Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ok bạn ak ae mình thua nhiu lên mình hiểu tâm lý ae nhưng ae thái quá phũ phàng quá hơi buồn cho cái xã hội này bạn nhỉ
kê đi ban ơi, xa hội mà, lam dau chăm họ ko biêt the nao chiêu dc đâu, đên ct cao thủ chêt như thường ko kiên trì ko có vốn phòng chơi sổi thì chi có chêt thôi, minh ko quan tâm nhung lời cua họ đâu, ai nói j kê họ đi. sang tuong khác ma theo, xem ăn dc bao nhiêu, xem mở mày mơ mặt dc ko??? kakakka

ae nên đánh dàn hàng ngày ấy tôi theo mai ca 2 tháng rồi nhưng k chơi dàn nuôi tôi chỉ đánh dàn hàng ngày thôi , xịt thông 3 hôm là cùng, thấy ổn hơn là chơi dàn nuôi
bác đánh dàn ngày càng à

kê đi ban ơi, xa hội mà, lam dau chăm họ ko biêt the nao chiêu dc đâu, đên ct cao thủ chêt như thường ko kiên trì ko có vốn phòng chơi sổi thì chi có chêt thôi, minh ko quan tâm nhung lời cua họ đâu, ai nói j kê họ đi. sang tuong khác ma theo, xem ăn dc bao nhiêu, xem mở mày mơ mặt dc ko??? kakakka
Dạ vâng a em giờ quyet định bán a vào bờ trượt e van là phan của a như e trươcd theo phan bảo e vẫn quí phan bảo tất cả cao thủ diễn đan

dung roi ae em gay khung rồi, ngay đâu chia sẻ cai ăn ngay, h gay kung ae nao the hay ko thi tuy nhé, 1 tuan choi ko chão vãn lãi, ăn minnh ko dc j mà ko ăn mình cung ko dc j, vậy ae tự quyet theo hay ko, có sao thì đừng trách và noi nhung lơi kho nghe, có 1 số ae nói la thợ xây thì ttot nhất giu tiền mà mua sủa cho con đung ham làm giầu cái nghre nay, cơ bác mà, nó bác lam, dc thì tung hô ko dc thì nòi ko có tiên mua sữ cho con con theo, và chét,
Tôi ko biết ntn nhưng tôi cứ theo người ae ngày vào 1k.xem nó đen tới đâu đen mãi sẽ đỏ.mai lại húp thì mệt lắm haha
nếu ban
Tôi ko biết ntn nhưng tôi cứ theo người ae ngày vào 1k.xem nó đen tới đâu đen mãi sẽ đỏ.mai lại húp thì mệt lắm haha
neesu có vốn nên chão nhẹ lên mà ăn bạn ạ mình theo 2 tháng rồi chưa gãy quá 3 ngày

Thôi ae phải nhìn cả nhũng ngày ăn chứ ko lên này nọ như thế nói chung toang phải chịu theo thì chấp nhận cuộc chơi t mới sang. Theo dàn 2 dàn này 4 ngày nói chung là nặng vốn nhưng thua thì thua rồi mong ngày mai sẽ lấy lại dk còn ae cảm thấy quá sức thi bỏ mai t vẫn phải theo tiếp trả lẽ đen vậy mai chiến tiếp bác maica ơi
Mình từ hôm đầu tuần đến giờ bỏ hết mấy dàn của mình để chơi 3d,4d cuối cùng đảo càng xa biết là a ý rất tâm huyết nhưng khả năng có dán điep rồi cứ nhiều người chơi là ra đi cũng như kép vậy, lên là chơi dàn thôi còn lô đề còn tùy thuộc vào may mắn và duyên nữa mình ko biết những ngày tới đi đâu về đâu với một đàn con nữa nhục nhã

