Cầu MB - MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB | Page 23 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - DÀN 2D 48 SỐ VÀ 3D 336 SỐ - NUÔI TRONG 3 NGÀY - ĐÀI MIỀN BẮC GIẢI ĐB

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chơi lotobet thua mình còn đc 20m sau đó mình cứ đi 3d dàn cố định 64s va ghép 8c đi đều ko chão 2đ 1 ngày và chơi mn theo ct nguoiquaduong lên đc 50m thù mình đọc đc bài của bác maica, tự nhiên mình thấy hợp và tin tưởng nên theo luôn mới 1 tuần theo bác thôi bạn ạ nhưng cũng chén đc 2 lần giải 6, 2 lần dàn 3d 448s và 1 lần dàn 24s 3 bộ 23,35,33,11. Mình đi theo bác maica dàn ngày là chủ yếu, dàn 64sx7c đấy, mình đi tỉ lệ 2-5-10. Mình ko đi dàn hạ. Mình cũng có nuôi 650s dàn 3d của bác ấy nhưng chơi 1đ mỗi ngày thôi. Mình có đi thêm giải 6 cả 2 khung đều ăn rồi. Nhưng thôi mình ko đi giải 6 nữa mà chỉ chuyên tâm vào dàn ngày 448s của bác maica thôi nhưng tăng tiền lên. Vì mình thấy pp ấy là hiệu quả nhất, vừa an toàn, ko phải nuôi lâu. Khi nào vốn lên đc 100m thì mình mới lại chơi 4d sau vì 4d awn thif awn to luôn nhưng vốn phải to, dàn ít số thì phải nuôi lâu bạn ạ. Trả xong nợ mình mới dám chơi 4d
Mình lỡ theo 4d r, chắc đi cho hết khung, k ổn thì về 3d

Mình lỡ theo 4d r, chắc đi cho hết khung, k ổn thì về 3d
Mình cũng đi nốt khung ngày hôm nay 2 dàn 1225s và dàn 650s ko nhỡ ra lại tiếc cù mih cũng theo từ đầu tuần rồi. Nếu tối nay ra thì có thể mình nuôi tiếp khung nữa dàn 1225s ấy. Còn nếu vẫn chưa chén đc thì mình dừng lại đi 3d ngày tăng tiền lên bạn ạ.

Sao nhìu zậy ae
Vâng bác có hơn 2 tháng thôi mà em bay mất 300m với lotobet bác ạ. 100m vốn của em và nợ thêm hơn 200nữa. Ko hiểu sao như bị ma ám ấy bác. Cứ cầm máy lên là chỉ mở bet ra chơi, thua cũng vậy mà ăn cũng vậy, ko dừng lại đc bác ạ. Khi nợ tăng lên em đã tĩnh táo ra bảo bỏ bét thế mà vẫn ko bỏ dứt điểm đc vẫn mất với bet hơn 50m nữa mới dừng lại đc. Nói thật chứ cứ nghĩ lại lúc ấy em thấy còn sợ. Ngày mấy chục m, ít cũng vài m bay trong vòng mấy chục phút, ngày nào như ngày đấy, ko rứt ra đc. Mà bình thường em cũng là người có bản lĩnh lắm đó bác. Nói 1 là 1, 2 là 2 thế mà với bét em thua thật sự. Mays tháng liền em chỉ có nạp tiền vào chứ ko có đc rút tiền về. Sợ thật đó bác.

em cũng ko phải thuộc dạng liều lĩnh bất chấp thế đâu, nhưng thực em ko thể hiểu đc bản thân mình lúc ấy bị làm sao ấy, thật đúng là ma lực của bet, sợ thật bác ạ.

Vâng bác có hơn 2 tháng thôi mà em bay mất 300m với lotobet bác ạ. 100m vốn của em và nợ thêm hơn 200nữa. Ko hiểu sao như bị ma ám ấy bác. Cứ cầm máy lên là chỉ mở bet ra chơi, thua cũng vậy mà ăn cũng vậy, ko dừng lại đc bác ạ. Khi nợ tăng lên em đã tĩnh táo ra bảo bỏ bét thế mà vẫn ko bỏ dứt điểm đc vẫn mất với bet hơn 50m nữa mới dừng lại đc. Nói thật chứ cứ nghĩ lại lúc ấy em thấy còn sợ. Ngày mấy chục m, ít cũng vài m bay trong vòng mấy chục phút, ngày nào như ngày đấy, ko rứt ra đc. Mà bình thường em cũng là người có bản lĩnh lắm đó bác. Nói 1 là 1, 2 là 2 thế mà với bét em thua thật sự. Mays tháng liền em chỉ có nạp tiền vào chứ ko có đc rút tiền về. Sợ thật đó bác.
Thôi lỡ rồi ae đừng nghỉ tới nó nửa, coi như bài học để rút kinh nghiệm Làm lại từ đầu

Thôi lỡ rồi ae đừng nghỉ tới nó nửa, coi như bài học để rút kinh nghiệm Làm lại từ đầu
Mà ae vẫn còn lều lĩnh thật đang xa bờ sao lại nhảy lên 4D, 4D dành cho đại gia dư giã đấy

Mà ae vẫn còn lều lĩnh thật đang xa bờ sao lại nhảy lên 4D, 4D dành cho đại gia dư giã đấy
Vì e thấy CT Maica chia sẻ, tư vấn nên e theo bác ạ! Em nên ntn để về bờ an toàn đây nhỉ!:(

Vì e thấy CT Maica chia sẻ, tư vấn nên e theo bác ạ! Em nên ntn để về bờ an toàn đây nhỉ!:(
Thì anh maica chia sẻ Đa dạng Chung cho tất cả ae, Còn ae thì mõi người mõi khác nhau, ae phải tự liệu theo sức của mọi người để chọn cho mình một phương pháp đúng sức của ae

Ae ơi có thấy bác maica lên dàn ngày 4/10 chưa, mình tìm mãi ko thấy đâu, ae bào có đg link cho mình xin với!!!

Mình cũng đi nốt khung ngày hôm nay 2 dàn 1225s và dàn 650s ko nhỡ ra lại tiếc cù mih cũng theo từ đầu tuần rồi. Nếu tối nay ra thì có thể mình nuôi tiếp khung nữa dàn 1225s ấy. Còn nếu vẫn chưa chén đc thì mình dừng lại đi 3d ngày tăng tiền lên bạn ạ.
Bạn cho mình xin 2 dàn này với

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.