Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thật sự cao thủ nào n
Toii ko trách ai mai ca đâu giờ tôi quyết bám a ý lên tôi vẫn tin a mai ca kể cả hết vốn toii cũng ko trách tại tôi chứ phải tại a mai ca lên ae bình tĩnh tí đi
tôi quen với việc có thể gãy 3 ngày thông rồi nhưng tôi biết chia vốn nên cứ thu lời đều đều có thể k nhiều tháng chỉ kiếm đc 5-6tr nhưng nó chỉ là phụ chính vẫn là đi làm, vốn chỉ dành riềng cho lô đề có 10m mà tôi dám đánh 1k 3D là hết có 455k 1 ngày thôi còn những người khác chơi cả dàn nuôi các thứ thì không có 100m thì khó mà thắng đc đồng

thật sự cao thủ nào n

tôi quen với việc có thể gãy 3 ngày thông rồi nhưng tôi biết chia vốn nên cứ thu lời đều đều có thể k nhiều tháng chỉ kiếm đc 5-6tr nhưng nó chỉ là phụ chính vẫn là đi làm, vốn chỉ dành riềng cho lô đề có 10m mà tôi dám đánh 1k 3D là hết có 455k 1 ngày thôi còn những người khác chơi cả dàn nuôi các thứ thì không có 100m thì khó mà thắng đc đồng
Chuẩn bạn ơi tôi giờ quyet định bán maica vào bờ nhưng ae cứ nói câu khó nge với a ý tôi ko thích tại mọi ng a ý bắt mọi ng phải đánh đâu hơi buồn cho cái xã hội này ăn đc thì ko sao ko ăn nói câu khó nge chơi phải chấp nhận các bạn đúng là chán

Ae ak a ý cũng muốn ae chúng chứ ăn đc cảm ơn rối rít ko ăn đc mình chấp nhận thoii a ý bắt mọi ng theo đâu lên coi như số mình ko có duyên a mai ca cũng là ng trần mắt thịt mà
Vay thì moi bao ko có duyên, ai làm gi có quyền trach móc đó... Người ta có dụ dỗ gay bắt mình choi đâu mà... nhìn cấp bậc CT lên như diều ntn thì biết đẳng cấp của CT toi đau rồi, chỉ là pha thêm q chút tếu táo cho vui thôi, ko lẽ vào khóc

thật sự cao thủ nào n

Trước tôi theo phan bảo a ý truọt tôi trách gì đâu lên tất cả các chủ tịch top 1, top 2 và thành viên diễn đàn rất tốt lên ae ko trách ai cả mọi ng ơi

Tôi thấy 1 vài ae buồn cười thật. ô bạn maica cs lên đây ae nào trùng thì chơi ae ai cũng có dây đen dây đỏ, vậy ae hãy nhớ khi ăn các ô ý có xin của ae 1 cắc chưa.chơi trò này 50% cầu kèo ngoài ra còn phải sự may mắn của ae nữa.Đừng tự cho mình lạc loài giữa tất cả mn,tôi ghóp ý vậy thôi
Chuẩn man

VIẾT VÀO ĐÂY ĐỂ AN ỦI AE VÀ CŨNG LÀ ĐỂ CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHO AE VÌ TÔI BIẾT AI CŨNG XA BỜ CẢ MỚI VÀO ĐÂY, VỐN RẤT QUAN TRỌNG AE Ạ NẾU AE K CÓ TẦM 50M-100M THÌ CHƠI DÀN NUÔI RẤT NGUY HIỂM VÌ NÓ CÓ THỂ GÃY KHUNG, CÁ NHÂN MÌNH THEO MAICA 2 THÁNG RỒI MÌNH CHỈ CHƠI MỖI DÀN NGÀY HÀNG NGÀY MÌNH ĐI LÀM, ĐẾN GIỜ MÌNH LÊN LẤY SỐ, NGÀY 1 MÌNH CHỈ ĐI 1K 3D LÀ HẾT 455K, NGÀY 2 2K LÀ 910K NGÀY 3 MÌNH CHÕA MẠNH LÊN TÝ 5K LÀ 2275K NGÀY 4 MÌNH ĐI 10K LÀ 4550K TỪ LÚC MÌNH THEO CHƯA THẤY GÃY ĐẾN NGÀY THỨ 4, THÁNG TRƯỚC VÌ GẶP MẤY NGÀY GÃY THÔNG 3 NGÀY NÊN TỔNG KẾT THÁNG MÌNH CHỈ ĐC 4M6, NHƯNG CŨNG LÀ CÓ LỜI TỪ ĐỀ CHỨ K MẤT NHƯ TRƯỚC NỮA, MÌNH VIẾT RA ĐÂY ĐỂ AE TÍNH TOÁN VỐN 10M CHỈ CHƠI 1K TỪ NGÀY 1 MỚI ĐỦ TIỀN CHÃO CHỨ CÁC BẠN ĐÁNH MÀ ĐỂ HẾT VỐN LÀ THUA, CÁC CAO THỦ TRÊN DIỄN ĐÀN ĐỀU KHUYÊN CHIA VỐN ĐỦ 10 NGÀY LÀ VÌ LẼ ĐÓ , MONG TẤT CẢ AE CÙNG VỀ BỜ THÔI CHỨ THẤY AE NHƯ VẬY TÔI CŨNG BUỒN, CÙNG CẢNH NGHR DỊCH MỚI CHẾT VÌ BÉT CẢ , ĐÂY LÀ LỜ TÔI MUỐN NÓI, AE NÀO CẢM THẤY THEO ĐƯỢC THÌ THEO K THEO ĐC THÌ THÔI TIỀN TRONG TAY CÁC BẠN CÁC BẠN TỰ QUYẾT ĐỊNH