Bác ơi bác đừng buồn kệ ng ta đi mặc kệ ng ta nói a bình tĩnh để còn đưa ae bọn e vào bờ em vẫn tin ở a kể cả hết tiền e vẫn theo a ko trách a a bình tĩnh
em yên tâm, a ko quan tâm lời vơ vân đâu, a có 13 năm về cái nghe nay rôi, a đung dạy dc tư cái này nên a qua hiểu, bọn suuu nhi a ko cháp đâu, no có quyên nói mà, nói láo thì sẽ khoa tk thôi., nếu là thơ xây thi nên lam thờ xay cả đơi đi, đung mơ cao xa nhe ngươi thợ xây, ko có đung có mơ tưởng. ko có vôn ko theo dc ah đâu, chơi cai j đâu tư cai j cung ohai có vốn, phai đọc hiểu rôi hãy chơi. có dc co thua cháp nhạn và vui vẻ. ko ai bắt ai phải choi hết. nên đung trách ai.

Những lúc như này mình khuyên thật bạn lên vào múc người về bờ ý lòng bạn thanh thản đại gia đình diễn đàn giải mã số học toàn ae tốt bạn ak kiên trì bạn ơi ko lên kêu lm gì ai thương bạn đâu bình tĩnh đâu khắc có đó ko ai giàu 3 họ khó 3 đời
Cảm ơn bác ạ

dung roi ae em gay khung rồi, ngay đâu chia sẻ cai ăn ngay, h gay kung ae nao the hay ko thi tuy nhé, 1 tuan choi ko chão vãn lãi, ăn minnh ko dc j mà ko ăn mình cung ko dc j, vậy ae tự quyet theo hay ko, có sao thì đừng trách và noi nhung lơi kho nghe, có 1 số ae nói la thợ xây thì ttot nhất giu tiền mà mua sủa cho con đung ham làm giầu cái nghre nay, cơ bác mà, nó bác lam, dc thì tung hô ko dc thì nòi ko có tiên mua sữ cho con con theo, và chét,
Đừng chấp Maica ơi. Rất nhiều người đang cần bạn chia sẻ mà. CỨ LÊN DÀN CHO BỌN NGƯỜI ĐÓ TỨC. Cảm ơn bạn rất nhiều

Oi NỔ roi, nghe Trung Quốc , Ah quên, nghe theo hướng dẫn của Chung Tướng thì nói thật... con anh đói cả sữa... mình là thợ xây, 1 ngày bục hết cả mặt được có 350k len khong có duyen với lực để theoTướng rồi , nhất lại là ChUnG tƯớNg. Chúc chú nhanh len Thừa Tướng nhé KKKKKKKK
Bạn đừng lên như vậy.nếu hôm nay trúng thì bạn sẽ ntn. Mai ca được gì của bạn ko.chơi hay ko là do mình mà đừng lên như vậy.trung tướng đã bỏ rata nhiều công để chia sẻ cho ace mình hãy biết chân trọng công sức của trung tướng bạn ạ

Ko phải ơn huệ gì mình giúp đc bạn gì đâu lên khuyên thắng thua chuyện nhà binh theo ai phải tin ng ta ko tin thì ko theo trượt ko nản
Biết là thế bác ạ nhưng kiểu thua quá mó cóng mất hết phương hướng bác ạ

Mình từ hôm đầu tuần đến giờ bỏ hết mấy dàn của mình để chơi 3d,4d cuối cùng đảo càng xa biết là a ý rất tâm huyết nhưng khả năng có dán điep rồi cứ nhiều người chơi là ra đi cũng như kép vậy, lên là chơi dàn thôi còn lô đề còn tùy thuộc vào may mắn và duyên nữa mình ko biết những ngày tới đi đâu về đâu với một đàn con nữa nhục nhã
ae phai hiểu, dan chinh cu mình chia sẻ hang ngay gan như ko có 4 ngay chet bao h, nay chi la ngày 2, dan đo choi la chính, ae có thua vôn thi vơi sang dan nuôi, và 4d, chứ ko ai bo hêt để ham 4d, ti lê it số dduong nhiên sr ăn thấm, và cầu keeo dua trên pp đều phụ thucos vao đồng, no quay láo thi chấp nhạn thôi, con minh la người trần mắt thit ko phai thánh mà ăn dc suot đâu, ai cung có ngày nọ ngauy kia, cung có câu đỏ câu đen, the nên hop duyên thi dc, co đừng đứng nui nọ trông nui k thì ko choi dc môn nay đâu ae nhé

