Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cái ông đánh mất sữa cho con đâu rồi. Mai t cho con lô mà big B-) B-) Chơi như con nghiện thế thì trời cứu
đó lô nổ nhu mưa sao ko kêu, đơi đung là, cham3 8 g7 đó, giai 6 chén đó,

dan 25 số hôm nay chia sẻ anh em, ae có thể tess g1 ngày thứ 5 hang tuần, lấy 5 số đo ghép vòng ra 25 số, nêu trùng lấy bóng, ae thử tess xem có đúng ăn 216 ngày này, tính ra 30 tuần chưa gãy, hôm nay ngày cuối chẳng nhẽ ko đập. nó gây thi châp nhận, nó chạy thì sao đây...????/

Lúc ăn thì tung hô chúc mừng các kiểu, lúc trượt thì nói này nói kia. Chấp gì bọn vớ vẩn đấy chủ tịch

a noi họ nói nhưng bọn kia, ko noi em, mượn loi cua em thôi, a biêt em thê nào mà, nc xh kê đi, a ko bân tâm đâu, nhug phai nói cho loại rẻ rách nó hiểu.
nói chung em thi ít tuổi thôi nhưng cái gì đúng mình phải biết đúng sai phải biết sai còn vì cờ bạc ma em mất rất nhiêu thứ có thể ko dám nói nhưng em khẳng định là em dã mất hơn tất cả những ng ở đây nhưng ko kêu ko trách chơi dk chịu dk vì ngày xưa lô đề em mất tuoi thanh Xuân mất tương lai giờ chơi chắc chắn đều có ý định là kiếm nhung đều là chưa có phương pháp hay chiến thuật chơi lên đều thua em cũng vậy lên cũng chỉ mong những người như anh đã có kinh nghiệm trong môn này và trụ vững dk sẽ chia sẻ kéo giúp ae còn đang lạc lối chúc anh và gia đình sức khỏe thành công hơn trong cuộc sống

đen no thê đo em à, đung hôm bỏ càng
Bt đại ca ơi, dám chơi dám chịu mà. Tháng trc gãy có 3 ngày thì ai sướng cho a ạ. Chủ nhật e ăn cái 0257 của a mà. Nên cứ kiên trì theo anh thôi. Tuần em chỉ xin ăn 1 lần 4D 640 số là đủ r anh ạ

VIẾT VÀO ĐÂY ĐỂ AN ỦI AE VÀ CŨNG LÀ ĐỂ CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHO AE VÌ TÔI BIẾT AI CŨNG XA BỜ CẢ MỚI VÀO ĐÂY, VỐN RẤT QUAN TRỌNG AE Ạ NẾU AE K CÓ TẦM 50M-100M THÌ CHƠI DÀN NUÔI RẤT NGUY HIỂM VÌ NÓ CÓ THỂ GÃY KHUNG, CÁ NHÂN MÌNH THEO MAICA 2 THÁNG RỒI MÌNH CHỈ CHƠI MỖI DÀN NGÀY HÀNG NGÀY MÌNH ĐI LÀM, ĐẾN GIỜ MÌNH LÊN LẤY SỐ, NGÀY 1 MÌNH CHỈ ĐI 1K 3D LÀ HẾT 455K, NGÀY 2 2K LÀ 910K NGÀY 3 MÌNH CHÕA MẠNH LÊN TÝ 5K LÀ 2275K NGÀY 4 MÌNH ĐI 10K LÀ 4550K TỪ LÚC MÌNH THEO CHƯA THẤY GÃY ĐẾN NGÀY THỨ 4, THÁNG TRƯỚC VÌ GẶP MẤY NGÀY GÃY THÔNG 3 NGÀY NÊN TỔNG KẾT THÁNG MÌNH CHỈ ĐC 4M6, NHƯNG CŨNG LÀ CÓ LỜI TỪ ĐỀ CHỨ K MẤT NHƯ TRƯỚC NỮA, MÌNH VIẾT RA ĐÂY ĐỂ AE TÍNH TOÁN VỐN 10M CHỈ CHƠI 1K TỪ NGÀY 1 MỚI ĐỦ TIỀN CHÃO CHỨ CÁC BẠN ĐÁNH MÀ ĐỂ HẾT VỐN LÀ THUA, CÁC CAO THỦ TRÊN DIỄN ĐÀN ĐỀU KHUYÊN CHIA VỐN ĐỦ 10 NGÀY LÀ VÌ LẼ ĐÓ , MONG TẤT CẢ AE CÙNG VỀ BỜ THÔI CHỨ THẤY AE NHƯ VẬY TÔI CŨNG BUỒN, CÙNG CẢNH NGHR DỊCH MỚI CHẾT VÌ BÉT CẢ , ĐÂY LÀ LỜ TÔI MUỐN NÓI, AE NÀO CẢM THẤY THEO ĐƯỢC THÌ THEO K THEO ĐC THÌ THÔI TIỀN TRONG TAY CÁC BẠN CÁC BẠN TỰ QUYẾT ĐỊNH
Cảm ơn bạn nhiều .mình tin chủ tịch mai ca rất có tâm .chủ tịch cũng rất buồn khi lên dàn mà ko trúng các bạn ở trên đừng lên nói những lời như vậy.

