Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
dung roi ae em gay khung rồi, ngay đâu chia sẻ cai ăn ngay, h gay kung ae nao the hay ko thi tuy nhé, 1 tuan choi ko chão vãn lãi, ăn minnh ko dc j mà ko ăn mình cung ko dc j, vậy ae tự quyet theo hay ko, có sao thì đừng trách và noi nhung lơi kho nghe, có 1 số ae nói la thợ xây thì ttot nhất giu tiền mà mua sủa cho con đung ham làm giầu cái nghre nay, cơ bác mà, nó bác lam, dc thì tung hô ko dc thì nòi ko có tiên mua sữ cho con con theo, và chét,
Lô đề có kiến thức thì gọi là đầu tư, ngu không có kiến thức gọi là cờ bạc. Kêu ai

Cảm ơn maica, bạn nói đúng lắm , lao động phổ thông thì kiếm tiền mà sinh sống, vào đây ham làm giàu làm gì, người ta có kiến thức nhìn cầu người ta chia sẻ trên diễn đàn cho mọi người tham khảo, tiền trong túi mình thích thì chơi, không thích thì thôi, người ta có súi là phải chơi đâu. Chỉ là cái lòng tham. Mà tham thì thâm, ngu thì chết kêu gì.
bạn nói hay lắm, môm này ko rành cho thợ xây, vào chua đu dan 3d vân thiếu thiêu vốn thi chơi cái nỗi j???

Bác maica nói quá chuẩn?ae đã xác định chơi thì phải chấp nhận các bác Ah?phải biết chia vốn ra đánh?tôi lần trước ngày nào cũng Bích bét xác định hnay phải ra lên mới vỡ nợ lên vỡ nợ xuống?các bác xác định theo bác maica rồi thì ko lên kêu nhiều để bác maica còn bt soi cầu cho ae mình theo ko chết hết các bác Ah.cám ơn bác maica đã bỏ công sức ra soi cầu giúp các e?

E mới theo a từ hôm thứ 2 dàn 4d còn 3d tuần trước là mất hơn chục cái dàn tồng 2789. Giờ quyết mỗi ngày chỉ vào 4d theo a xem nó đen cỡ nào. Mà giờ tài khoản còn có 2tr9 thôi. Đang xa bờ thật nhưng lên đây đọc mấy ô bình luận những lời lẽ k ra gì cũng hơi bức xúc. Nam nhi giám làm giám chịu chứ đừng thua tha mà vào nói này nói kia. Tiền của mình mình tự quản còn ngta lên đây bỏ công sức ra k có lời cảm ơn thì thôi lại còn nói này nói kia.
Bạn nói đúng quá mình ủng hộ cách suy nghĩ đó

Oi NỔ roi, nghe Trung Quốc , Ah quên, nghe theo hướng dẫn của Chung Tướng thì nói thật... con anh đói cả sữa... mình là thợ xây, 1 ngày bục hết cả mặt được có 350k len khong có duyen với lực để theoTướng rồi , nhất lại là ChUnG tƯớNg. Chúc chú nhanh len Thừa Tướng nhé KKKKKKKK
Kaka cái bình luận này hài nhỉ mặc dù thua mà không nhịn đc cười. Nói thật maica là người có phải thánh đâu bắt như thế là đẳng cấp rồi. Nếu trúng xuốt có khi sẽ mình lại hư....kaka. Mai làm lại bạn nhé hợp số thì múc. Được thua không buông lời cay đắng. Vạn sự tùy duyên.

dan 25 số hôm nay chia sẻ anh em, ae có thể tess g1 ngày thứ 5 hang tuần, lấy 5 số đo ghép vòng ra 25 số, nêu trùng lấy bóng, ae thử tess xem có đúng ăn 216 ngày này, tính ra 30 tuần chưa gãy, hôm nay ngày cuối chẳng nhẽ ko đập. nó gây thi châp nhận, nó chạy thì sao đây...????/
Nó ăn mãi kà lên miếu làm thánh đấy kaka... Gãy tý cho đồng lấy vốn.... Mai mình lấy lại.

tôi theo 4D từ CN đến h gãy còn chưa kêu gì thì thôi:p:p. Tin thì theo chứ mấy ông kia cứ làm như bác maica bắt buộc phải cho họ dàn bao nổ ý. Làm loạn hết cả lên. E vẫn cứ tin tưởng bác @maica

A nói hay lắm nhưng nên tế nhị 1 tý ??
Anh mai ca rat nhiet tinh va tam huyet anh ay chot so nen chi muon giup moi nguoi thoi con khog may no gay cac bac cung vui ve ma dong vien anh ay co dong luc chot so chu dung nen noi loi cay dang con ạ thich thi choi khog thi thoi ma chu mai ca muon moi nguoi duoc an lam qua tinh cach cua anh ay minh hieu anh ay la nguoi co tam ai it von thi vat va con ai co 50 trieu thi khog chet duoc anh ay cung chi vi qua nhiet tinh moi co nguoi trach ban than anh ay ket qua cung muon giup moi nguoi thoi dung trach anh y ban oi

