhưng tăng tiền lên. Vì mình thấy pp ấy là hiệu quả nhất, vừa an toàn, ko phải nuôi lâu. Khi nào vốn lên đc 100m thì mình mới lại chơi 4d sau vì 4d awn thif awn to luôn nhưng vốn phải to, dàn ít số thì phải nuôi lâu bạn ạ. Trả xong nợ mình mới dám chơi 4d

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.