Thật sự là toang thật rồi a Maica ơi . Lại lênh đênh biển khơi rồi ạ .
Những lúc như này mình khuyên thật bạn lên vào múc người về bờ ý lòng bạn thanh thản đại gia đình diễn đàn giải mã số học toàn ae tốt bạn ak kiên trì bạn ơi ko lên kêu lm gì ai thương bạn đâu bình tĩnh đâu khắc có đó ko ai giàu 3 họ khó 3 đời

Cái ông đánh mất sữa cho con đâu rồi. Mai t cho con lô mà big B-) B-) Chơi như con nghiện thế thì trời cứu

Chuẩn bạn ơi tôi giờ quyet định bán maica vào bờ nhưng ae cứ nói câu khó nge với a ý tôi ko thích tại mọi ng a ý bắt mọi ng phải đánh đâu hơi buồn cho cái xã hội này ăn đc thì ko sao ko ăn nói câu khó nge chơi phải chấp nhận các bạn đúng là chán
BÁC CŨNG NHỚ CHIA VỐN RA NHÉ NÊN ĐÁNH DÀN NGÀY TÔI CHƯA THẤY NÓ GÃY QUÁ 3 NGÀY ĐÂU CÁI GÌ THẤY HIỆU QUẢ THÌ MÌNH CHƠI THÔI CÓ VỐN THÌ PHẢI BIẾT CHIA NỮA NẾU K THÌ NÊN NGHỈ ĐỂ TIỀN MÀ TIÊU CHỨ K NỘP LÊN ĐÂY PHÍ LẮM

VIẾT VÀO ĐÂY ĐỂ AN ỦI AE VÀ CŨNG LÀ ĐỂ CHIA SẺ KINH NGHIỆM CHO AE VÌ TÔI BIẾT AI CŨNG XA BỜ CẢ MỚI VÀO ĐÂY, VỐN RẤT QUAN TRỌNG AE Ạ NẾU AE K CÓ TẦM 50M-100M THÌ CHƠI DÀN NUÔI RẤT NGUY HIỂM VÌ NÓ CÓ THỂ GÃY KHUNG, CÁ NHÂN MÌNH THEO MAICA 2 THÁNG RỒI MÌNH CHỈ CHƠI MỖI DÀN NGÀY HÀNG NGÀY MÌNH ĐI LÀM, ĐẾN GIỜ MÌNH LÊN LẤY SỐ, NGÀY 1 MÌNH CHỈ ĐI 1K 3D LÀ HẾT 455K, NGÀY 2 2K LÀ 910K NGÀY 3 MÌNH CHÕA MẠNH LÊN TÝ 5K LÀ 2275K NGÀY 4 MÌNH ĐI 10K LÀ 4550K TỪ LÚC MÌNH THEO CHƯA THẤY GÃY ĐẾN NGÀY THỨ 4, THÁNG TRƯỚC VÌ GẶP MẤY NGÀY GÃY THÔNG 3 NGÀY NÊN TỔNG KẾT THÁNG MÌNH CHỈ ĐC 4M6, NHƯNG CŨNG LÀ CÓ LỜI TỪ ĐỀ CHỨ K MẤT NHƯ TRƯỚC NỮA, MÌNH VIẾT RA ĐÂY ĐỂ AE TÍNH TOÁN VỐN 10M CHỈ CHƠI 1K TỪ NGÀY 1 MỚI ĐỦ TIỀN CHÃO CHỨ CÁC BẠN ĐÁNH MÀ ĐỂ HẾT VỐN LÀ THUA, CÁC CAO THỦ TRÊN DIỄN ĐÀN ĐỀU KHUYÊN CHIA VỐN ĐỦ 10 NGÀY LÀ VÌ LẼ ĐÓ , MONG TẤT CẢ AE CÙNG VỀ BỜ THÔI CHỨ THẤY AE NHƯ VẬY TÔI CŨNG BUỒN, CÙNG CẢNH NGHR DỊCH MỚI CHẾT VÌ BÉT CẢ , ĐÂY LÀ LỜ TÔI MUỐN NÓI, AE NÀO CẢM THẤY THEO ĐƯỢC THÌ THEO K THEO ĐC THÌ THÔI TIỀN TRONG TAY CÁC BẠN CÁC BẠN TỰ QUYẾT ĐỊNH
Người ae thiện lành mình do mình trả do ai bạn nhỉ trách ai vô tình lm gì khổ quá