dan 25 số hôm nay chia sẻ anh em, ae có thể tess g1 ngày thứ 5 hang tuần, lấy 5 số đo ghép vòng ra 25 số, nêu trung lấy bóng, ae thử tess xem có đung ăn 216 ngày nay tinh ra 30 tuân chua gãy, hôm nay ngày cuối chang nhẽ ko đập. no gay thi châp nhận, nó chay thi sao đây...????/
Tập xác định của em là 4d giờ e cứ 4d mà phang a lên dàn em coppy là vào cược thôi em giờ món khoái khẩu 4d ko chơi gì nữa

dan 25 số hôm nay chia sẻ anh em, ae có thể tess g1 ngày thứ 5 hang tuần, lấy 5 số đo ghép vòng ra 25 số, nêu trùng lấy bóng, ae thử tess xem có đúng ăn 216 ngày này, tính ra 30 tuần chưa gãy, hôm nay ngày cuối chẳng nhẽ ko đập. nó gây thi châp nhận, nó chạy thì sao đây...????/
Ma bg mới nói lô hôm nay anh chốt căng nhỉ 090,292,565 nổ ghê thật

Thế phải bình tâm suy ngĩ như mình theo a mai ca lên ko theo ai nữa lên bạn cứ suy ngĩ kĩ đi theo ai thì theo trượt ko trách móc bạn ak mình cũng như bạn thôi khổ lm nợ lãi thì nhiu lên ae hãy đọc hướng dẫn sử dụng trước khi dùng cố lên ng ae bình tại tâm
Dạ e ko phải là kêu ca hay gì ạ .e cảm ơn bác về những lời khuyên ạ

ae phai hiểu, dan chinh cu mình chia sẻ hang ngay gan như ko có 4 ngay chet bao h, nay chi la ngày 2, dan đo choi la chính, ae có thua vôn thi vơi sang dan nuôi, và 4d, chứ ko ai bo hêt để ham 4d, ti lê it số dduong nhiên sr ăn thấm, và cầu keeo dua trên pp đều phụ thucos vao đồng, no quay láo thi chấp nhạn thôi, con minh la người trần mắt thit ko phai thánh mà ăn dc suot đâu, ai cung có ngày nọ ngauy kia, cung có câu đỏ câu đen, the nên hop duyên thi dc, co đừng đứng nui nọ trông nui k thì ko choi dc môn nay đâu ae nhé
E mới theo a từ hôm thứ 2 dàn 4d còn 3d tuần trước là mất hơn chục cái dàn tồng 2789. Giờ quyết mỗi ngày chỉ vào 4d theo a xem nó đen cỡ nào. Mà giờ tài khoản còn có 2tr9 thôi. Đang xa bờ thật nhưng lên đây đọc mấy ô bình luận những lời lẽ k ra gì cũng hơi bức xúc. Nam nhi giám làm giám chịu chứ đừng thua tha mà vào nói này nói kia. Tiền của mình mình tự quản còn ngta lên đây bỏ công sức ra k có lời cảm ơn thì thôi lại còn nói này nói kia.

Dàn 336s Hqua đánh hnay bỏ đánh mỗ dàn ngày nó lại ra dàn 336 3D nuôi ác thật

Dạ e ko phải là kêu ca hay gì ạ .e cảm ơn bác về những lời khuyên ạ
Giờ mình chỉ chơi dàn 4d ko chơi cái gì nữa song lot mấy con dề mình ko chơi nô ko 3c gì nữa bác maica lên dàn coppy oánh luôn thế là cả ngày lm việc yên tâm ko chơi lan man cái gì nữa

a noi họ nói nhưng bọn kia, ko noi em, mượn loi cua em thôi, a biêt em thê nào mà, nc xh kê đi, a ko bân tâm đâu, nhug phai nói cho loại rẻ rách nó hiểu.
Ae bình tĩnh đi maica cũng mất chứ có đc gi đâu ae mất môt thi mai ca mất 10 đấy vi chính bản thân maica cũng đánh mà còn đánh to hơn ae ấy chứ nên ae phai hiêu đã châp nhận ngồi lên cùng môt con thuyền vs nhau thi cần phai có lòng tin với nhau va tôn trong người câm lái chứ

nói chung em thi ít tuổi thôi nhưng cái gì đúng mình phải biết đúng sai phải biết sai còn vì cờ bạc ma em mất rất nhiêu thứ có thể ko dám nói nhưng em khẳng định là em dã mất hơn tất cả những ng ở đây nhưng ko kêu ko trách chơi dk chịu dk vì ngày xưa lô đề em mất tuoi thanh Xuân mất tương lai giờ chơi chắc chắn đều có ý định là kiếm nhung đều là chưa có phương pháp hay chiến thuật chơi lên đều thua em cũng vậy lên cũng chỉ mong những người như anh đã có kinh nghiệm trong môn này và trụ vững dk sẽ chia sẻ kéo giúp ae còn đang lạc lối chúc anh và gia đình sức khỏe thành công hơn trong cuộc sống
Đúng rồi bạn ạ.mình cũng như bạn .mình đã tự chơi và nợ mấy năm nay rồi .giò mai cả đã bỏ bao công sức ra cho số mình chỉ việc vào cóp rồi chơi .mình đc mai cả cũng có đc gì từ mình đâu.lên vơi mình từ trc đêna nay chọn chủ tịch nào để theo dù có thua mình cũng ko bao giò than trách.trong lòng vẫn cảm thấy biêt ơn thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.