Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thế m ko nghĩ ô maica tạch bn hôm r à? Cả dàn 3D,4D r dàn chính. Ko pải ai cũng có vốn. Cái sai ở đây là ô maica tạo niềm tin lớn cho mng quá Này thì 99%. Mấy ngày bao nhiêu dàn gấp thếp lên nó cũng ko ít đâu mày à
Ông dặn đánh 1k thôi. Sao k nghe theo đi. Đọc toppic của ngta k thấy chữ" tỉ lệ ăn cao " và các câu " hi vọng cầu chạy tốt " à. Các bạn chiếu mới

ae nên đánh dàn hàng ngày ấy tôi theo mai ca 2 tháng rồi nhưng k chơi dàn nuôi tôi chỉ đánh dàn hàng ngày thôi , xịt thông 3 hôm là cùng, thấy ổn hơn là chơi dàn nuôi
2 tháng rồi có đợt nào gãy đến 4 ngày ko cao thủ

Ông dặn đánh 1k thôi. Sao k nghe theo đi. Đọc toppic của ngta k thấy chữ" tỉ lệ ăn cao " và các câu " hi vọng cầu chạy tốt " à. Các bạn chiếu mới
Vấn đề là nhiều dàn mỗi 4D là giữ 1k thôi còn các dàn kia đến hôm nay mà ko nhân lên thì lỗ à. 4 hôm tạch 3D vs 4D cũng to tiền r. Ko ns dàn ngày

2 tháng rồi có đợt nào gãy đến 4 ngày ko cao thủ
chỉ có gãy 3 ngày thôi bạn ơi, mình bỏ 10m ra để dành riêng cho lô đề, ngày đầu mình đánh có 1điểm 3D là hết 455k ngày 2 mình đánh 2d là 910k ngày 3 mình đánh 5d là 2275k ngày 4 mình đánh 10d là 4550k cũng may là toàn ăn ngày 4 chưa gãy phát nào tính ra vốn 8m là đủ khung 4 ngày rồi tất nhiên mình nghia là nếu có 20m đủ khung 5 ngày càng tốt vì biết đâu có ngày nào đó lại đen 4 ngày thông

Vấn đề là nhiều dàn mỗi 4D là giữ 1k thôi còn các dàn kia đến hôm nay mà ko nhân lên thì lỗ à. 4 hôm tạch 3D vs 4D cũng to tiền r. Ko ns dàn ngày
đánh dàn ngày thôi vón phải nhiều mới nuôi được bạn ạ có mình có 10m chuyên giành để đánh mà ngày 1 mình chỉ vào có 1k 3D thôi

Tôi thấy 1 vài ae buồn cười thật. ô bạn maica cs lên đây ae nào trùng thì chơi ae ai cũng có dây đen dây đỏ, vậy ae hãy nhớ khi ăn các ô ý có xin của ae 1 cắc chưa.chơi trò này 50% cầu kèo ngoài ra còn phải sự may mắn của ae nữa.Đừng tự cho mình lạc loài giữa tất cả mn,tôi ghóp ý vậy thôi

mình khuyên thật đấy vì mình đã bị thua lên đến 150m rồi vì bét mà giờ mình quay lại thấy chơi hiệu quả mới nói với ae thôi chứ ae có 10m 20m mà ae nuôi rồi cả đánh giàn ngày nwuax thì tiền đâu ra nếu nuôi và đánh dàn ngày ae phải có 100m

chỉ có gãy 3 ngày thôi bạn ơi, mình bỏ 10m ra để dành riêng cho lô đề, ngày đầu mình đánh có 1điểm 3D là hết 455k ngày 2 mình đánh 2d là 910k ngày 3 mình đánh 5d là 2275k ngày 4 mình đánh 10d là 4550k cũng may là toàn ăn ngày 4 chưa gãy phát nào tính ra vốn 8m là đủ khung 4 ngày rồi tất nhiên mình nghia là nếu có 20m đủ khung 5 ngày càng tốt vì biết đâu có ngày nào đó lại đen 4 ngày thông
Đánh thế cũng liều tạch đến ngày 3 ra run vcl r. Ngày 4 mà ko ra là tạch. Thế ms ns có nhiều ng ngta chỉ có vốn đến 3 ngày thôi. Hôm nay tạch lại chẳng mất

Thôi ae phải nhìn cả nhũng ngày ăn chứ ko lên này nọ như thế nói chung toang phải chịu theo thì chấp nhận cuộc chơi t mới sang. Theo dàn 2 dàn này 4 ngày nói chung là nặng vốn nhưng thua thì thua rồi mong ngày mai sẽ lấy lại dk còn ae cảm thấy quá sức thi bỏ mai t vẫn phải theo tiếp trả lẽ đen vậy mai chiến tiếp bác maica ơi