Cảm ơn maica nhiều mình cũng mất tiền khi các dàn đều Tạch nhưng chỉ buồn 1 xíu khi xổ số báo kết qủa xong qua đi còn bạn sẽ buồn gấp 100 lần so với với mình vì bạn quá vất vả cả 1 đêm hơn nữa bạn còn buồn khi AE xa bờ mà có AE ko hiểu còn nói này kia thôi kệ đi rồi họ cũng hiểu là họ đã sai còn bạn cứ làm theo đúng lương tâm của mình là vui rồi ....chúc bạn giữ giìn sức khỏe và thành công trong bộ môn số học này chúc ngày ngày rực rỡ vui lên bạn nhe

Lô đề có kiến thức thì gọi là đầu tư, ngu không có kiến thức gọi là cờ bạc. Kêu ai
chuẩn vl ông ạ t tháy gãy 3 ngày thông là chuyện bình thường mà ae vào kêu ca tại cứ tất tay đỏ đen k chia vốn ra thì chịu tất nhiên là k ăn thì cũng tiếc nối nhưng k ăn hôm nay mai ăn ngày kia ăn ông cứ chia vốn đánh đủ 1 tuần tuần đấy chẳng nhé k chúng 1 ngày, đánh theo kiểu đầu tư chứ đánh theo kiểu cờ bạc đỏ đen thì nghỉ sớm để tiền mà tiêu khỏi phí

Kaka cái bình luận này hài nhỉ mặc dù thua mà không nhịn đc cười. Nói thật maica là người có phải thánh đâu bắt như thế là đẳng cấp rồi. Nếu trúng xuốt có khi sẽ mình lại hư....kaka. Mai làm lại bạn nhé hợp số thì múc. Được thua không buông lời cay đắng. Vạn sự tùy duyên.
thợ xây thì lo kiếm cơm đi đsung k bạn bao giờ dư vốn ra mới chơi số chơi kiểu mất cả sữa cho con thì bó tay k có ý chê trách nhưng chắc ô này k phải thợ xây mà tư duy của thằng phụ hồ thôi thợ người ta còn biết tính toán phụ thì chỉ biết sai gì làm đấy thôi

chuẩn vl ông ạ t tháy gãy 3 ngày thông là chuyện bình thường mà ae vào kêu ca tại cứ tất tay đỏ đen k chia vốn ra thì chịu tất nhiên là k ăn thì cũng tiếc nối nhưng k ăn hôm nay mai ăn ngày kia ăn ông cứ chia vốn đánh đủ 1 tuần tuần đấy chẳng nhé k chúng 1 ngày, đánh theo kiểu đầu tư chứ đánh theo kiểu cờ bạc đỏ đen thì nghỉ sớm để tiền mà tiêu khỏi phí
Vẫn đang chờ chủ tịch hội đồng quản trị lên dàn 4d đây chúc toàn thể ae theo bác mai ca mạnh khoẻ nhe tin vào a mai đại ca nhé

Vẫn đang chờ chủ tịch hội đồng quản trị lên dàn 4d đây chúc toàn thể ae theo bác mai ca mạnh khoẻ nhe tin vào a mai đại ca nhé
dám chơi dám chịu đsung k bạn như mấy ô kêu đi làm thợ xây ngày 350k k có vốn dự phòng thì chơi số làm gì k chơi gì thì 350k một ngày cũng đủ nuôi vợ con ở quê r ở thành phố mình k nói, đọc bình luận mà thấy ức chế vãi đãi luôn

AE TESS CAI DAN 25 SỐ LẤY GIAI NHÂT THƯ 5 TUÂN TRƯỚC GHÉP VÒNG, NẾU TRUNG THÍ LÂY BÓNG DƯƠNG DAN NHIỀU NHẤT 25 SỐ TRUNG 3 CON THI CON 16 SÔ TESSS XEM CÓ PAI ĂN 30 TUÂN RÔI KO??? HÔM NAY LA NGÀY CUỐI KO VẬY??? NẾU CHIA SẺ CẦU TỪ CHIỀU THI AE LIÊU BỎ HẾT ĐỂ CHOI DÂN ĐÓ KO??? CHANG ĐÂP ĐẦU DAN ĐÓ LA J, CÒN DÀN BẮT DC BỘ 68 NHUNG KO AI ĐỂ CẢ, NẾU DÃ LÀ CƠ BAC GẠO KO AI ĐỂ CON ĐÓ LẠI VÀ, NHẤT LÀ HÔM QUA ĐÃ VỀ RỒI, CHI CÓ AI BAT TỔNG CHẠM MỚI ĐỂ LẠI THÔI, THUA CUNG LỌC BỘ ĐÓ RA HẾT.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.