Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1 ngày tôi dc ngủ 4 h, khi ae ngu la tôi thức, con khi tôi ngu là a em thức dạy, ca đêm ngồi mày mò tìm tòi đẻ sao có thể sắc suất nhât cao nhat cho ae, còn 1 mình tôi choi quá đon giản chi 1 tiêng la xong hết, có ae tôi lại càng phải có trách nhiệm hơn, tôi vi ae tôi dc cai j, dc cai chức tướng hưởng lộc j cua ae, dc lương ko??? dc j về cho gia đình ko, so vơi những j thoi gian công sưc tôi bỏ ra vi ae liệu có đáng để dc hưởng nhung lời moc cua ae ko???? tôi choi lên dan tất cả các đài các dàn rieng bắc ko thiếu cái j, ai owr đây choi đu dc nhu tôi, phục vu ae dc như tôi, ae thư lên 1 đài băc xem no thê nào, đang này có ngay nhiêu 8 đài it la 6, thử hỏi tôi đã vì ae hay vi bản thân tôi????
Thực sự thì e rất rất cảm ơn cũng như khâm phục a. Có nói ra nghìn lần thì cũng ko thể nói hết đc lòng biết ơn của e cũng như các ae đc a dìu dắt về bờ. A đừng vì những con sâu bỏ giàu nồi canh mà suy nghĩ a nhé. Thời gian đó a tập trung vào dàn giúp bọn e ai xa bờ thì về bờ ai về bờ rồi kiếm đồng lương nuôi gia đình . E là phụ nữ e mới 30t thui nhưng thực sự công việc mưu sinh rất vất vả mình e gồng gánh gđ 2 đứa con ăn học. May mắn thay e biết đc và theo a . Giờ e có đồng lương ổn phục vụ cs gđ cũng như bản thân. Em cảm ơn a!!!!

AE TESS CAI DAN 25 SỐ LẤY GIAI NHÂT THƯ 5 TUÂN TRƯỚC GHÉP VÒNG, NẾU TRUNG THÍ LÂY BÓNG DƯƠNG DAN NHIỀU NHẤT 25 SỐ TRUNG 3 CON THI CON 16 SÔ TESSS XEM CÓ PAI ĂN 30 TUÂN RÔI KO??? HÔM NAY LA NGÀY CUỐI KO VẬY??? NẾU CHIA SẺ CẦU TỪ CHIỀU THI AE LIÊU BỎ HẾT ĐỂ CHOI DÂN ĐÓ KO??? CHANG ĐÂP ĐẦU DAN ĐÓ LA J, CÒN DÀN BẮT DC BỘ 68 NHUNG KO AI ĐỂ CẢ, NẾU DÃ LÀ CƠ BAC GẠO KO AI ĐỂ CON ĐÓ LẠI VÀ, NHẤT LÀ HÔM QUA ĐÃ VỀ RỒI, CHI CÓ AI BAT TỔNG CHẠM MỚI ĐỂ LẠI THÔI, THUA CUNG LỌC BỘ ĐÓ RA HẾT.
giải thích làm gì nhiều cho mệt a, mai cứ lên dàn sớm tý để bọn e vào sớm là đc những người khác kệ họ đi , làm dâu trăm họ chiều sao đc a ơi, quan trọng là những người vẫn luôn tin tưởng a , đợi những con số hàng ngày của a thôi

Thực sự thì e rất rất cảm ơn cũng như khâm phục a. Có nói ra nghìn lần thì cũng ko thể nói hết đc lòng biết ơn của e cũng như các ae đc a dìu dắt về bờ. A đừng vì những con sâu bỏ giàu nồi canh mà suy nghĩ a nhé. Thời gian đó a tập trung vào dàn giúp bọn e ai xa bờ thì về bờ ai về bờ rồi kiếm đồng lương nuôi gia đình . E là phụ nữ e mới 30t thui nhưng thực sự công việc mưu sinh rất vất vả mình e gồng gánh gđ 2 đứa con ăn học. May mắn thay e biết đc và theo a . Giờ e có đồng lương ổn phục vụ cs gđ cũng như bản thân. Em cảm ơn a!!!!
biết chia vốn là chiến thắng đsung k ô bạn vì ông cũng theo maica lâu rồi nên cũng biết là có thể gãy thông 3 ngày cơ, có thể mai cũng vẫn xịt tiếp là chuyện bình thường, nhưng ae ta biết chia vốn k cụt vốn nên mình cứ mãi là người chiến thắng thôi

A CÁM ƠN EM ĐA TIN TƯỞNG A, A CÓ J A CHIA SẺ HẾT THÔI, ĐUNG LA CÓ SÂU, NÊN CÓ NHIEU CÁI HAY NỮA A KO MUÔN CHIA SẺ ĐẺ TƯN=J NHIÊN SÂU BỌ NÓ LẠI DC HƯỞNG, EM CƯ BÁM PP CUA A THI KO BAO H CHẾT DC, TẤT CA DAN NUOI CHI LA THÊM THẮT THÔI, DAN CHÍNH VÂN LA DAN NGÀY NHƯ MỌI KHI A LÊN DÀN, NO CÓ KHUNG ĂN KHUNG CHET RÔI THÊ NÊN EM DU PHÒNG CHOI LA ỔN.