em yên tâm, a ko quan tâm lời vơ vân đâu, a có 13 năm về cái nghe nay rôi, a đung dạy dc tư cái này nên a qua hiểu, bọn suuu nhi a ko cháp đâu, no có quyên nói mà, nói láo thì sẽ khoa tk thôi., nếu là thơ xây thi nên lam thờ xay cả đơi đi, đung mơ cao xa nhe ngươi thợ xây, ko có đung có mơ tưởng. ko có vôn ko theo dc ah đâu, chơi cai j đâu tư cai j cung ohai có vốn, phai đọc hiểu rôi hãy chơi. có dc co thua cháp nhạn và vui vẻ. ko ai bắt ai phải choi hết. nên đung trách ai.
Hi em thi lại khác họ cái em ko phải thợ xây những cung đi làm thuê thôi Tất nhiên ai cũng mong dk nhưng cũng là cái duyên em vẫn xin theo dàn topic này 2 hôm nữa vì vốn cũng có hạn chỉ mong về bờ chúc bác sức khỏe để kéo những ng ae dag theo và dã theo bác thời gian qua

Oi NỔ roi, nghe Trung Quốc , Ah quên, nghe theo hướng dẫn của Chung Tướng thì nói thật... con anh đói cả sữa... mình là thợ xây, 1 ngày bục hết cả mặt được có 350k len khong có duyen với lực để theoTướng rồi , nhất lại là ChUnG tƯớNg. Chúc chú nhanh len Thừa Tướng nhé KKKKKKKK
tot nhất bỏ thơ xay đi về mà chăn vịt, đung đú và mơ cao sang, lo láy mấy ngàn vịt rồi có tiieen hãy chơi môn nay nhé, cóc chết thi cư ngồi đáy gienng đi, ăn bao hôm ngap mồm rồi h vào mà than.

Hi em thi lại khác họ cái em ko phải thợ xây những cung đi làm thuê thôi Tất nhiên ai cũng mong dk nhưng cũng là cái duyên em vẫn xin theo dàn topic này 2 hôm nữa vì vốn cũng có hạn chỉ mong về bờ chúc bác sức khỏe để kéo những ng ae dag theo và dã theo bác thời gian qua
a noi họ nói nhưng bọn kia, ko noi em, mượn loi cua em thôi, a biêt em thê nào mà, nc xh kê đi, a ko bân tâm đâu, nhug phai nói cho loại rẻ rách nó hiểu.

Biết là thế bác ạ nhưng kiểu thua quá mó cóng mất hết phương hướng bác ạ
Thế phải bình tâm suy ngĩ như mình theo a mai ca lên ko theo ai nữa lên bạn cứ suy ngĩ kĩ đi theo ai thì theo trượt ko trách móc bạn ak mình cũng như bạn thôi khổ lm nợ lãi thì nhiu lên ae hãy đọc hướng dẫn sử dụng trước khi dùng cố lên ng ae bình tại tâm

Nay e cay quá mới gãy 2 ngày mà lên xem ae bình luận chán luôn

tot nhất bỏ thơ xay đi về mà chăn vịt, đung đú và mơ cao sang, lo láy mấy ngàn vịt rồi có tiieen hãy chơi môn nay nhé, cóc chết thi cư ngồi đáy gienng đi, ăn bao hôm ngap mồm rồi h vào mà than.
Lại là câu hỏi quen thuộc của em a mình có dàn 4d cho ngày mùng 2/10 chưa đại tướng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.