Cái ông đánh mất sữa cho con đâu rồi. Mai t cho con lô mà big B-) B-) Chơi như con nghiện thế thì trời cứu
ĐÁNH NHƯ CON BẠC THÌ CHÁN LẮM BÁC Ạ ĐÁNH PHẢI CÓ SỰ ĐẦU TƯ TÍNH TOÁN ĐÁNH KIỂU CON BẠC THÌ KHÓ LẮM NGHỈ SỚM LO LÀM ĂN THÌ HAY HƠN

BÁC CŨNG NHỚ CHIA VỐN RA NHÉ NÊN ĐÁNH DÀN NGÀY TÔI CHƯA THẤY NÓ GÃY QUÁ 3 NGÀY ĐÂU CÁI GÌ THẤY HIỆU QUẢ THÌ MÌNH CHƠI THÔI CÓ VỐN THÌ PHẢI BIẾT CHIA NỮA NẾU K THÌ NÊN NGHỈ ĐỂ TIỀN MÀ TIÊU CHỨ K NỘP LÊN ĐÂY PHÍ LẮM
Ok ng ae tôi vẫn dự phòng vốn cho cả tuần mà

A ấy cũng cả đêm k ngủ chỉ để lên số cho mọi người.nên e nghỉ mọi người nên trân trọng điều đó. Thân!!

Hôm nay chính thức tạch hết các dàn
Chấp nhận vượt lên chính mình đi bạn ơi mình cũng tạch 4 hum nay ui đấy là duyên chưa tơi kể cả ko tới là do số mình lên bạn hãy thật bình tĩnh ko trách ai cả bạn ơi

Ok ng ae tôi vẫn dự phòng vốn cho cả tuần mà
MẤY BÁC KIA CỨ MUỐN NGÀY NÀO CŨNG ĂN HOẶC LÀ GÃY PHÁT HÔM SAU ĂN LẠI LUÔN THÌ ĐẾN THẦN THÁNH CŨNG K ĐỠ ĐƯỢC TÔI CŨNG THUA NHIỀU TIỀN ĐÓNG NHIỀU HỌC PHÍ RỒI MỚI HIỂU RA VỐN QUAN TRỌNG K PHỈA LÀ VỐN NHIỀU HAY ÍT MÀ LÀ MÌNH PHẢI LÀM SAO CHO VỐN MÌNH CÓ THỂ ĐÁNH CẢ TUẦN MÀ K BỊ NGÃ NGỰA GIỮA ĐƯỜNG TRẢ CÓ CAO THỦ NÀO ĐEN HẾT 1 TUẦN CẢ, CÒN DÀN NUÔI K NÓI VÌ DÀN NUÔI CẢ TUẦN K VỀ CŨNG LÀ BÌNH THƯỜNG,

Ok bạn ak ae mình thua nhiu lên mình hiểu tâm lý ae nhưng ae thái quá phũ phàng quá hơi buồn cho cái xã hội này bạn nhỉ

ĐÁNH NHƯ CON BẠC THÌ CHÁN LẮM BÁC Ạ ĐÁNH PHẢI CÓ SỰ ĐẦU TƯ TÍNH TOÁN ĐÁNH KIỂU CON BẠC THÌ KHÓ LẮM NGHỈ SỚM LO LÀM ĂN THÌ HAY HƠN
Ok bạn ak ae mình thua nhiu lên mình hiểu tâm lý ae nhưng ae thái quá phũ phàng quá hơi buồn cho cái xã hội này bạn nhỉ

Hôm nay là ngày vượt khung ngày 4 không ăn là gãy khung hả bác?
dung roi ae em gay khung rồi, ngay đâu chia sẻ cai ăn ngay, h gay kung ae nao the hay ko thi tuy nhé, 1 tuan choi ko chão vãn lãi, ăn minnh ko dc j mà ko ăn mình cung ko dc j, vậy ae tự quyet theo hay ko, có sao thì đừng trách và noi nhung lơi kho nghe, có 1 số ae nói la thợ xây thì ttot nhất giu tiền mà mua sủa cho con đung ham làm giầu cái nghre nay, cơ bác mà, nó bác lam, dc thì tung hô ko dc thì nòi ko có tiên mua sữ cho con con theo, và chét,

dung roi ae em gay khung rồi, ngay đâu chia sẻ cai ăn ngay, h gay kung ae nao the hay ko thi tuy nhé, 1 tuan choi ko chão vãn lãi, ăn minnh ko dc j mà ko ăn mình cung ko dc j, vậy ae tự quyet theo hay ko, có sao thì đừng trách và noi nhung lơi kho nghe, có 1 số ae nói la thợ xây thì ttot nhất giu tiền mà mua sủa cho con đung ham làm giầu cái nghre nay, cơ bác mà, nó bác lam, dc thì tung hô ko dc thì nòi ko có tiên mua sữ cho con con theo, và chét,
Bác ơi bác đừng buồn kệ ng ta đi mặc kệ ng ta nói a bình tĩnh để còn đưa ae bọn e vào bờ em vẫn tin ở a kể cả hết tiền e vẫn theo a ko trách a a bình tĩnh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.