Cảm ơn maica nhiều mình cũng mất tiền khi các dàn đều Tạch nhưng chỉ buồn 1 xíu khi xổ số báo kết qủa xong qua đi còn bạn sẽ buồn gấp 100 lần so với với mình vì bạn quá vất vả cả 1 đêm hơn nữa bạn còn buồn khi AE xa bờ mà có AE ko hiểu còn nói này kia thôi kệ đi rồi họ cũng hiểu là họ đã sai còn bạn cứ làm theo đúng lương tâm của mình là vui rồi ....chúc bạn giữ giìn sức khỏe và thành công trong bộ môn số học này chúc ngày ngày rực rỡ vui lên bạn nhe
CÁM ƠN AE ĐÃ HIỂU VÀ ĐỌNG VIÊN, ĐÚNG LA MINH BUÔN VI A EM KO DC HƠN LA MINH THUA, MINH DÀI VÔN NÊN KO SỢ J HẾT, LO CHO AE NGĂN VỐN THI GÃY DAI KO THEO DC THI RAT BUỒN, AI SOI LÊN DAN CUNG MUỐN DC, AE DC, RÔI CHÚC NAU VAI CÂU CHƯ KO AI MUỐN AI CHẾT CẢ, NHUNG THÔI ĐOI KO TRANH DC, HỌ CÓ QUYEENN DC NOI DC CHỦI MÀ. KO VAN ĐỀ J ĐÂU, MINH ĐANG SOI RÔI LÊN DAN CHO AE ĐÂY.

A CÁM ƠN EM ĐA TIN TƯỞNG A, A CÓ J A CHIA SẺ HẾT THÔI, ĐUNG LA CÓ SÂU, NÊN CÓ NHIEU CÁI HAY NỮA A KO MUÔN CHIA SẺ ĐẺ TƯN=J NHIÊN SÂU BỌ NÓ LẠI DC HƯỞNG, EM CƯ BÁM PP CUA A THI KO BAO H CHẾT DC, TẤT CA DAN NUOI CHI LA THÊM THẮT THÔI, DAN CHÍNH VÂN LA DAN NGÀY NHƯ MỌI KHI A LÊN DÀN, NO CÓ KHUNG ĂN KHUNG CHET RÔI THÊ NÊN EM DU PHÒNG CHOI LA ỔN.
E chỉ chơi dàn ngày 65 số 7 càng với 65 số 4 càng hạ thôi. Lợi nhuận tháng cũng ổn . Ổn rồi e lại muốn tận hưởng cảm giác ăn 4d nên e nuôi dàn 4d 640 số nữa. E dự phòng 40m cho khung gãy . Như hôm trc lên 40d/ số dàn 455 số thót tim anh ah

chào tất cả ae mình đi ngủ mai mình còn đi làm ae ngủngon mai đợi maica lên số ae ta lại vào tiền vậy thôi

E chỉ chơi dàn ngày 65 số 7 càng với 65 số 4 càng hạ thôi. Lợi nhuận tháng cũng ổn . Ổn rồi e lại muốn tận hưởng cảm giác ăn 4d nên e nuôi dàn 4d 640 số nữa. E dự phòng 40m cho khung gãy . Như hôm trc lên 40d/ số dàn 455 số thót tim anh ah
AI TRẢ HÔM TR DC 40 K CƠ À, ĐUNG RÔI CHƠI NHUNG DAN ĐÓ CHẮC MÀ, CƠM KO ĂN GẠO CÒN ĐÓ, RÔI LẠI VỀ TÚI MÌNH. BIÊT CHIA VÔN LA OK RÔI.

AI TRẢ HÔM TR DC 40 K CƠ À, ĐUNG RÔI CHƠI NHUNG DAN ĐÓ CHẮC MÀ, CƠM KO ĂN GẠO CÒN ĐÓ, RÔI LẠI VỀ TÚI MÌNH. BIÊT CHIA VÔN LA OK RÔI.
Hihi mỗi lần chão lên thế đau tim lắm a ah. Nhưng có con đường nào bằng phẳng đâu anh. Có gian nan ta mới có động lực phấn đấu có thua mới có động lực gấp . Dàn hạ 260 số e lên 30k rồi mong mai nổ anh ạ

Hôm qua Maica CS dàn sớm, mọi ng yên tâm cược sớm không phải ngóng hơn mẹ đi chợ tránh được tình trạng ku k vào đc. Bên Lào có tổ chức trung thu như ở VN k Maica

Hôm qua Maica CS dàn sớm, mọi ng yên tâm cược sớm không phải ngóng hơn mẹ đi chợ tránh được tình trạng ku k vào đc. Bên Lào có tổ chức trung thu như ở VN k Maica
Có như Việt Nam! Bác à, thậm chí la to hơn, ngươi viet mình bên đó cung nhiều mà, nên có nhiều cái giống Việt Nam! Lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.