Oi NỔ roi, nghe Trung Quốc , Ah quên, nghe theo hướng dẫn của Chung Tướng thì nói thật... con anh đói cả sữa... mình là thợ xây, 1 ngày bục hết cả mặt được có 350k len khong có duyen với lực để theoTướng rồi , nhất lại là ChUnG tƯớNg. Chúc chú nhanh len Thừa Tướng nhé KKKKKKKK
Ae ak a ý cũng muốn ae chúng chứ ăn đc cảm ơn rối rít ko ăn đc mình chấp nhận thoii a ý bắt mọi ng theo đâu lên coi như số mình ko có duyên a mai ca cũng là ng trần mắt thịt mà

Đánh thế cũng liều tạch đến ngày 3 ra run vcl r. Ngày 4 mà ko ra là tạch. Thế ms ns có nhiều ng ngta chỉ có vốn đến 3 ngày thôi. Hôm nay tạch lại chẳng mất
thì mình cũng có nói trước muốn chơi thì phải có vốn đến 5 ngày, còn nếu đã chơi là phải chấp nhận thôi ở cái diễn đàn này cao thủ nào cũng khuyên ae chia vốn cho 10 ngày mới 2,3 ngày gãy đã sợ thì nên nghi chú tâm làm ăn khỏi mất tiền mình nói thật, vì mình cũng thua tha mới chia sẻ cách chơi thấy ok cho các bạn chứ k phải mình bênh ai, mình vẫn đi làm hàng ngày đến giờ vào lấy số theo maica cứ đi theo tỉ lệ vốn hợp lý thôi, chơi mà tâm lý với cả k chuẩn bị vốn thì k nên chơi, chú tâm vào làm ăn tốt hơn

Ae ak a ý cũng muốn ae chúng chứ ăn đc cảm ơn rối rít ko ăn đc mình chấp nhận thoii a ý bắt mọi ng theo đâu lên coi như số mình ko có duyên a mai ca cũng là ng trần mắt thịt mà
chán mấy ông kiểu này lắm tôi có 10m mà ngày 1 tôi chỉ dám vào 1d có 455k vì chia vốn ra để chão lên mà các bác chơi cả dàn nuôi cả dàn ngày k toang mới lạ

Cao thủ @maica đâu rồi. Hãy lên tiếng đi hôm nay rất nhiều các AE ra đảo
Lên gì a ý cũng muốn thế đâu lên ae đừng trách móc gì tôi cũng gần 10 củ hum nay tăng toc đc thì ăn đen phải chịu ae ko muốn theo thì từ mai bỏ đi sao các bạn ko tin chính mình mà lại đi theo ng ta mình ko tin mình thì còn trách ng khác mình cũng nợ nhiu lm thua cũng buồn lm đấy là do số mình thoii đừng trách ai cả

Lên gì a ý cũng muốn thế đâu lên ae đừng trách móc gì tôi cũng gần 10 củ hum nay tăng toc đc thì ăn đen phải chịu ae ko muốn theo thì từ mai bỏ đi sao các bạn ko tin chính mình mà lại đi theo ng ta mình ko tin mình thì còn trách ng khác mình cũng nợ nhiu lm thua cũng buồn lm đấy là do số mình thoii đừng trách ai cả
thôi kệ tôi theo bác ấy 2 tháng rồi muốn ăn phải biết cách chia vốn chứ để cụt vố giữa đường thì đừng chơi số để tiền mà tiêu còn tốt hơn

chán mấy ông kiểu này lắm tôi có 10m mà ngày 1 tôi chỉ dám vào 1d có 455k vì chia vốn ra để chão lên mà các bác chơi cả dàn nuôi cả dàn ngày k toang mới lạ
Toii ko trách ai mai ca đâu giờ tôi quyết bám a ý lên tôi vẫn tin a mai ca kể cả hết vốn toii cũng ko trách tại tôi chứ phải tại a mai ca lên ae bình tĩnh tí đi

thôi kệ tôi theo bác ấy 2 tháng rồi muốn ăn phải biết cách chia vốn chứ để cụt vố giữa đường thì đừng chơi số để tiền mà tiêu còn tốt hơn
Đc là trời cho ko đc là chò chơi lên ae phải thật bình tĩnh ko trách ai cả a mai ca bình tĩnh a nhé a đừng buồn vì mọi ng ai nói gì thì nói kệ a ak

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.